ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#####ขายลูกPITBULL REDNOSE แห่งเมืองอ่างทอง#####
  • ลูกพิทบูลRED NOSE แห่งป่าโมก จ.อ่างทอง
    พ่อลูกสุนัข ชื่อ ไบรอั้น เป็นลูกของ บลูโน่ X โซเฟีย
    แม่ลูกสุนัข ชื่อ ฝอยทอง เป็นหมาสาย โรเร็กซ์
    ลูกสุนัขเกิด วันที่ 2 พฤษภาคม 2555
    สนใจรายละเอียดต่างๆเพิ่มเติม ติดต่อโดยตรงได้กับ คุณ อาท อ่างทอง ณ.ป่าโมก ได้ 24 ชม.ครับ
    TEL.....086-0245748
  • imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ไบรอั้นVSฝอยทอง (Medium).jpg 70K
    ปู่บรูโน่ย่าโซเฟีย (Medium).jpg 66K
    1-horz (Medium).jpg 58K
    2-horz (Medium).jpg 54K
    3-horz (Medium).jpg 54K
    4-crop (Medium).jpg 80K
    5 (Medium).jpg 104K
    526871_469897813036331_33918126_n (Medium).jpg 81K
  • ตัวเมียมี 5 ตัว ครับ ตัวละ7,000 บาท ส่วนเจ้า F4 6,500 บาท เนื่องจาก จะตัวเล็กกว่าพี่น้องเขาครับ
    ตัวผู้........เพียง หนึ่งเดียว มีคนจับจอง ไปเรียบร้อยแล้วคร๊าบบบ..... :-D
  • สนใจสอบถามรายละเอียดเกี่ยวกับ สายพันธุ์ หรือพูดคุยต่อรอง ได้กับ คุณ อาท อ่างทอง ได้ตามเบอร์เลยนะครับ น้องเขาฝากผมลงให้นะครับ สุดท้าย....ขอบคุณพี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ดีๆแห่งนี้ ด้วยอย่างสูงครับกระผม.... ^:)^
  • อยากได้ครับ เสียดายตัวผู้ ราคาไม่แรง
  • สายเลือดใช้ได้ราคาไม่แรงด้วย
  • สวยครับ...ราคาก็ไม่แรง... :063:
  • ผลงานของแม่หมาชุดที่แล้ว ประกอบการตัดสินใจนะครับ สำหรับผู้ที่สนใจครับimageimage
    ตัวนี้อยู่สตูลครับ ชื่อ Andaman red cookie ครับ
    ไฟล์แนบ
    andaman pitbull.jpg 202K
    red cookie 11.jpg 91K
  • อันดามันตัวนี้เลี้ยงได้ดีมากๆครับสวยๆ
  • สวยเลยครับตัวนี้ หน้าโหดได้ใจจริงๆคร๊าบบ... :006:
  • รอชุดหน้านะครับ ชอบตัวผู้ ราคานี้จัดแน่ (ตัวเมียดูแลยาก)ป่าโมกไปบ่อยครับ
  • ท่านใดสนใจ เข้าไปหาพูดคุยกับคุณอาท อ่างทอง ไปชมลูกสุนัข พ่อหมา แม่หมา ได้ที่บ้านเลยครับ :m80: