ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมครับ
  • พัทยา ชลบุรี สัตหีบ โทรมาได้ครับ 0819198184ต้นครับ
  • พ่อพันธุ์ 18เดือนครับ
  • โชวรูปหมาหน่อยสิคับ สายเลือด
    แล้วทำไมผสมเร็วจัง อายุปีครึ่งเอง
  • 18 เดือนก็เริ่มเป็นพ่อพันธุ์ได้แล้วครับคุณXinal เป็นวัยที่ยังไม่ถึงกับโตเต็มที่ และการพัฒนาในส่วนของความกว้างของกระดูกยังไม่เต็มแต่ก็สามารถเริ่มใช้เป็นพ่อได้ครับ.

แต่อย่างที่คุณบอกครับไม่มีข้อมูล. คงต้องรอเจ้าของ ฝึกใช้ในส่วนของการใส่รูปครับ บางครั้งคนไม่เคยลงอาจติดๆขัดๆ
  • หน้าตาหล่อขั้นเทพครับ :-D
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษ จขกท ด้วยครับ

ขอชี้แจงและแนะนำแทนเพื่อนสมาชิกที่ได้โพสความคิดเห็นไว้ดังนี้

เราอยู่ในช่วงที่กำลังรณรงค์สร้างมาตรฐานการซื้อ-ขาย ที่ดีขึ้น เพื่อประโยชน์ของทั้งผู้ซื้อและผู้ขายเอง
    และที่สำคัญเพื่อที่โอกาสลูกหมาเกิดขึ้นสู่ตลาดในอนาคต
    จะได้บ้านใหม่และเจ้าของที่รักและรับผิดชอบอย่างแท้จริงเพื่อแก้ปัญหาหมาถูกทอดทิ้งในอนาคต

ผมเองเคยได้ติดตามการลงขายลูกหมาของ จขกทมาบ้างแล้ว
    ยังแอบเคยชื่นชมกับการขายลูกหมาของ จขกท ทำได้ดีมากที่มีการเปิดจองลูกหมาล่วงหน้า
    "ตั่งแต่เริ่มวางแผนผสม " รูปภาพข้อมูลและรายละเอียดสมบูรณ์เป็นสิ่งที่ดีระดับหนึี่งเลย

แต่คราวนี้ไม่ทราบว่าด้วยเหตุผลใดรายละเอียดต่างๆจึงขาดตกบกพร่องไป ขอความร่วมมือด้วยครับ

• ต้องขอบคุณคุณCapturebull ที่ให้ความกระจ่างแก่ผมคับ เพราะผมไม่เคยผสมหมาแม้แต่ตัวเดียวเลยคับ อย่าโกรธผมนะคับพี่ aumton
  • xinal +1

ของผม 3 ปี ไม่เคยคิดผสมกับใคร
  • ขอโทษนะครับพอดีว่าใช้โทรศัพท์เล่นครับ
  • มาแว้วแฟร้งค์กี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0518.JPG 132K
    IMG_0518.JPG 132K
    IMG_0620.JPG 100K
    IMG_0621.JPG 102K
  • ขั้นเทพไหมครับ ไม่มีเหตุผลใดครับอยากได้ลูกหมาครับ
  • ถ้าอยากได้แค่ตัวเดียวซื้อเอาดีกว่านะครับ
    เพราะถ้ามันเกิดมา 6 ตัว แสดงว่าอีก 5 ตัวไม่ได้เกิดมา
    เพราะความต้องการของผู้บรีด มันจะเป็นปัญหาป่าวๆ