ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนจริง ทำจริง ไม่ได้ โม้
  • @jonnyscubapit ชื่อญี่ปุ่นค่ะ heeto = ฮิโตะ :m32:
  • อ๋อ สะกดอย่างนี้นี่เอง พี่มีเพื่อนอยู่คนเป็นญี่ปุ่นเหมือนกัน ชื่อ Pitojung อิอิ
  • @Mafia กดไลค์ตรงไหนค่ะ๕๕๕๕๕
  • กด Like พิตบูลโซนไม่มี มีแต่ กด Love กับ ฆ่ามัน ฮ่าๆๆ
  • ชื่อเพราะมากครับ heeto ชื่อญี่ปุ่น มาเฟีย ชื่อนี้โหดไป ผมมีชื่อจีน ju lek น่ารักดี ^_^
  • @Mafia จากเครียดๆ กลายเป็นฮาละ เพราะฮิโตะป่าวหนิ :026:
  • Heeto พยายามอ่านหลายทีแระ ที่แท้อ่านอย่างนี้นี่เอง (ไอ้ผมก็พยายามอ่านเป็นไทยว่า "ฮีโธ่" อยู่ตั้งนาน)
    :-))
  • อืมมมม คุณ jonnyscubapit กับคุณ HeeTo อยู่เมืองไทยคู่กันไม่ได้เด็ดขาดนะครับ ไม่บาลานสุดๆครับ

HeeTo กับ Ju lek :032: :032:

รีแลคคั่นเวลาคับ ^ ^ :032: :032:
  • ดีจังสถานะการณ์ดีขึ้น น้าเหลียง พี่มาร์ค ตอนนี้เกาหลีกะลังมาแรงผมเคยได้ยินชื่อ "เตรียม รอ ซุก" จะยืมใช้ก็ได้ไม่จดลิขสิทธิ์ ^_^
  • อ่านว่า ฮิโตะหรอกหรือ เราก็หลงอ่านผิดคิดไปไกลตั้งนาน
  • เราตกภาษาญี่ปุ่นอยู่คนเดียวดันอ่านว่า ฮี ทู อายจัง ฮา .....
  • 555(ฮี โต) เรายิ่งหนัก แอบบลามกนิดๆๆ
  • ต้องดูหนังญี่ปุ่นเยอะๆค่ะ :032:
  • Oui...... รุ่น พี่เหลียง เตรียม รอ ซุก ยังพอรอได้ กับ ลุงมาร์ค รอไม่ได้แล้วต้องรีบ แค่กระพริบตาสมาธิหลุดถึงกับ คอหักเอาดื้อๆ เปลี่ยนชื่อใหม่

Heeto ผมรู้อยู่แล้ว เป็นชื่อญี่ปุ่นไม่ได้คิดอะไร เชื่อปะ ?? :p
  • ดูประจำเลย ของชอบ :-D
  • หนัง AV ญี่ปุ่นใช่มั้ยฮะ?
  • เดี๋ยวนี้หันหน้าเข้าวัดแล้ว ไม่ชอบเบียดเบียน

ไปวัดที่อยุธยามา ทุกวัด หญิงตรึม นี่ยังคิดถึงสองสาว ญี่ปุุ่นสองคนนี้อยู่เลย ฮ่าๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0241rs.jpg 173K
  • กระทู้นี้ ญี่ปุ่นช่วยได้... :m32:
  • เปลี่ยนจากกัดมาเป็น เม้มๆ ดุนๆ ดูดีขึ้นมาเลยทีเดียว....มันเยี่ยมไปเลย
  • ที่ Pitbullzone อะไรก็เกิดขึ้นได้ ครบทุกรส สดทุกนัด ฟัดทุกคน ฮา ....
  • เห็นแค่ขาก็ปี๊ดแตกแล้วคนนี้
  • งั้นประกาศ ยึดกระทู้นี้เลยละกันเลยละกัน โดยขบวนการ aoi miyabi FC \m/
  • กระทู้นี้ japan fever งันผมขอใช้ชื่อ

