ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายPitเฝ้าบ้านลูกสุนัขหลากหลายสี
  • อันนี้ภาพล่าสุดค่ะ ให้พ่อถ่ายรูปส่งมาให้ดู ตัวโตขึ้นเยอะเลย แต่ก็ยังมีตุ่มขึ้นอยู่ดี :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    22222.jpg 284K
  • global warming
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0027.JPG 207K
  • โอยยยร้อนจนตัวช่วยเยอะขนาดนี้เลย :-D
  • บาเบลไม่ร้อนด้วยหรอคะเนี้ย
  • บาเบลขี้ร้อนมั่กๆนอนห้องแอคับ ไม่นอนในผ้าห่มด้วย
  • บิ๊กบูลหน้าตลกมาก5555ตัวเบ่อเริ่มเลย ตอนนี้บาเบลตัวเท่าบิ๊กบูลตอนสามเดือนมั้ง555 16กิโลไม่กล้าอัดโปรตีนเดี๋ยวสิวเห่อ
  • บิ๊กบลูชอบนอนที่ๆมีผ้าค่ะ เค้าจะติดผ้าเค้ามาก ภาคใต้ช่วงหน้าหนาว ก็หนาวแบบไม่ต้องเปิดแอร์เลยค่ะ หนาวจิงๆ ;-)
  • โต๊ะตัวนี้ ที่ประจำเค้าค่ะ เค้าจะชอบมานอน เฝ้าดูคนนู้น คนนี้ขับรถผ่านหน้าบ้าน ทำตัวเหมือนยามเลย คิดถึงมากๆด้วย
  • คุณSpesnaZไม่ได้อยู่กับบิ๊กบูลหรอคับ
    ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย บิ๊กบูลได้ลู่วิ่งยังเอ่ย
    เมื่อวานเอาบาเบลผูกกับรถเข็น วิ่งซะรถเกือบพัง คนเกือบตายเพราะมันวิ่งมาหาเรา แล้วรถก็ลากมากระเแทกขา>< เดี๋ยววันนี้ถ่ายวีดีโอให้ดู ตัวนิดเดียวแต่แรงเยอะฉิบ
  • บาเบลเจอเพื่อน ชื่อดัมเบล
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0030.JPG 195K
  • โชว ดิฟ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0033.JPG 187K
  • image
    ไฟล์แนบ
    CIMG0033.JPG 187K
  • จัดหนัก จะพุ่งเข้าหารถอย่างเดียว เจ้าของลื่นเกือบหน้าแหก
  • ไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะ บิ๊กบลูอยู่กับพ่อแม่ พี่ชาย พี่สะใภ้ ที่จังหวัดสตูล ส่วนเฟรมอยู่ กทม. ทำงานที่นี่ค่ะ ปีใหม่ กะสงกรานต์ ถึงจะกลับบ้านที :-D ครั้งที่แล้วกลับบ้านไป บิ๊กบลูเดินตามไม่ยอมห่างเลย งุ้งงิ้งตลอดเวลา เวลาไปอาบน้ำ เค้าก็จะนั่งเฝ้าหน้าห้องน้ำ ไม่ยอมห่างเลยค่ะ เหมือนเค้ากลัวเราหาย ขนาดแม่เดินออกไปถูพื้นที่ศาลาที่บิ๊กบูลนอน บิ๊กบลูอยู่ในครัว ยังนั่งเฝ้าเลยค่ะ ต้องรอให้ทุกคนในบ้านเข้ามาให้ครบก่อน เค้าถึงจะเข้าไปนอนดูโทรทัศน์กับพ่อ เพราะแบบนี้ถึงได้เป็นขัวญใจของครอบครัว พ่อกับแม่รักบิ๊กบูลมากกก
  • บาเบลกำลังหัดลากหรอคะ :063: ช่วงแรกวิ่งยึกยือหน่อย แต่รอบหลังนี่วิ่งตรงเลยนะคะ =D>
  • โหยบิ๊กบูลคิดถึงแย่เลย เจอกันไม่กี่วันเอง

