ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตอนนี้กรุงเทพเป็นไงบ้างครับ
  • hahaha hey you've finished licking your mom's pussy?????? Oh so quick!!!
  • Oh yeah, does your mom like it, your licking????????? Huh? Good boy!!! hahahaha!!!!!!!!
  • ผมก็ไม่รู้ว่ามันพูดไร ของมัน มันคงบ้ามาก สงสัยเเม่มันเป็นกระหรี่มั้งเนีย เห็นมี คำว่าเเม่เยอะจัง คำว่าฟักก้เยอะจัง
    ผมว่ามันคงผิดวังกับ ชีวิตเเม่มันมั้งครับ คนพันธ์นี้ บ้าบอ พูดเป้นเเต่คำหยาบดูถุกพ่อเเม่คนอื่นเขา สักวัน มันต้องโดนเอาคืน กรรมตามไป ก็ตามนั้นละ
    เเม่ใครก็รัก ไม่รู้ว่า ไอ้ gangsta ไปด่าไรมัน พอดีเพิ่งมาดูครับ
    สรุปคร่าวๆ ไม่รู้ถุกปล่าว เเม่ของคุณNicky ได้เย็ด กับสัตว์หลายชนิด เเม่เขาคงสุขใจได้เอากับสัตว์ หมา หรือ หมูไม่รู้นะครับ
    เเล้วก็มีลูกคือคุณNicky เเล้วไรก้ไม่รู้เข้า ตกลงเเม่เป็นกระหนี่ ประมาณนั้นหรอครับ หรือเล่าประสบการณ์เเม่คุณNicky หรือไรสักอย่าง
    น่าเกลียดเเบนี้ บ่งบอกถึงว่าไม่มีความรู้ สมองต่ำ คิดได้เเต่เรื่องพันธ์นี้ ตอนนี้โลกร้อน พาคนบ้า Nicky มาเล่าประสบการณ์เเม่ตัวเองได้ หนักไม่ใช่เล่นนะเนี่ย
    ผิดประการใดขอโทษด้วยนะครับ
  • hahaha oh yeah, if you are not stupid, you would not fuck your own mom for sure!!! hahaha!!!
  • ที่จิงเราไม่น่าไปว่าคุณ Nicky เค้าเลยนะคับ
    แค่เค้าเกิดมาเป็นคนแบบนี้ก็น่าสงสารมากแล้วคับ
    พวกเราหยุดไปทับทมเค้าเถอะคับ

สมอง กับ ปัญญา รวมกันก็ได้เท่านี้แหละคับ
    คิดดูแล้วกัน แม้แต่ครอบครัวตัวเอง ยังไม่อยากเห็นหน้า
    ต้องส่งไปอยู่ต่างประเทศ