iku ละกันครับ :032:
  • ใครมี ภาพยนต์ญี่ปุ่นแนวโรแมนติก แบ่งมั่งนะ ช่วงนี้ขาดแคลน ไม่ค่อยได้ตามข่าว
  • แฟนมีเยอะเลย จำชื่อนางเอกได้ทุกเรื่อง แต่มันหวงมาก เพื่อนยืมก้อไม่ได้
  • แล้วตกลงผมจะไปแม่สอด ไม่มีใครบอกเลยเหรอ ใครแนะแนวทางลุยแม่สอดถูกใจผมให้ แผ่น2ชุปตาร์ปลาดิบแบบไม่เซ็นเซอร์ จัดเต็มเอามั้ย

ป้าไม่กล้าเล่นกระทู้นี้ 100% อโคจร บ้ากาม 55 :-))
  • โธ่ น้อง ฮิโต๊ะ แล้วจะเอามาบอกทำไม

ขโมยมันมาให้ได้ อย่าให้พวกพี่ผิดหวัง
  • แฟนน้อง ฮิโต๊ะ นี่ใครว่ะ ใจแคบโคตร หึงแม้กระทั่งนางเอก

เหลียง ขับไปหาน้องชายเจ้เลย อยู่แม่สอดพอดี แนะนำได้แค่นี้ แต่จบทริปฝากแผ่นมาด้วยนะ อิอิ
  • ทางสว่าง เลยพี่ X(
  • เอาไปดูเพลินก่อนนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    575584_421453441200426_1877445184_n.jpg 25K
  • image
    ไฟล์แนบ
    555306_403666799645757_359283355_n.jpg 17K
  • เหี่ยวกลางอากาศเลยตู เก็บไว้ดูเองเถอะน้องสาว พี่ถือศีล อิอิ
  • เห็นพี่ๆอารมณ์ดีก็ดีใจ...ด๊วฟๆimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 139K
  • รูปสุดท้ายน้องลี นี่เกือบสำลักน้ำตอนเปิดดูในออฟฟิศ (ดีว่ารอบๆ ข้างไม่มีคนพอดี) เฮ้อ....ยุบหนอพองหนอ
    :o045:
  • ตาเหลียง เลิฟเบิร์ด เอาไว้กล้ามโตแล้วมาจอยเวทกัน

ปล. ไม่มีความนัยแฝง เพียงแค่อยากบอกว่าปากผมมีไว้กิน กับจูบเท่านั้น และดีใจที่ทุกคนรักกัน
  • เฮียเหลียงปลีกวิเวกหรือเฮีย ไปแล้วอย่าลืมรูปสวยๆกลับมานะครับ
  • น้าเหลียง แถวแม่สอดต่างชาติเยอะพี่ เลยมาเที่ยวเหนือบนต่อเลยพี่เดี๋ยวจัดทริปนี้ให้ image image image image เป็นไงน้า มาแต่ตัวกับตังค์พาทัวร์ยกแกงค์ 555555
  • เอ้าน้าแถมอีกชุด image image image image มาละกันมันส์แน่ๆๆๆๆๆ ฮิ้วววว.....
  • พี่ไปตากอยากขับแนวออฟโรดเชิญขึ้นเส้นบ้านตากเลยพั่!!! ได้ใจขาลุยจะออกที่แม่ระมาด เส้นพระวอ(แม่สอด) เค้าทำทางลาดยางขับไม่มันส์หรอก ไปถึงแม่สอดจะไปเที่ยวท่าสองยางหรือเมยหรือท่าสายลวด(ติดสะพานข้ามไปพม่า) สาวพม่างามเน้อ โบ๊ะแป้งมาร์คหน้าตลอด แวะไปที่ตลาดริมเมย ไปซื้อปูไข่ สดๆ จากโลละ 150 ต่อได้โลละ 100 แนะ กุ้งแม่น้ำอีก 3 ตัว 1โล โลละ 500 ต่อได้เหลือโลละ 450 บาท แต่อย่าซื้อเห็ดถอบนะที่ตลาดริมเมยอะ ไม่ดีเท่าไร กินไปเด๋วอ๊วกแตก......ส่วนที่พักจะเป็นที่พักประจำอะคะที่จะแนะนำ ชื่อ พี.เค เฮาส์ คืนละ 350, 450, 500 มี 3 ราคาคะ อยู่ในแม่สอด (มีบริการนวด.....ด้วยคะจากร้านนวดข้างนอก ^^ เน้นๆ ว่าขอหมองามๆ 5555555) :032:
  • พี่อุ๋ย.....หื่นวะ 5555555555555
  • โอ้แม่จ้าว คนพื้นเพมาเองน้า มานเป็นลูกครึ่งพม่าแน่ๆน้องคนนี้ ชื่อน้องแต๋น Toilet 5555
  • อย่าเปิดเผยตัวตนที่แท้จริงเค้าเซะ!!!! เดี๋ยวแตกตื่นกันหมด 555555555
  • เย้ยยยย นางฟ้ามาจากไหนกันนักเนี่ย เครียดดดดดด
  • จัดยันเหนือเลย ถ้าไม่ได้อย่างที่คุยเรื่องนี้ถึง ครูธัญพรแน่ :O
  • ระหว่างนั่งรอ ของที่สโตร์ดูโฮม โทรถามเฮียเหลียง ว่า เป็นไงบ้าง เรื่องราว