ไว้มีตังค่อยทำรถลากให้ดีกว่านี้ ช่วงนี้ช๊อตเอาเงินไปซื้อธนูหมด555
  • ฮ่าๆๆ เจอศึกหนักแน่ๆ บาเบลเอ่ย :-D
  • เอาลูกหมาข้างถนนมาโชว์ครับ :045: :045:

image

สมาชิกใหม่ :o027:
    ไฟล์แนบ
    Nightmare.jpg 141K
  • เอ่อไปเจอถนนเส้นไหนคับ จะแวะไปหามั่ง555
    สวยโคตร
  • สายกัดหน่ะครับ พาไปไหนก็ไม่มีใครสนใจ นึกว่าไปเก็บหมาที่ไหนมาเลี้ยง...ปัดโถ้ 8-X
  • เพชรฆาตบนดิน แล้วจะรู้ว่านรกมีจริง..5555 :-))
  • ฮึ้ย....ขนาดนั้น :054:

งั้นเอาไปปล่อยท่ีเดิมดีกว่า :m03:
  • ปล่อยเถอะอย่าไปเลี้ยงเลยผมไม่เคยเห็นด้วยนะ ว่าแต่ว่าไปปล่อยแถวบ้านผมก้อได้นะ :021:
  • บาเบลก็สายกัดนี่คับ สายไฟ สายlan สายชาร์ตมือถือ กัดเรียบ ตอนนี้มันเล็งสายธนูที่เพิ่งซื้อมาอยู่ด้วย ><
  • ว่าแต่ว่า บาเบลก็ผลัดขน เริ่มเปนสาวแล้วเหมือนกันเน้อ
  • ขนล่วงอย่างเดียวเลยคับ ยังไม่ขึ้นๆ เอาไจแอนมาโชวหน่อยเร๊ว
  • ช่วงเวลาแห่งความอ้วนกำลังมาถึง กินและก็นอน เพราะฝนตกทำไรไม่ได้ โอมจงอ้วน ลูกๆข้า :m49:
  • ฝนตกที่บ้านผมไม่ค่อยกระทบเท่าไรนะ เพราะปกติก็กินแล้วก็นอนอยู่แล้ว
  • ครั้งแรกกับการลากยางลบ
  • ยางลบก้อนใหญ่จังครับ :063:

เดี๋ยวรอไอ้หมาข้างถนนผมก่อน :016:
  • อยากเห็นเจ้าข้างถนนโตไวๆจัง^^ อยากให้บาเบลมันเล่นสปริงโพลแต่มันไม่ยอมกัดเชือกค้างไว้อะคับทำไงดี
    ไจแอน กับบิ๊กบูลเป็นไงกันบ้างเนี่ย
  • โหเล่นสปริงโพส เเล้วหมาลากยางลบ ผ่านไปอีกขึ้นแล้วชิมิ
    ไจแอ้นกำลังทำหมาเเห้งอยู่ครับ เพราะมันไม่ยอมกินไรเลย 5555
  • 555หมาแห้งที่บ้านผมมีตัวหนึ่งคับ ซี่โครงขึ้นเลยทีเดียว

