ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลีนิคตัดหูสุพรรณบุรี
  • รบกวนสอบถามครับ พี่ๆท่านใดพอทราบคลีนิคตัดหูในจังหวัดสุพรรณบุรีบ้างครับ
    อยากรู้ว่ามีหรือเปล่า...รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
    :m15: :m15:
  • ผมอยู่ สองพี่น้อง ไปนครปฐม อ่ะครับ
  • ขอบคุณครับ
    อยากลองหาคลีนิคในตัวเมืองสุพรรณอ่ะครับ จะได้ใกล้ๆหน่อย
    แต่ถ้าไม่มีก็คงต้องไปนครปฐมเหมือนกัน
    ;-)
  • หวัดดีคับชาวสุพรรณ มาด้วยกันไปด้วยกันคับ ป๋มก็สองพี่น้องคับ
    แนะนำ นครฐม กับ ราชรีคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3175.jpg 118K
  • ผมอยู่ สามชุกครับผม ^^

น้องหมาน่ารักมากครับ คุณ pj_pit
  • พาไปตัดกรุงเทพเลยคับ ตัดครั้งเดียวเองอยู่ได้10ปี จะเป็น10ปีแห่งความสุขหรือความทุกอยู่ที่ฝีมือหมอนะ
  • ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
    ผมก้อคิดอยู่เหมือนกัน...มีโอกาสตัดครั้งเดียวต้องเอาให้ดีๆไปเลย
    :X