ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

For Sale ลูก RoBo - JoJo RaMa3
  • จริงด้วยครับ ผมก็อยากรู้ว่า อัครนัน คือใครครับ ไปค้นกระทู้เก่าๆ ก็ไม่เห็นใครช่วยหาลิ้งให้หน่อยครับ ^ ^
  • น่าจะใช่ อัครนันท์ เดียวกับที่ คุณ enote_fdpกล่าวมามั๊ย บังเอิญ ข้องใจอยู่เหมือนกันว่าเกี่ยวกันมั๊ย

enote_fdp มิถุนายน 13 Permalink
    ถ้ายังจำกันได้ เมื่อสมัย 3-4 ปีที่แล้วมี อัครนันท์ สมาชิกบอร์ดเก่าคงรู็จักถ้าจำกันได้ ตอนนี้มี..... ผมว่าพอกันเอาแต่พอดีๆเถอะครับ

อาจใช่ หรือ ไม่ใช่ แต่พออ่านแล้วยิ่งทำให้มั่นใจและศรัทธา พี่มาร์คเพิ่มขึ้นเลยจริงๆ

ตรงไป ตรงมา ชัดเจนไม่ว่าวันเวลาจะแปรเปลี่ยนไปเท่าไร พี่มาร์คไม่เคยเปลียนแปลง

เช่นนั้นเตรียมหลักทรัพย์ไว้เผื่อ ประตัว xinal ได้เลย ฮ่าฮ่า :-)) :-)) :-))

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/1247/สำหรับผีทั้งหลายเกี่ยวมาตรา51#Item_26
  • งั๊นสองสองสามวันนี้ผมขอตัวไปขุดหลุมหลบภัยก่อนนะคับ จะได้เล่นคอมแบบไม่ต้องระแวง :o051:
  • เห็นด้วยกับน้อง xinal เมื่อเลี้ยงมันมาแล้ว เลี้ยงมันต่อให้เกมส์เถอะ สงสารน้องหมามัน ไม่มีใครซื่อสัตย์
    และจงรักภักดีเท่าน้องหมาเลยนะ ^:)^
  • อัครนันอยู่ไหนเอ่ย xinal อยากเจอคร๊าบบบ :m21:
  • ผมจะขอยืมตังพี่อัครนันสัก20ไปซื้อหมูปิ้งนะค๊าบ :m52:

• หมาหล่อมาก น่ารักด้วย เอิ๊กๆ
  • ยังมาไม่ครบ ขาดเช็คชื่อนะ
  • xinal สงสารจังครับ หมาที่ลำปาง
  • xinal คนแบบนี้ละครับที่สังคมนี้ต้องมี :063: เขาคือคนช่วยหมาไม่ใช้คนขายหมา ^ ^
  • @Amarican_EURO บร้า ผมก็คนแบบเดียวกับพวกคุณทุกคนละคับ ที่พิทเป็นเพื่อน

@deepool ว่าแต่หมาที่ลำปางหนาวหรอคับ