ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถุงเท้าคับ....ติชมหน่อย
  • หมาอุทัยธานีคับ(สมาชิกใหม่)....ลองติชมกันหน่อย 11 เดือนกว่าแล้ว
    (แต่หูพอไปวัดไปวาได้) มีอะไรแนะนำบอกได้คับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment33.jpg 15K
    DSCF8013 (WinCE)2.JPG 20K
    DSCF8014 (WinCE)3.JPG 20K
    GetAttachment27.jpg 7K
  • ดูท่าทางจะนิ่งดีจังเลยคับ
  • หน้าตาคล้ายกันเลย
    ไฟล์แนบ
    HPIM0898.JPG 81K
  • :054::054:ในรูปมันเหนื่อยคับ...พาไปวิ่งมาคับ....นำลายย้อยเยย......
  • อุทัยอยู่แถวไหนครับ
    ผมอยุ่หน้าสร้างวงค์ครับห้างที่ใหญ่ที่สุด 555555+
    แล้วไปตัดหูที่ไหนมาครับจะไปตัดมั่ง
  • อยู่หนองฉางคับ....แต่ตัดหูที่กาณ....ได้มาจากจ.กาณคับตั่งแต่เล็กๆคับ
    อุทัยมีร้านหมอตัดอยู่...ตรงสวน 200 ปี คงนึกออก.....
    (แต่บอกหนอยนะว่าไม่มั่นใจนะคับเคยไปถามมาที....หมอปากหม...มาก)
  • ขอถามหน่อยครับตัดที่กาญจน์ตรงไหนครับสวยดี
  • อย่าเลยคับ...รูปมันไม่เห็นชัดๆ อ่ะคับ...จิงๆ แล้วมันไม่สวยเลยพับข้าง ตั่งข้าง.....ดูร้านที่เค้ารับตัดกันเป็นประจำดีกว่า
    เค้ามีประสบการณ์....งานจะออกมาดีกว่าคับ