ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญชวนพี่น้องชาวเพชรบุรี
  • เนื่องด้วยวันที่ 30 พฤษภาคม 2555 นี้ ทางกลุ่มชมรมคนรักพิทบลู คลับ (เพชรบุรี) มีการนัดพบปะพูดคุยกันที่ชายทะเลชะอำจึงขอเชิญทุกท่านที่ว่างๆแวะมาร่วมพูดคุยกันได้นะครับได้
    *ปร.งานนี้เป็นงานเล็กๆๆนะครับไม่ได้หรูหราอะไรนะครับ...
  • อยากปายยยยยยย
  • งานเริ่มกี่โมงคับ
  • ไปด้วยคนคับ!!!
  • ไปด้วยคับ แล้วชะอำตรงไหนคับ ขอเบอร์ด้วยคับจะได้คุยกัน =D> =D>
  • มากันเยอะๆนะคับจะได้รวมกลุ่มตั้งชมรมกันคับ
  • เอาหมาไปด้วยได้เปล่าอยากไปทะเล
  • เอาไปได้ครับ...พี่ๆเขาก็เอาไปรวมๆกลุ่มกันครับ
  • เอาหมามาด้้วยได้คัับ
  • ช่วยกันบอกต่อๆด้วยนะคับ พิทบลูเพชรบุรีจะได้มีสมาชิกเยอะๆ
  • ลืมดูครับตรงกับวันธรรมดา เลยอดเลยว่าจะพาซันนี่ไปเล่นน้ำสักหน่อย
    งวดหน้าจัดวันหยุดนะครับจะได้ไปร่วมด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_9312.jpg 131K
  • คุณ KEN_ES_BKK อยู่ทีใหนคับซันนี่สวยมากคับ :-D
  • คุณ jirawat แจ้งว่าประมาณ บ่าย3โมงชายหาดหน้าวัดเนรัญฯชะอำคับ 0802568201 เบอร์สอบถาม คุณภีม คับ
  • แล้วเจอกันคับ 5โมงเย็น :-D
  • อยากไปครับ อยากเข้าแก๊งครับ
  • ว่างๆก้อมาเจอกันนะครับ...