ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมา สามเดือนกว่าเคี้ยวหักทั้งสี่มุมเลย มันจะมีปํญหาเกีย่วกับระบบประสาทมันป่าวครับ แล้วฟันแท้มันรึป่าวที่หัก
  • :017: แล้วมันหักได้ไงอะคับ
  • หมาผม4เดือนกว่า
    เขี้ยวเพิ่งหักครับ
    แต่ค่อยๆทยอยทีละซี่
  • มันเปง ฟันน้ำนม ครับ
  • ปติครับ มันเป็นฟันนํ้านม เดี๋ยวฟันแท้ก็จะขึ้นมาแทนครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ชื่อพี่อ่านว่า ข่วย ใช่หรือไหมครับ?
    คือแค่ลองๆอ่านชื่อพี่ดู น้ำลายก็สอแล้ว
    อยากกินส้มตำ
    ผี...ตุ๊ด
  • การหักของฟันน้ำนม เป็นเรื่องปกติครับ ช่วงแรกๆอาจจะต้องมีการระวังการติดเชื้อที่ร่องเหงือกของฟันที่หักครับ

หมอ พิทบูล