ชีวิตเค้าน่าสงสารคับ พี่น้อง
  • พี่ Ghost ตัวหลังท่านนี้จบไหนมาครับ
    แปลคำของคุณ Nicky เขาได้แม่นยำถูกต้องจริงๆครับ 5555
  • ผมก็ไม่รู้ว่ามันพูดไร ของมัน มันคงบ้ามาก สงสัยเเม่มันเป็นกระหรี่มั้งเนีย เห็นมี คำว่าเเม่เยอะจัง คำว่าฟักก้เยอะจัง
    ผมว่ามันคงผิดวังกับ ชีวิตเเม่มันมั้งครับ คนพันธ์นี้ บ้าบอ พูดเป้นเเต่คำหยาบดูถุกพ่อเเม่คนอื่นเขา สักวัน มันต้องโดนเอาคืน กรรมตามไป ก็ตามนั้นละ
    เเม่ใครก็รัก ไม่รู้ว่า ไอ้ gangsta ไปด่าไรมัน พอดีเพิ่งมาดูครับ
    สรุปคร่าวๆ ไม่รู้ถุกปล่าว เเม่ของคุณNicky ได้เย็ด กับสัตว์หลายชนิด เเม่เขาคงสุขใจได้เอากับสัตว์ หมา หรือ หมูไม่รู้นะครับ
    เเล้วก็มีลูกคือคุณNicky เเล้วไรก้ไม่รู้เข้า ตกลงเเม่เป็นกระหนี่ ประมาณนั้นหรอครับ หรือเล่าประสบการณ์เเม่คุณNicky หรือไรสักอย่าง
    น่าเกลียดเเบนี้ บ่งบอกถึงว่าไม่มีความรู้ สมองต่ำ คิดได้เเต่เรื่องพันธ์นี้ ตอนนี้โลกร้อน พาคนบ้า Nicky มาเล่าประสบการณ์เเม่ตัวเองได้ หนักไม่ใช่เล่นนะเนี่ย
    ผิดประการใดขอโทษด้วยนะครับ
  • ไอ สองอันหลังนี่นาเกลียดมากครับ เขาคงจะเล่าไรน่าเกลียดอีกประมาณว่า
    มันได้ ขอเย้ดเเม่มันเวลา มันหื่น กาม ขึ้น มันว่าเเม่ขอเย็ดทีสิ ไหนๆเเม่ก็เป็นกระหรี่เเล้ว
    เเล้วมันก็เย็ดเม่มัน เเล้วถามว่า เเม่ชอบการเย็ดผมไหม
    ท่า Nicky ดูด สาหร่าย Nicky ขัดฝอยทอง ไรประมาณนั้น เอาฮา 555+
    ผมก้ไม่รู้ไรมากหรอก รู้เเค่ว่า Nicky น่าเกลียดมากๆ เย็ดเเม่ตัวเอง เป็นเรื่องที่รับไม่ได้
  • hahaha you have fucked your own momy until you've gone crazy hahaha I just know from you that your mom is the bitch hahaha so your mom is not only fucking with you, but also sucking your friends cocks!!! hahaha good boy!!! hahahaha!!!
  • อ่านแล้วสงสาร พี่ Nicky มากๆครับพวกพี่ๆผีๆอภัยให้เขาเถอะนะครับ พอกันแค่นี้ปล่อยเขาไปเถอะเขาหมดสภาพแล้ว สงสารแกเถอะครับ
    ผมเปิดอ่านที่ทำงาน เพื่อนๆมาอ่านกันฮากันตรึม ตรงที่ผีๆแปลความหมายของพี่ Nicky ปี้แม่ตัวเอง
    พี่ผีแกย้อนได้เจ็บแสบจริงๆ พี่ Nicky แกก็แถเป้นภาษาอังกฤษต่อไปแบบว่ากูน่ะเด็กนอกทั้งที่ สภาพถ้าเป็นนักมวยเละตาปิดปากบวมเลือดท่วมจนไม่รู้ยังไงแล้วแต่ยังมีฟอร์มห่วยๆต่อ
    พอกันนะครับพี่ผีทั้งหลาย เราอโหสิกรรมให้พี่ Nicky แกไปเราจะได้บุญด้วยครับ
  • ผม ผี ตนนี้ใหอภัยครับ ดูเเล้ว เป็นคนไม่ค่อยมีการศึกาาใช้อังกิด เป็นเเต่ใช้ด่าคน โชว์ความโง่ของตนเอง ผมไม่ถือครับ
    เขาคงหมดสภาพ ไม่มีทางโต้ตอบจริงถึง ต้องพิมพ์เลาประสบการณ์ที่ตนเอง ทำกับเเม่งตนเอง นั้นน่าเกลียดมาก
    เด็กนอก คงเชื่ออยู่เเต่สมองคงได้เเค่เด็ก ม.ต้น เท่านั้นละ ดูจากการพิมพ์ อังกิด ก็ไม่ไหวละ คงบ้ามาก ปี้ เเม่ตัวเอง
  • To nicky

ท่าทางคุณ Nicky คงหมดทางด่าพวกผมกะเพื่อนแล้วแหละ อิอิ เลยเปลี่ยนมาด่าพ่อล้อแม่แทน (ปากก้อบอกไม่ชอบ แล้วเสือกสะเออะทำเอง) นี่แหละ Uneducated ของแท้

ผมนะ ไม่เคยด่าพ่อล้อแม่พี่ Nicky มาก่อนเลยนะ จะบอกให้ (ผมเดาว่าผีตัวอื่นทำนะ อิอิ)

