ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่มาร์กครับ หมา 1 ปีกิน Bully Max ได้แล้วใช่ไหมครับ หรือว่าต้องกินตอนเล็กๆครับ

คืออยากให้หนาๆเนี่ย ต้องกินควบคู่กับตัวไหนครับ

ขอบคุณครับ
  • กินได้ตั้งแต่ 2 เดือนเป็นต้นไปครับ

อยากให้หนา ต้องดูพ่อแม่ว่ามันหนาหรือเปล่าก่อน
  • จัดเป็นชุดช่วยได้เยอะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04901.jpg 147K
    DSC_0016.jpg 152K
    DSC_0041.jpg 198K
  • ขอบคุณมากครับพี่ Mark

ของพี่ lamphun หล่อเลยครับ :062:
  • ต้องขออภัยช่วงนี้ขายดีมากจนของขาดแล้วครับ บูลลี่แมกซ์เมื่อไม่กี่วันก่อนโดนต่างประเทศเหมาหมดไปแล้วครับ เบสอินโชว์ด้วย เหลือแต่ฟิวเจอร์สตาร์เท่านั้นครับตอนนี้
  • จัดเบาๆ ก็พอได้นะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3612.JPG 168K
  • ช่วยใด้เยอะจิงๆครับลองกับตัวมาแล้ว พี่มาร์คชุดใหญ่ที่สั่งของขอนแก่นรออยู่นะพี่พอดีวันนี้มีสมาชิกเพิ่มกะว่าจะปั้นชนกรามล๊อคซะหน่อย เลยจะใช้ชือมันว่าขากามซะเลยดีมั๊ย โอมอั๊ฟรูปก่อนใช้ให้หน่อยเอาไอ้ mc truck นะ
  • จัดไปครับ
    CRAZY RED NOSE TEAM proudly present . . .
    The " Mc Truck " :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3595.JPG 134K
    ssDSCF3598.JPG 117K