ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวเพชรบุรีพร้อมกันอาทิตย์ที่ 17
  • วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายนนี้ คัยว่างเชิญที่ชะอำนะคับ บริเวณจุดชมวิว เริ่มเวลา บ่าย 3 โมงคับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้คับ
  • ไปแน่นอนครับ
    แล้วเจอกันครับ
  • เซ็งเลย...ไม่รู้จะไปได้ป่าว เเต่จะไปนะครับถ้าไม่ติดขัดอะไร
    image
    ไฟล์แนบ
    ch.chula.jpg 58K
  • T_Tไม่ว่างเลย
  • คุณซินมีเบอใหมคับเผื่อจะเข้าไปเที่ยวดูหมาบ้าง
  • ตอนนี้ไม่สวยคับขนร่วงทั้งตัวเพราะผิวแพ้ ^^ทากำมะถันไปดีขึ้นหน่อยรอขนขึ้นimage
    ไฟล์แนบ
    Barbekk on new wear.jpg 56K
  • มีรายการพิเศษอะไรไหม กำลังเหงา อยากพากรามล๊อคไปเล่นน้ำทะเล ฮ่าๆๆ
  • ตอนนี้แค่เริ่มรวมกันคับพี่มาร์คยังไม่มีไรมาก แต่ถ้าพี่มาก็คงจะดีนะคับ เห็นในบอร์ดคงจะเครียดยังไงแวะมาพักผ่อนได้นะคับ พิทบลูเพชรบุรียินดีต้อนรับครับผม
  • มาเลยครับพี่มาร์ค..... ผมอยากวัดความหล่อกับพี่ อิอิ....
    เเค่มีน้ำทะเลก็พิเศษเเล้วครับพี่.... มาพูดคุยหนุกๆ ตามประสาคนบ้านๆครับ ไม่มีซีเรียสครับ สบายๆผ่อนคลายครับ..
    นึกซะว่ามาเที่ยวพักผ่อนครับ.... ทำเเต่งาน ยุ่งกะงาน ระวังจะเเก่นะเพ่.... :-D

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ...

ต้องเเต่งตัวเข้ากับบรรยขากาศเลย..คริๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1335_resize.JPG 82K
  • แล้วเจอกันวันอาทิตย์คับคุณหินimage
    ไฟล์แนบ
    536853_192657384188303_487463590_n.jpg 41K
  • image
    ไฟล์แนบ
    306104_214682771985764_418270329_n.jpg 46K
  • ครับ เเล้วเจอกันครับ..
  • ไปด้วย จอง1ที่คับ 5555555555555
  • อยากพาหมาไปว่ายน้ำด้วยเจงเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รบกวนเอาน้ำทะเลมาฝากผมสักขันได้ไม๊คับพี่ๆ
  • วันนี้เดินทางไปหัวหิน อาทิตย์นี้
    ถ้ามีเวลาว่าง จะเลยไปเพชรบุรีนะครับ