ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

[ลีโอ vs มะลิ ] ล่าสุด
  • ราคาพิเศษ? ผู้ 2 เมีย 1?? 0838310290
    ไฟล์แนบ
    DSC05741.jpg 105K
    DSC05872.jpg 117K
    DSC057782.jpg 101K
    DSC05888.jpg 123K
    DSC05801.jpg 122K
  • พ่อ และแม่
    ไฟล์แนบ
    317.jpg 55K
    58.jpg 64K
    153.jpg 67K
  • เต๋า พี่กรน่ะ พี่สนใจตัวเมีย ถ้าอย่างไรเย็นนี้จะแวะไปหาน่ะ
  • สวยดีแต่

งบน้อยง่ะคับ

โทดทนะคับ
  • คุณรักพิทบลูจริง บอกตรงอยู่ที่ใจไม่ได้อยู่ทีเงิน
  • รักจริงโทรไปเลยครับ คนขายคุยดี คุยง่าย ผมก็ไปรับชุดนี้มาดูแลตัวนึง.....

คุณเต๋าครับทิวลิป ตอนนี้ได้ชื่อใหม่ว่าทับทิม ตามต้นไม้ที่บ้าน ตอนนี้มีที่บ้านมี 3 ตัว ลำดวน(บางแก้ว) ขนุน แล้วก็น้องเล็ก ทับทิมครับ ไว้ว่างๆ ผมจะถ่ายรูปให้ดูนะครับ แต่ถ่ายยากจริงๆ พอนั่งลงปุ๊บก็วิ่งเข้ามาหาทั้ง 3 ตัวเลยยังไม่รู้จะถ่ายยังไงดี ทับทิมแข็งแรงมากครับ (ภาษาหมาแดงเค้าเรียกว่าจี๊ดดดดด:m001:)
  • :o001: ชุดนี้จี๊ดครับ
  • อยากได้มากครับ อยากได้มา 2 ปีเเล้วครับ เเต่ไม่มีตังซื้ออ่ะครับ ผมศึกษาเกี่ยวกับเค้าเยอะมาก ตอนนี้เก็บตังอยู่คับ ได้ 2000 อยู่เลย
  • :020:วัดดีคับผมคือคนที่ตอนเย็นที่โทรไปคูยราคาหมาคับตอนนี้ทะเลาะกับแฟนอยู่คับมันให้เลือกระหว่างแฟนกับหมาผมบอกว่าเลือกหมาคับเพราะอยากได้มานานแล้วถ้าได้ข้อสรุปแล้วผมจะโทรไปบอกครับ
  • เลือกหมา ถูกกกกกต้องแล้วครับบบบบ แฟนมันบ่นเราได้แต่หมามันบ่นเราไม่ได้ (ล้อเล่น)
  • เต๋า พี่กร น่ะ อย่างไรแล้วถ้ามีคนมาดูหรือซื้อไปก่อนก็ ไม่ว่าตัวผู้หรือตัวเมีย เก็บไว้ให้พี่ตัวหนึ่งน่ะ แล้วจะโทรหา

ถึงทุกท่านที่กำลังสนใจชุดนี้อยู่ รีบน่ะครับรับรองสวย เมื่อวานไปดูมาแล้วกะไว้ตัวเมีย หลังจากไปดูตัดสินใจไม่ได้เลยครับ สวยทุกตัว ราคาไม่แพงอย่างที่คิด
  • เอ้า!หาหมาดีดี ชุดนี้แหละ ไม่แพงด้วย รับรองน่ารักสุดๆ เย้!
    ไฟล์แนบ
    SARA2 006.jpg 49K
  • ขอบคุณพี่พี่ทุกท่านทุกความคิดเห็นนะครับ พี่พิชัยดีใจกับทิวลิปที่ได้เจอเจ้าของดีดีอย่างพี่ครับน้องที่ทะเลาะกับแฟนใจเย็นครับ โอเคยังไงโทรมาละกันยินดีเสมอครับ..(ใช้วิธีผมปะตอนเอาเจ้ามะลิเข้าบ้าน ผมปล่อยมันหน้าบ้านแล้วเรียกพ่อแม่มาดูบอกหมาหลงมาสงสารเลยเลี้ยงไว้...ขำขำ) พี่กรยินดีเสมอพี่แล้วคุยกัน พี่pitdeer ไปชลบุรีปล่าวพี่ไม่แน่อาจเจอกันขอลายเซ็นบ้างนะพี่ อิอิ สำหรับท่านใดที่สนใจสุนัขราคาพิเศษเลยนะครับโทรมานะ
  • สวยมากครับ
  • Rednose สายเลือดดีราคามิตรภาพครับ ถ้าชอบแนว เตี้ย สั้น ตัน เล็ก ชุดนี้ไม่ผิดหวังครับ :063::063::013: