ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

## พาหมาเดินชิวๆ..ในสวน ##
  • ใกล้ครบ 8 เดือนแล้วครับ...เลยขอบันทึกวีดีโอซะหน่อย เดินเล่นชิวๆ ตอนเย็นๆ สบายๆครับ

• อิจฉาจังอยากได้สวนใกล้ๆบ้านแบบนี้บ้างหมามันคงมีความสุขน่าดู :-D
  • อิจฉา เหมือนกัน ฝรตกทั้งวันทั้งคืนไม่ได้ออกไปไหนเลย 555+ ของผม 6 เดือนละยังนั่งฉี่อยู่เลยครับ น่ารักๆๆ
  • สวยมากมาก ดูแล้วมีความสุขดีจัง ขอบคุณเจ้าของหมาด้วย
  • สวัสดีครับคุณอาทตี้เปนไงบ้างคับสบายดีไหมพอดีเปิดมาเจอกระทู้คุณอาทเลยเอารูปแรมโบ้มาโชว์ด้วยนะครับ
    ตอนนี้ 7 เดือนแล้วครับ
    image
    :-D
    ไฟล์แนบ
    551144_400046193372784_472699866_n.jpg 84K
  • มีความสุขครับ... สำหรับผมแค่ได้พาหมาเดินเล่นก็มีความสุขแล้ว ทำได้ทุกวัน ทั้งวันก็ได้ ไม่มีเบื่อ..ไม่รู้บ้ารึป่าว?

สวัสดีคุณ Puwadont สบายดีครับ เจ้าแรมโบ้โตขึ้นเยอะเลย คงจะเก่งแล้วแน่เลย เอามาอัพเดทบ้างนะครับ จะรอดูครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6848e.jpg 75K
  • ของผมได้6เดือนยังนั่งฉี่เหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0045.JPG 281K
  • เริ่มยกชาฉี่ประมาณ 7 เดือนนี่เองครับ