ผมก้อพิมพ์อังกฤษได้บ้าง อาจไม่เก่งเขียนแต่มีผมสาระกว่า Nicky นะ (อีกอย่าง ผมไม่ได้ว่าพ่อแม่ Nicky นะ แต่ Nicky ต่างหากที่แสดงตนว่าบุพการีไม่สั่งสอน)

Is that true ? I'm so boring to teach you to know about manner. Maybe your parent didn't teach you.....so ปล่อยพ่อแม่มึงไปตายให้หนอนแดกละกัน

อ้อ ผมก้อไม่คิดหรอกนะว่าคนอย่าง Nicky อ่ะ จะกล้ามาเจอตัว ๆ กับผม เพราะดูจากคำด่าในกระทู้ผมเชื่อว่าพี่กล้าแค่ในเว็บแน่นอน (หรือจะลอง พร้อมเสมอ)

อีกอย่าง ถ้าพี่อยากรู้ว่าผีตัวไหนคือผม ผมจะลงชื่อไว้ละกัน ให้ดูแน่นอนหน่อยนะ พี่จะได้ไม่เป็นคนโง่ ด่าไม่เลือก (ต้องเข้าใจบางอันผมก้อไม่ได้พิมพ์ลงไปนะ)

So..Think about it. if you smart enough ^^

From Tony
  • โห ผมไม่ได้มาดู วันเดียวพวกผีๆมาด่า กันเต็มเลย
    คุณ Nciky ไปทำไรให้พวกผีโกรธ หนอ
    เห็นเขาว่า คุณNicky เล่าประสบการณ์ตัวเอง ถึงเเบบว่า เญ้ดกับเเม่ตนเอง เเม่เป็นกระหรี่ ร้ายเเรง เเล้วน่าเกลียดมากๆ คุณNickyทำไปได้ไงครับ
    ซึ่งเรื่องพันธ์นี้ผมรับไม่ได้เลยจริงๆ น่าเกลียดเอามากเลย
    เอาเถอะ ผมอโหสิกรรมให้เเล้วกัน ถือว่า คุณได้เล่าเรื่องราว มาหมดเปลือกเกี่ยวกับประสบการณ์ของคุณ
    ผมหยุดเเล้ว ส่วนท่านอื่นผมไม่รู้
  • :006::005::006::005:ถึงไอ้ใจตุ๊ด Tony and Gangsta, ฮ่าๆๆๆ กระจอกจริงๆพวกมึง กูว่าเเล้วเก่งเเต่ในเวป มึงกล้าเจอกูรึเปล่าละ หรือมัวเเต่มุดกระโปรงเเม่ตัวเองอยู่ ไม่เอาไหนเลยเก่งเเต่ปาก คงถนัดใช้ปากมอบความสุขให้เเม่ตัวเองสินะ เเล้วกูก็เพิ่งรู้นะนี่ว่าเเมของพวกมึงเป็นกระหรี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ กูคิดว่าเป็นเเค่คนชอบเอากับสัตว์อย่างพวกมึง ไม่เอาดีกว่าเปลืองตัวหวะ คุยกับคนโรคจิตอย่างพวกมึงที่เกิดมาจากแม่ที่เป็นกระหรี่ เเต่ไม่รู้ว่าพ่อเป็นสัตว์ตัวไหน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :006::006::005::006::005:
  • เขาอโหสิกรรมและกรวดน้ำให้พี่ Nicky กันหมดแล้วนะครับ เพราะเบื่อที่จะตอบโต้กับ ป เอก สมองควายๆอย่างพี่ อีกอย่างกระทู้ตกหน้าไปแล้วนะครับ
    ขี้เกียจมาเปิดหาดูครับ กับเรื่องไร้สาระ ของ Nicky ฮั้วดออ
    งานนี้ขอชื่นชมคุณ Tony and Gangsta เจ๋งคนละแบบ
    ไปละ สะจาย สะจาย อ่านไปขำพี่ Nicky ไปโดนเขาด่าแต่ละชุดเจ็บจิงๆ
    เชิญพี่ Nicky เห่าต่อไปคนเดียวนะครับ 55555 บาย

