ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจกฟรี โดเบอแมน
  • ลูกโดเบอแมน พ่อไทยแชมป์ เกรดประกวด อายุ 5 เดือน ไม่มีเวลาเลี้ยง ไม่ขาย ให้เฉพาะคนรักสุนัขเท่านั้น ด่วน จำนวนจำกัด ติดต่อ คุณกุ้ง 086-8025036
  • รูปค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 46K
    Picture2.jpg 46K
  • ลูกหมาสวย อยู่ที่ไหนครับ ช่วยลงรูปให้ครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    296918.jpg 46K
    296919.jpg 46K
  • พนักงานผมอยากได้มากคับ แต่อยู่เพชรบุรี เค้ารักโดเบอแมนมากคับ รับรองมีพื้นที่เลี้ยงคับ ความรักเอาใจใส่ก็ดีคับ รบกวนรับพนักงานผมไว้พิจารณาด้วยคับ
  • สวยจังเลยครับ ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรถึงขอรับได้ครับ :)
  • @xinal @neouniversez ขอบคุณค่ะ

ขอแค่ใจรัก มีพื้นที่เลี้ยง ไม่เอาไปขายค่ะ
  • โดยส่วนตัวแล้วผมและพนักงานผมต้องทำงานทุกวัน ส่วนพนักงานผมอนุญาติให้เคาหยุดงานไปรับหมาได้แต่ว่าเค้าอยู่เพชรบุรีมาตลอดจึงไม่ชินทางนัก
    ส่วนตัวผมสามรถไปรับได้แต่อาจจะต้องเป็นเดือนหน้า เพราะติดงานคับ
    ยังไงก็ถ้าสามารถรอได้ผมก็จะไปรับมาดูแลให้คับ :m15:
  • นู๋อยากได้ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าน้องหมาสามารถนั่งรถได้รึป่าวค่ะคุณกุ้ง
  • ไม่ทราบว่าอยู่จังหวัดอะไรครับพอดีผมที่บ้านกำลังสร้างบ้านใหม่พอดีที่เกือบ2ไร่ครับ ผมอยู่จังหวัดสมุทรสาคร
  • สนใจครับ บ้านอาผมมีพื้นที่กว้างขวาง มีที่วิ่งเล่น มีที่ว่ายน้ำ แถมแต่ก่อนเคยเลี้ยงเดอเบอร์แมนมาด้วย
    084-1407069 บอม อยู่ปราจีนบุรีครับ (แต่มาทำงานกรุงเทพ)
    ไม่ทราบว่า เจ้าของสุนัขอยู่จังหวัดไหนครับ
  • ตอนนี้สุนัขได้บ้านแล้ว
    ขอบคุณคุณกุ้งมากนะครับ
  • สวยจริงๆด้วย

ผมก็ชอบโดเบอร์แมน แต่พอเลี้ยงพิตบูล ต้องยอมตัดใจจากหมาอื่นทั้งหมดครับ
  • ขอบคุณ Pitbullzone ด้วยครับ ^^
  • คุณกุ้งค่ะถ้ามีอารัยเปลี่ยนแปล ติดต่อ หวานด้วยน่ะค่ะ รออย่างมีหวังน่ะ 0895562856
  • ยินดีด้วยคับกับบ้านใหม่ ที่น่าอิจฉาที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ยินดีกับเจ้าของใหม่แต่ก็แอบเสียใจ :m07: ดูแลน้องเขาดีๆนะครับ
  • ก่อนจะเลี้ยงพิทบูลผมก้อเคยที่จะหาโดเบอร์แมนมาเลี้ยงคับ

แต่ตอนนี้มันรักพิทบูลขึ้งสมองแล้ว
  • โดเบอร์แมนมันก็เปน1ในสุนัขพันธ์ุโหดไม่ใช่รึ ถ้าให้พิตบูลคงโดนจวกเละ รักษาระดับหน่อยคับดาว. มาตราฐาน
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะคะ ตอนนี้น้องหมาได้บ้านแล้วค่ะ ^_^

• โทดทีคับอันนี้ลูกน้องผมเค้าอยากได้คับ แล้วที่ถามดูคนที่ให้เค้าคัดคนรับหมาพอสมควรคับ ผมไม่ได้คุยเองนะ
  • โดเบอร์แมน เอาไปเลี้ยงรวมกับหมาตัวอื่นได้ง่ายกว่าพิตบุลเยอะเลยครับ

ผมเคยเลี้ยง เชฟเพิร์ด ร๊อตไวเล่อร์ บอกเซอร์ และโดเบอร์แมนรวมกัน และไม่เคยมีปัญหากัดกันเองครับ
  • ส่วนมากที่เห็นโดเบอแมนจะไม่ค่อยกัดหมากันเองแต่จะกัดคนแปลกหน้านี่คับ แถมฉลาดเชื่อฟังคำสั่ง แถมไม่ดื้อเท่าพิทแน่นอน5555 พิทที่บ้านวันไหนไม่ได้ลากยางลบ ดื้อฉิบหาย
  • เสียดายจัง พึ่งมาเปิดคอม จะพาเข้าสังกัดVespapinkซะหน่อยอิอิอิ
  • สวยมากขอให้ได้เจ้าของที่รักจริงครับ
  • ไม่ใช่ว่าเจ้าของเก่านะครับ เดี๋ยวเป็นประเดนอีก
  • ผมก้ออยากได้เหมือนกันนะ. ว่าแต่ว่าคนที่ได้ไปช้วยแสดงตัวด้วยดิ(อิจฉา). อิอิอิ
  • อย่างงาม
  • เจองี้เป็นใครจะอดใจไหวละคับ
  • งามจริงๆขอบอก :m89:
  • สวยมากค่ะ ดีใจแทนน้องหมาที่ได้บ้านใหม่ เลี้ยงดูดีๆนะ
  • สวยมาก ๆ แต่พื้นที่ในการเลี้ยงไม่อำนวยครับ เสียดายเหลือเกิ้นนนนน โดโบแมนเป็นสุนัขที่ดูสง่าดี
  • รูป2 ขาหลังยืนซะแทบหล่น >< สวยดี :m53:
  • น้องหมาได้แจกหมด ไปอยู่กับเจ้าของใหม่ที่มีใจรักหมดแล้วค่ะ

รบกวนพี่แอดมิน ช่วยลบกระทู้นี้ออกด้วยนะคะ เนื่องจากไม่สามารถลบออกเองได้

ขอบคุณค่ะ
    กุ้ง :m18:
  • แต่ผมเลี้ยงทั้งพิตทั้งโดครับอยู่ด้วยกันได้ พิตสายกัด 1 ตัวผู้ พิตอีกตัวเป็นหลาน เรดโนส ตัวผู้ใหญ่ โดเบอร์เป็นของ PS dobermann ผมว่าโอนะครับ
  • หลาน supper saegame ใหญ่มาก
  • กระทู้นี้ตั้งแต่ปี 2012 ไม่ไช่หรือครับ