ใครมีอะไร ข้องใจอีกมั้ย จะได้บอก เรื่องที่ได้ยินได้ฟังมา

วิสัยนักเลง มีสัมผัสที่หก รีบตอบทันที ผมไม่ยุ่งแล้วป้า

ตกลงป้าจะโพสอีกมั้ย เลยตอบไปว่า เมื่อไม่มีใครติดใจ ก็ขอหยุดการโพสก็แล้วกัน

เพราะได้พยายาม โทรหาบิว แล้ว แต่ไม่รับสาย

ระหว่างเดินทางกลับ คุยกับเจ้ามุก ซึ่งเล่นคอมอยู่ บอกว่า พิทบูลโซน ไม่มีอะไรแล้ว ป้าสนุกสนานกันดี

• กระทู้นี้สุดยอดมากเริ่มด้วยบู๊แอ๊คชั่น ตอนนี้ก็ติดเรทนิดๆ 555555+ ติดตามตอนจบอยู่นะครับ 5555+ :*
  • จบแล้วครับ :-h
  • เฮียเหลียงขอเค้าไปด้วยนะ จ๊วบๆ
  • ข้อความนี้ สำหรับ มาเฟีย โดยเฉพาะ

การที่ป้าพร มาโพส เรื่องราว หลายสิ่งหลายอย่าง ไม่ใช่เพราะร้อนตัว ไม่ใช่เพราะต้องการประจานใคร

การโพสข้อความ มีกี่คนที่จะเอาส่วนเลวของตัวเองออกมาบอก กองเชียร์ กองแช่ง ก็สนุกสนาน กันยกใหญ่

ป้าพร อยากบอก ในฐานะ ที่คนใกล้ตัวป้าพร เขาบอกมา เขาบอกมาว่า ไปบอกตามาร์ค มันด้วย ว่ากูเป็นห่วงมัน

มันเป็นเจ้าของบอร์ด มันคิดจะด่าใคร มันก็ด่า ปักหมุดด่าอีกต่างหาก ด่าคนอื่นเขาไว้ บอกว่าบอร์ดเสรี ด่าได้

พอตัวเอง โดนมั่ง ก็โวยวาย กูไม่สนิทสนมกับมัน แต่กูสังเกตุเอา ตามาร์คมันเก่ง มันเป็นนักการตลาด ปากมันไว แต่ใจมันไม่มีอะไร แต่ใครจะบอกมันได้ เพราะมันเชื่อมั่นในตัวเองสูง

คนที่ยกย่องมัน ก็เพราะเกรงใจมัน ไปบอกมันด้วย เวปพิทบูลโซน มันใหญ่ที่สุด แต่คนไหนไม่ทำตามมัน มันก็ไปว่าเขา โดยเฉพาะ มึง โดนว่ามากที่สุด ถ้ามึงอยากสงบ ก็เลิกเข้าบอร์ดไปซะ