ผี ปอ 1
  • ขอบคุณพี่ๆ ผี ที่ชมครับ ผมก็ไม่สนละ อโหสิไปละ คนทำตัวเองก็อย่างงั้นละครับ ผมไม่มากระทู้นี่ละ
    ไปช่วยพี่ มารค์ ปราบพวกเหี้ยหางเเดง ที่ขี้อิจฉาดีกว่าครับ
    คน นนท์ ไม่หมูนะครับ
  • :005::005::005:ไอ้ตุ๊ด Gangsta, ไอ้ปัญญาอ่อน ไอ้ลูกสัตเดรัชฉาน เเม่มึงเอากับตัวเหี้ยเลยออกลูกมาเป็นอย่างมึงนี่ ทั้งโง่ทั้งปัญญาอ่อน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:005::005::005::005::006::006::006::005::005:
  • ไอ้ Nicky นี่ปากหมาดีวะ ตัวเหี้ยเเท้ๆ หัวควย ว่าคนอื่น เอากับตัวเหี้ย กุวา เเม่เมิงเอากับ ตัวเหี้ย ผสมคางคก
    ออกมาถึงได้ เป็นตัวเหี้ย ไม่มีการศึกษา อย่างเมิงไงไอ้ ควาย Nicky หัวดอหัก ควย เอ้ย ทำได้เเค่ปากดี ด่าพ่อ ล่อเเม่คนอื่นเขา
    กูเหนใครไม่รู้มาเเปล ว่า เเม่เมิงเป็นกระหรี่ ข้างบน เมิงเล่นเเม่ตัวเอง น่ารังเกลียด รู้ถึงไหนอายถึงนั่น พวกเศษสวะ
    ขี้หมา หรือ ไส้เดือนยังมีประโยชน์กว่าเมิงเลยไอ้ หน้าตัวเมีย เอ้ย ไปเย็ดเเม่เมิงต่อไป เเม่เมิงคงหีบานเเล้วละมั้ง ขายทุกวันนิ สัส 555+
  • หลับนอนมั่งป่าววะ Nicky หั้วดอ บอกเรียน ป เอก มานั่งด่าพ่อล่อแม่เขากากชิบหาย พ่อกะแม่มรึงได้กันหลังเวทีหมอลำแล้วออกมาเป็นมึงป่าววะ 555555555
    ดูไม่มีการศึกษาเอาซะเลยนะ เขาบอกอโหสิกรรมกรวดน้ำแล้วยังไม่ยอมอีก
    กลับมาเลี้ยงควายเมืองไทยเมื่อไหร่บอกด้วยนะ 555555555555555555555 จะไปเยี่ยม
  • สงสัยอยู่ ว่ามันเรียนหรือเปล่าเนี่ย หรือพวกเกรียนตามบอรด์ อวด ป เอก สถุนวะ ตัวเหี้ย Nicky เขาบอกกันอยู่ ว่าอโหสิเเล้ว
    ยังมาปากหมา โชว์ความสถุน ของตนเองออกมาโดน ด่าพ่อเเม่คนอื่น สุด้ทายเมิงก็เย็ดเเม่เมิงเอง
    กลับจาก เอทิโอเปีย มาเเล้วบอกด้วย จะให้ควายราคาถุก ราคาพิเศศ สำหรับคนเป็นเศษ ของสังคมนะ
  • ถึงน้อง Gangsta and Tony ครวยพ่อมึงตายเเมมึงก็เป็นกระหรี่ ไอ้ลูกเดรัชฉาน
  • :001:ผิดวัตถุประสงค์ของเจ้าของกระทู้อย่างที่ซู้ดดดดด พี่น้องครับสถานการที่กรุงเทพคลี่คลายแล้ว ทางนี้ละครับไกล้คลี่คลายหรือยังครับ...วู๊
  • ไอ้ควย เเม่กระหรี่ พ่อตัวเหี้ย ผสม คางคก ครึ่งจิ้งเหลน ยังไม่หยุดเลย ให้มันเห่าไปเหอะ
    คุณ Gangsta ไม่ต้องไปสนใจพวกเศษสวะสังคมอย่างงั้นหรอก พวกเหี้ยนี่ดีเเต่ปากเก่งเเต่บอรด์
    ไปทำมาหาหกินดีกว่า สวนตัวเหี้ย นันมันคงไม่ได้ รับการอบรมจากเเม่มันเเน่นอน เเม่มันเอาเเต่ขายตัว พ่อมันคงทิ้งไปละ
    น่าสงสาร อโหสิกรรมไปเหอะ ปล่อยให้มันไปเเดกไก่ ตัวอื่นเเล้วเเดก ลูกตะกั่วไปด้วย จะสมควร
  • CommentAuthor Nicky
    ถึงไอ้ใจตุ๊ด Tony and Gangsta, ฮ่าๆๆๆ กระจอกจริงๆพวกมึง กูว่าเเล้วเก่งเเต่ในเวป มึงกล้าเจอกูรึเปล่าละ หรือมัวเเต่มุดกระโปรงเเม่ตัวเองอยู่ ไม่เอาไหนเลยเก่งเเต่ปาก คงถนัดใช้ปากมอบความสุขให้เเม่ตัวเองสินะ เเล้วกูก็เพิ่งรู้นะนี่ว่าเเมของพวกมึงเป็นกระหรี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ กูคิดว่าเป็นเเค่คนชอบเอากับสัตว์อย่างพวกมึง ไม่เอาดีกว่าเปลืองตัวหวะ คุยกับคนโรคจิตอย่างพวกมึงที่เกิดมาจากแม่ที่เป็นกระหรี่ เเต่ไม่รู้ว่าพ่อเป็นสัตว์ตัวไหน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

