ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปหมามาลงติชมกันเยอะนะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 121K
  • ภาพหมู่ :m59:
  • image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 133K
  • ตัวนี้ชื่อ จีจ้าครับ ตัวเมีย สาวนักบู้ครับ :m59:
  • image
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 120K
  • โหดว่ะ คนจุง5555 =D>
  • ตัวนี้ชื่อ บราโว้ หนุ่มหล่อ :m59:
  • รู้สึกว่า เจ้าของจะโหดกว่า พิตบูล อีีกนะ :013:
  • image
    ไฟล์แนบ
    44.jpg 123K
  • ตัวนี้ชื่อ คาโปน หนุ่มตาตี่ แทรนเกาหลีครับ :m59:
  • noi55551 ก็โหดเป็นบางโอกาสครับ B-) 555

pratit ก็โหดเป็นบางโอกาสครับ B-) 555
  • 55คนจูงหล่อๆ
  • จีจ้า นี่ใช่แม่ของครอกตอนปีใหม่ป่าวครับ
  • ถ้าจะให้ผมติชมนะครับ ผมว่าลงสีเพิ่มอีกหน่อยมันจะทำให้ดูเด่นขึ้นและน่าเกรงขามมากขึ้นครับ ส่วนในเรื่องลายผมว่าโอเคนะสวยในระดับนึงเลยทีเดียวครับ ยังไงช่วยถ่ายภาพด้านหลังมาให้ชมบ้างนะครับ อ้อลืมไปเวลาถ่ายรูปช่วยยืนตรงๆอย่าเอาจูงหมาครับมันบังผมมองรอยสักได้ไม่ชัดเจนเท่าไหร่ :o034:
  • lamphun :-D ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ ผมเคยโทรไปหาพี่ไม่รู้พี่จำได้ไหมที่ผมอยู่ลพรีอ่ะครับ

tombangna ใช่ครับผม จำแม่นนะครับเนี่ย :063:

sasjai คือว่าผมชอบสักแบบ ขาว-ดำ มากกว่าครับเพราะว่าผมเป็นคนผิวดำอีกอย่างผมแต่งฮิปฮอปแบบแม็กซิกัน

ครับแนวที่ผมแต่งตัวนี่เขาไม่สักแบบลงสีกันครับแต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่เข้ามาติชม :-D
  • คาโปน หล่อคร๊าบ
  • ก็ลูกกับแม่เหมือนกันมากจริงๆ
  • yo yo very cool smart dog krub
  • สู้ๆน้องชาย.. :063:
  • แล้วตัวแดงชื่ออะไรหรอครับ
  • :063: จัดไปครับหล่อแนวเมกา เลยครับ
    หมาก็สวยครับ :063:
  • พี่ว่าแบบนี้ น่าจะแนวแม็กซิกันนะครับตี้...555
  • NongEve ขอบคุณครับ

tombangna มีลูกจีจ้าหรอครับลงให้ดูบ้างซิครับ

aiton ขอบคุณครับ

A_Robocop01 ครับผมพี่เอ

Cha_Photharam ชื่อจีจ้าครับ

tutie แม็กซิกันครับ

Tek ถูกต้องแล้วครับพี่