ว่าแต่ไจแอนไม่สบายรึป่าว รึว่าเลือกกินซะละ

อยากให้เล่นสปริงโพลเพราะคอมันย่นๆไม่มีค่อยมีกล้ามเนื้ออะคับ แบบว่าช่วงฝนตกมันนอนทั้งวันเลย555 จะได้คอใหญ่ๆเต็มๆใส่โซ่จะได้สวยๆ
  • ครับมันไม่กินอาหารเม็ดครับ กินแต่อาหารคน ข้าวผัดบ้าง ข้าวไก่ย่างบ้าง เนื้อต้มกระดูกบ้าง ตอนนี้หน้าสงสารครับ ( เจ้าของนะผอมจะตายอยู่แล้ว ) (:|
  • ผมกินมาม่าใส่ไข่แต่บาเบลกินอาหารเม็ดทำจากปลาเซลม่อน><ชักรู้สึกเซ็งยังไงไม่รุ
  • วันไหนว่างๆอย่าลืมถ่ายรูปไจแอนมาโชวหน่อยนะคับอยากเห็น^^
  • จะแปดเดือนแล้วทุกคนทำอารายกันอยู่บ้างเอ่ย
  • ไม่ทำไรเลย. รอดูหมากินข้าว. 5555
  • ตอนนี้บิ๊กบลูโตเป็นหนุ่มแล้วค่ะ ยกขาฉี่แล้ว เลยต้องออกมานอนคอกตัวเองจิงๆจังๆสักที เลยต่อเติมหลังคาคอกให้กับเค้าค่ะ ยาวจากหน้าคอกไปยันหลังคอกเลย แดดไม่ส่องฝนไม่สาดแล้ว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 227K
  • นั่งมองคนถ่ายอย่างน่าสงสาร สงสัยอยากออกไปเดินเล่น
  • รูปนี้ถ่ายเมื่อวันที่ 22 ที่ผ่านมาค่ะ 8 เดือนแล้ว ลิ้นยาวเลย ^^image
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 295K
  • หน้าบานยิ้มแฉ่งเลยเว้ยเฮ้ย

บาเบลขนเริ่มขึ้นละไว้ขนขึ้นเต็มเมื่อไรจะถ่ายรูปมาให้ชมกาน

เห็นลิ้นแล้วยากดึงฉิบ5555
  • xinal , ys ::: ตอนนี้เด็กๆเป็นยังไงกันบ้างคะ เข้า 9 เดือนแล้ว คงโตเป็นหนุ่มเป็นสาวกันแล้วแน่ๆ บิ๊กบลูยกขาฉี่แล้วนะคะ วันนี้เอารูปด้านหลังมาฝาก

image
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 82K
  • โต๊ะตัวเล็กไปซะละ นอนบนโต๊ะไม่ได้เลย555
    บาเบล กำลังจะกลับมาสวยอีกครั้งคับ
    เปลี่ยนหมอมา กำลังรักษาเป็นอาทิตที่สอง วันแรกหมอขูดผิวไปส่องดู ปรากฏว่าเจอเรื้อน อยู่กันเป็นชุมชนใหญ่เลยทีเดียว ประมาณว่าแออัดเหมือนอยู่นิวยอร์ค หุหุ
    บิ๊กบูลหนักเท่าไรแล้วคับเนี่ย
  • ผมอยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์เรื่องหมาขนร่วงอ่าครับ ของผมก็เคยเป็นตอนสี่_ห้าเดือนครับ หมอให้ยาไอเวอแมกมาฉีดหลายเข็มเลยอาทิตย์ละเข็มหายครับ หลังจากนั้นสี่เดือนเป็นอีก ผมเลยสันนิฐานว่าโดนหมัดหมาจากหมาไทยตัวอื่นๆมากัดเข้าให้เลยซื้อยามาให้กินทุกตัวเลยหลังจากทุกตัวไม่มีหมัดก็ไม่เป็นอีกเลยครับ
  • เรื่องขูดเรื้อนเจอทุกตัวครับรับประกันแต่ตัวไหนภูมิต้านทานเท่าเรื้อนมานจะบลูมมากกว่าปกติครับ ลองแยกออกจากหมาอื่นๆดูนะครับตัวการสำคัญน่าจะป็นหมัดมาตัวเล็กๆที่กระโดดได้อ่าคุณxinalครับ.
  • แต่เมื่อาอยุมากขึ้นภูมิต้านทานมากหายทุกตัวครับ แต่อย่าให้มานอ่อนแอมากอย่าให้สกปรกมากก็โอแล้วครับผมอาเดือนละครั้งเท่านั้นนะครับที่ลงแชมพูสุนัขนอกนั้นมันลงว่ายน้ำเองในบ่อ
  • ขอบคุณที่แนะนำคับ^^
  • xinal ::: กลับมาสวยแล้ว อย่าลืมอัพเดทรูป ให้ดูบ้างนะคะ
  • เหอะๆๆๆนอนดึกกันนะเดียว ถ้าว่างๆจะถ่ายรูปเจ้าไจแอ้นให้ดูนะ ตอนนี้อย่างหล่อเลย