**** หมดทางแล้วจิง ๆ ด้วย ไอ Nicky พอแบบว่า ด่าไม่ออกหรือไม่มีไรเถียงอ่ะ (หรือเถียงไม่ชนะนี่เอง) เลยเริ่มด่าแม่ผมซะแล้ว นี่หละ Truly Uneducated.

ถ้าอ่านของ Nicky ย้อนขึ้นไปอ่ะนะ (มึงลองอ่านของที่มึงเม้นเองก้อได้ไอควาย) . Nicky บอกว่าไม่รู้จักแม่ผม แต่เสือกสะเออะมาโชว์โง่ว่าแม่ผมทำอาชีพเหมือนแม่มัน

................กุรุนะว่าพ่อมึงอ่ะ ใช้บริการแม่มึง มึงเลยได้เกิดมา อิอิอิ (มึงอาจจะอายแต่มันช่วยไม่ได้ว่ะ มันเรื่องของครอบครัวมึง).

กระหรี่เดรัจฉานอย่างแม่มึงอ่ะ ก้อมี หี ไว้ให้พ่อมึงกับสัตว์เดรัจฉานเลียเล่นแหละ 55555 ก้อคิดแบบคนไม่มีสมองอ่ะนะ หีแม่มึงมีหน้าที่แค่นั้นแหละ (เว้นแต่มึงจะใช้ต่อเอง)

อย่าใจตุ๊ดเหมือนพ่อมึงดิ เรียนเอกแร้วว (เอกเดรัจฉานอ่ะ).อ้อ พี่ยังไม่ได้ตอบผมเลย ว่าพี่กล้ารับผิดชอบคำที่พี่พูดรึป่าว (อย่าหนีนะ ตอบมาเรยย อิอิ คราวที่แล้วก้อไม่ได้ตอบ)

ให้คนในเน็ตรู้สิว่าพี่อ่ะ ไม่ใจตุ๊ด (หรืออาย ? กุว่าเป็นไปได้). แล้วอย่าสะเออะโง่มาถามกูกลับ เพราะกูตอบไปเรียบร้อยแล้ว (กันไว้ไม่ให้มึงโง่กว่านี้ อิอิ)

CommentAuthor Nicky CommentTime4 ชั่วโมงก่อน
    ถึงไอ้ใจตุ๊ด Tony and Gangsta, ฮ่าๆๆๆ กระจอกจริงๆพวกมึง กูว่าเเล้วเก่งเเต่ในเวป มึงกล้าเจอกูรึเปล่าละ

