ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นู๋จะเลือกใครดี...???
  • ผมขอความคิดเห็นหน่อย...
    หลังจากพ่อพันธุ์ที่ผมวางแผนบรีดไว้ได้จากโลกนี้ไปแล้ว
    และตอนนี้ Aliena ฮีทมาแล้ว...ผมจึงลังเลระหว่าง 2 ตัว
    คุณว่าผมควรจะผสมกับตัวไหนดี....image
    ไฟล์แนบ
    nala002.jpg 109K
  • นี่คือพ่อพันธุ์ที่วางแผนบรีดไว้ทีแรกครับ Twitter R.I.Pimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2333.jpg 113K
  • และตอนนี้ Aliena ฮีทมาแว้ววววววimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5106.jpg 114K
    IMG_5107.jpg 113K
    IMG_5111.jpg 111K
  • ตัวนี้ก็หล่อโดนใจ Cowboyimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8159.jpg 117K
    IMG_8166.jpg 115K
    Cowboy.jpg 44K
  • ตัวนี้ก็จ่ายลูกโดนใจผมมาก....Caocaoimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2324.jpg 117K
    IMG_9371.jpg 107K
  • แล้วคุณคิดว่าผมควรให้ Aliena ผสมกับกับตัวไหนดี...????
    ...ช่วยผมคิดหน่อยคับ (มึน).....
  • ผมชอบ Cowboy ใน 3ตัวนี่น่ะครับแต่ตัวเมียสวยมาก :005: คุณรองดูพ่อพันมีหลายตัวครับลองตัดสินใจดู
    ครับ :067:
  • imageimage
    เร็กเก้ มั้ยคัยพี่ add :-D ตัวเมียสวยจิงคับพี่
    ไฟล์แนบ
    พ่ออ.jpg 257K
    ผสม1.1.JPG 219K
  • ตัวเมียลูกใครแอ๊ด
  • คาวบอย ก็เยี่ยม คาเคา ก็แจ๋ว ตกลงจะได้ช่วยคุณแอ๊ดไหมเนี่ย อิๆๆๆๆ
  • แม่หมาสวยครับ :063:
  • สวยครับตัวเมีย :063:
  • ตัวที่สองก็โดนนะ ครับ :)
  • หวัดดีครับพี่แอ็ด..........

Aliena สวยมากเลยพี่

ไม่ว่าใส่ตัวไหนมันก็แจ่ม แน่ๆพี่ :o040:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    ก็ยังมึนอยู่ยังตัดสินใจไม่ได้...แต่เป็นสองตัวนี้แน่ๆ
    ....ยังพอมีเวลาคิด...ถ้าตัดสินใจไม่ได้ปล่อยผ่านดีกว่า55555

image
    ไฟล์แนบ
    pachangae-1.jpg 37K
  • ใส่กับ Twitter R.I.P เจ๋งแน่ :030:
  • สำหรับผมพ่อพันธ์2ตัวนี้เทพทั้งคู่ครับ...
  • สวยทั้งสองครับท่าน แต่ต้องดูใบPedigree ประกอบการตัดสินใจครับท่าน ว่าสายเลือดเขากันได้หรือไม่ครับ
    ตัวเมืยสวยครับ
  • แนะนำไอ้แวนของตาเอก พืสดารแน่นอน555
  • ถ้าอยากได้ของแปลก แนะนำบีเจ หมาตาเหลือกครับ พี่น้อง ฮา .....
  • สัตวประหลาดทุกตัวเลย555
  • ไม่ยากเลยแอ๊ด ใส่แมร่ง2ตัวเลยดิ 5555555
  • เลือกยากจริงๆครับ ระหว่างสองตัวนี้
  • ร่วมสนุกด้วยคน น่าจะใส่ คาเคา ครับ ดูจากการจ่ายลูก แล้วน่าจะมัน ครับ โดยส่วนตัว ชอบทั้ง คาวบอย และคาเคา นะ แต่ ดูการจ่ายแล้ว คาเคาจ่าย เข้าตา มากกว่า ส่วนตัวเมีย สวยครับ
  • โยนหัวก้อย^ ^