ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณฐานเทพ เชิญทางนี้
  • วันนี้ เครียดมาก เพราะต้อง เตรียม เอกสาร หลักฐาน แก้ข้อกล่าวหา ให้มาเฟีย

เปิดเฟสเฮียใหญ่ แอบเข้าไปฟังเพลง อภัย ของ หินเหล็กไฟ

แม่ง แจ๊คพอร์ต เจอ คุณฐานเทพ ลิ้มสว่างวงค์ พอดีเลย

หายปวดหัวเลย 555

มามะ มาทางนี้

image
    ไฟล์แนบ
    yai.png 254K
    pitdeer.jpg 213K
  • ทำไมต้อง พ....กูเติม ร.เรือให้อีกตัวเป็นพี่พร ยุจังอย่าไปกลัวไม่รู้ไอ้เหลียงนอนหลับหรือเปล่าแค่ตั้งทนายสู้ง่ายนิดเดียว จัดไป พี่พ..... ~X(
  • image
    ไฟล์แนบ
    n.jpg 45K
    n1.jpg 104K
    n3.jpg 93K
  • ขอบคุณมาก จิ๊กมี่ ที่มาเติม เต็ม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    n4.jpg 79K
    n5.jpg 61K
    n6.jpg 85K
    n2.jpg 69K
    n2.jpg 69K
  • เห็น จิ๊กมี่ บอกว่า ส่งข้อความเหล่านี้ ให้ จิ๊กมี่ ด้วยใช่ไหม ป้าอั้ม พัชราภา จัดให้
    ไฟล์แนบ
    n2.jpg 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n1.jpg 104K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n2.jpg 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n3.jpg 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n4.jpg 79K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n5.jpg 61K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n6.jpg 85K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n7.jpg 139K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n8.jpg 100K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n9.jpg 58K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n10.jpg 62K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n11.jpg 168K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n12.jpg 80K
  • image
    ไฟล์แนบ
    n13.jpg 114K
  • image

ไฟล์แนบ
    n14.jpg 102K
    n13.jpg 114K
  • ด้วยความเคารพ

คุณฐานเทพ คุณเที่ยวส่ง FW mail ให้ใครต่อใคร ว่าคุณ เป็นแพะ

มีคนถามฉันว่า คุณเป็นแพะจริงหรือ

มามะ เจอ ฉัน นักเลง ของจริง วันนี้ ที่ ดีวัน หน่อย เป็นไร

image

image
    ไฟล์แนบ
    n15.jpg 65K
    n16.jpg 111K
  • สาธุ
    ด้วยอำนาจบุญ ที่หลวงปู่จาม ได้เมตตา เคาะหัวให้ลูก
    ขณะ นั้น ลูกตั้งจิตอธิษฐาน ขอให้ลูกกระทำการสิ่งใด
    ขอให้ตั้งมั่นอยู่บนความดีงาม
    วันนี้ ลูก ต้อง ไปเป็น พยานศาล เพื่อพิสูจน์ ความบริสุทธิ์
    ให้ เพื่อนของลูก ขออำนาจบุญที่หลวงปู่ ได้เมตตา แผ่บารมี มาให้ลูก
    จงดลบันดาลให้ คนที่ ดูหมิ่น เหยียดหยาม เพื่อน ของลูก
    จงอย่าได้ ดื้อรั้น ให้ เป็น เวร เป็น กรรม แก่ลูกเลย เจ้าค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    201_1806 (Medium).JPG 88K
  • ชื่อคุ้นๆ นะ รู้สึกว่าเหมือนเคยเห็นเป็นกรรมการตัดสินสุนัขด้วยใช่ไหมคนนี้ :003:
  • image
    ไฟล์แนบ
    n16.jpg 111K
    n15.jpg 65K
    n14.jpg 102K
  • ป้าฝากเรื่องขู่กรรโชก คลิปลับด้วยนะ สนุกปาก ลั้นลากันดีนัก ผมต้องการให้เป็นความอาญาและถอนฟ้องไม่ได้ เอาทั้งต้นเรื่องที่มาเปิดประเด็นรวมถึงพวกกด like ด้วยนะ พวกนี้สนุกสนานบนความเดือดร้อนของคนอื่น จัดเลยเต็มที่ เพราะคนพวกนี้ผมไม่คบแล้ว

และขอท้าว่า ถ้ามีคลิปจริงจะไม่ฟ้อง แต่ถ้าคลิปไม่มี อยากเห็นการแสดงความรับผิดชอบ เพราะความเสียหายมันได้บังเกิดแล้ว มีคนสอบถามผมหลายคนแล้วว่าคลิปอะไร แสดงว่าพวกเขาเชื่อว่าคลิปมีจริงๆ ผมจึงไม่ต้องการให้ทำเนียนให้เรื่องเงียบไปเองแบบนี้
  • แฉแต่เช้า on pitzone อิอิอิ แก้เครียดคับผม
  • มีใครเห็นข้อความ ที่พวกไอ้-อีลูกกระโปกซ้าย-ขวาของขาใหญ่หมาแดงมันโพสในเฟชบุคเรื่องคลิปบ้างครับ
    เสียดายที่มันลบไปแล้ว ถ้ามันเป้นลูกผู้ชายจริงมันควรออกมายอมรับ พี่มาร์คอาจให้อภัยมัน
  • ลองถามคุณkitนคร..ดูซิฮ่ะ เห็นกดไลค์ให้ด้วยอ่ะ :030:
  • .............Pitdeer_fc. อยู่ไหน..........
    .........ออกมาช่วยลูกพี่่หน่อย........
  • พี่พี่เขาไม่ถามผมหรอกค๊าบเขารู้อะไรเป็นอะไร.. .. แต่ถ้าพี่detอยากรู้ต้องโทรมาถามนะ .... :) :)
  • :m68:
    ไฟล์แนบ
    เหี้ย.gif 143K
  • ไอ้หนุ่ยแค่เรื่อง กะโหลกกะลา ปลากระป๋อง มึงต้องเล่นกูกับมาเฟีย ขนาดนี้เลยหรือวะแล้วเมื่อวานนัดแล้วทำไมไม่มามึงรู้มั้ยเค้ารอถ่ายคริปมึงอยู่

เรื่องนี้ถึงครู ธัญพร แน่

\m/ X(