***** ไม่ดีกว่า (กูรู้คนอย่างมึงชิ่งอยู่แล้ว) กูไม่เสียเวลากับสถุนอย่างมึงหรอก มึงอ่ะ กลับบ้านไปใช้บริการ หีแม่มึงเพื่อดำรงชีวิตต่อไปเหอะ อิอิ
    (ถ้าไม่พอก้อไปนั่งยองให้พ่อมึงตดใส่หน้าละกัน)........................เถียงกูดิ เอาดิ มึงเอาชนะกูไม่ได้หรอก อิอิอิ

From Tony
  • Nicky ไปไหนละ หัวดอ ไอ้ควย เขาบอกว่า อโหสิกรรมเเล้วเมิงยังมาเห่าอีกหรอ
    ไอ้คนไม่มีการศึกษา หน้าเหี้ยหางเเดง ควายยังฉลาดกว่าเมิงเลย
    ควย ควย ไปดูดควยม้าไป สัส 555+
  • ดูแล้วพวกที่รุม นิคกี้ นี่ส่วนใหญ่เสื้อเหลืองว่ะ
    เท่าที่อ่านมาเล่นด่านิคกี้ก่อนด้วยคำหยาบ(จากโกสต์)
    นิคกี้เลยทนไม่ไหวใช้คำหยาบมั่ง
    ใครเจ๋งโต้ตอบกันตัวๆกะนิคกี้ดูประลองกึ๋น เล่นรุมด่ากันยังงี้เป็นใครก็ต่อมแตก
    ลองพูดกันดีๆ ใช้ปัญญา อย่าด่ากันดิ

ผีเปาบุ้นจิ้น
  • ถึง ผีเปาบุ้นจิ้น

กับคนอื่นอ่ะ Nicky อาจไม่ได้เริ่มก่อนนะ

แต่กับผม (Tony) ผมแน่ใจว่า Nicky เริ่มก่อนแน่นอนคับ

ก้อขอบคุณที่แนะนำนะคับ ยอมรับว่าบางครั้งผมไม่สุภาพนะ

Nicky อ่ะ
    ท้าตีท้าต่อย ก้อเริ่มท้าก่อน (ทั้งที่อาจรุตัวเองว่าทำได้แค่ในเน็ต)
    ด่าพ่อล้อแม่ ก้อเริ่มก่อน (ทั้ง ๆ ที่ไม่เคยสำรวจบุพการีของตัวเอง)
    ดูถูกทางการศึกษา ก้อทำก่อน (ทั้งที่ตัวเองเขียนเองแท้ ๆ ว่ามันสามารถเรียนรู้ได้เท่าทันกันทุกคน)

ไม่รุจักแยกแยะว่าใครด่า เล่นเหมาหมดเลยว่าเป็นคนเดียวกัน ผมไม่ได้กล่าวถึงใครแต่เค้ากลับมาด่าผมเฉย......(หน้าหนาเนอะคนเรา)

กะจะถามพี่เค้ารอบที่ 3 อยุว่ากล้ารับแบบลูกผู้ชายไม๊ว่าตัวเองพิมพ์ไรลงไปมั่งอ่ะ (เหนเขาแถนอกเรื่องมาหลายครั้งและ)

*****ยังไงก้อขอบคุณที่แนะนำนะคับ ^^

From Tony
  • ต้องขอโทษผี เปาปุ้นจิ้นด้วยนะครับ เรื่องคำหยาบ
    เเต่ก้เห็นกันอยู่จะจะ ว่าเขาเป็นคนยังไง เขาเล่นพ่อเเม่ ก่อน ท้าก่อน ก็เเค่ในเน็ต
    โชว์ ดีกรี เเต่สุด้ทายก็ลูกหมาครับ เผยความเขลาออกมาเเท้ๆเลยครับ คนพันธ์นี้
  • ผมไม่ได้ด่าใครก่อนนะครับถ้าอ่านดูดีๆ ขอบคุณผีเปาบุ้นจิ้น ด้วยนะครับ
  • ...........................................................................
    ...........................................................................
    ...........................................................................
    ......................................................
    .............................................
    ..................................
    .......................