ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

ประเทศไหนวะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    252197_283194385113275_962663673_n.jpg 91K
  • ของให้กินมีเยอะแยะ
  • lสัด หมาจริงๆๆ
    แม้ :002:
  • หมาสีขาวด้วย อยากได้
  • สลดหดหู่จริงๆ
  • สีขาวเพราะเค้าเอาไปต้มให้ขนล่วงแล้วเค้าลอกหนังรึป่าว
  • ใจทำด้วยอะไรเนี้ย,,,,,,,,รับไม่ได้คะ :016:
  • ให้ตายเถอะ รับไม่ได้ค่ะ ( วัฒนธรรมการกินน่าจะเปลี่ยนได้แล้วนะ ) อีกหน่อยคงกินเนื้อมนุษย์ด้วยกันแน่ๆ :025:
  • มันเป็นวิถีชีวิตของเค้าครับ คนเราต่างจิตต่างใจ ต่างความคิดครับ
  • ผมเห็นข่าวหมาที่สถานกักกันสัตว์แถวชายแดนที่โดนสกัดได้
    สุดท้าย อดตาย ป่วยตาย เฮ่อออออออออ ชีวิต
    นานาจิตตัง ครับ
  • ไอ้คนแดกหมา =P~
  • เหี้ยมากคับ ชาติหน้าขอให้แม่งไม่ได้เกิดมาเป็นคน ไอ้สัดเอ่ย !!!!
  • คนล่ะพ่อคนล่ะแม่คนล่ะศาสนา ต่างความคิด ต่างวัฒนธรรม ตอนที่เขาฆ่าหมูไก่ ก็จับห้อยหัวเเล้วปาดคอเหมือนกันครับ แต่ที่เราดูแล้วมันขัดร่องหัวใจ ตรงที่ เราเห็นสุนัขมันต่างจากสัตว์ชนิดอื่นๆ
  • พิทบุลนี้เเหว่า
  • pame พูดได้ดีที่รัก :o027: :o027: :o027: เราไม่ได้กินนะหมาหนะ
  • มันคือสัตว์เลี้ยง สงใสมันไม่เข้าใจคำว่า สัตว์เลี้ยง ไอ่สัตย์เอ้ย !
  • มองในแง่ดีอาจตัดไปตรวจพิษสุนัขบ้า หรือ หมาตายอยู่แล้ว ถึงเอามา
    แต่จากถาพน่าจะเอาไป ประกอบอาหารมากกว่า นี้เปล่าหมาแลกคุถังกะละมัง - -*
    ิอาจเกิดจากเข้าของสุนัขเลี้ยงไม่ไหวหรือ เลี้ยงแบบผิดๆทำให้สุนัขเกเร
    ทนไม่ไหวเลยเอามาแลกกะละัมัง (เีีรื่องนี้ ถึง ครู อังคณา แ่น่ ! เย้ย)
    เรื่องนี้ คนนี่แหละครับปัญหาหลัก และผิดเต็มๆ ^^"
  • ม่ายๆๆกินดขาด
  • หมาเป็นสัตว์พิเศษไม่เหมือนอย่างอื่น พระเจ้าให้มาเป็นเพื่อนมนุษย์ มีอย่างอื่นเยอะแยะทำไมไม่กิน ในข่าววันนี้ที่จ่าอะไร...ไปทำร้ายหมาจรจัดแล้วตาย สังคมประนามอย่างหนัก ยังต้องทำศพให้หมา ออกมาขอโทษผ่านสื่อเป็นเรื่องเป็นราวใหญ่โต อยากให้เป็นข้อคิด ใครคิดจะทำกับหมาต้องคิดให้หนัก สังคมไม่ให้อภัย... :-q :022:
  • หมาเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของมนุษ...
  • ไอ้เวนเอ้ย ของกินมีเยอะแยะ เสือกกิน หมาสะได้ ป้าคนนี้มันน่าจะโดนรุมกัดซะทีเนาะ