ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาตัว first เพศผู้ สายเลือด JAMJAM
  • ขายลูกหมาเพศผู้ (ตัว first) ตัวหูแล้ว เกิด 6 เมษายน 2555
    จำนวน 3 ตัว
    รูปก่อนตัดหู
    image

image

image

รูปหลังตัดหู ร้านหมอตั้ม นครปฐม (16 มิถุนายน 2555)

image

image

ผู้ที่สนใจหมาแดงแนวอนุรักษ์ สายเลือดหมาแดงในตำนาน jamjam
    ลูก super power seagame ติดต่อ 081 - 909 - 9942
    ไฟล์แนบ
    DSCN1554_resize.JPG 140K
    DSCN1560_resize.JPG 137K
    DSCN1555_resize.JPG 126K
    DSCN1572_resize.JPG 167K
    DSCN1573_resize.JPG 162K
  • นอนเพลินหลับตาพริ้มมมม เลยนะ ฮ่า....
  • ราคาเป็นไงครับ
  • ราคาเท่าไรคับ
  • กำลังอยากจะหาหมาแดงมาเลี้ยงซักตัวพอดี
    เลยขอสอบถามหน่อยว่าตัวJamjam มีศักดิ์เป็นอะไรของลูกหมาชุดนี้ครับ

แล้วลูกหมาจะออกลักษณะเป็นแบบสายjamjam ดั้งเดิมที่ตัวสูงๆเพรียวๆเกลี้ยงๆขายาวๆ
    หรือจะออกเป็นแบบตัวตันๆหนาๆ หนังเยอะๆย่นๆ กระดูกใหญ่ๆแบบสไตล์ของคุณสมหมายครับ
  • แดงงงงงง
  • เท่าไหร่
  • ผมมีพ่อเดียวกันเฮียเขาขาย15000
  • หล่อมากครับเอาใจชว้ยครับ =D>
  • ตกใจขึ้นเขียงนึกว่าหมูหัน555 เรียงซะน่ากัวเชียว
  • สุดยอดสายเลือดนี้อยากได้มากๆ
  • สวยมากครับ....
  • ตอบคุณ parjak, paworapat_k, mittjupiter ราคา 15,000 ตัดหูแล้วครับ
    1 ใน 3 มี solid 1 ตัว เพศผู้ทั้ง 3 ตัว มาก่อนเลือกก่อน
    สนใจโทรเลย 081-909-8842
  • ตอบคุณ mu_bully
    เอาสายเลือดแบบย่อ ๆ ให้ดูก่อนแล้วกัน
    ถ้าสนใจโทรมาคุย จะให้ดูใบสายเลือดแบบเต็ม ๆ รับรองไม่ผิดหวัง ทั้งราคา และสายเลือด
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ
    ไชโยหมาแดง
    (ณ วันนี้ 18 มิย. 55 ลูกหมาอายุ 2 เดือนกับ 12 วัน ครับ กำลังโตวันโตคืนครับ)
    image

image
    ไฟล์แนบ
    seagame-1.jpg 171K
    seagame-2.jpg 296K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    seagame-1.jpg 172K
    seagame-2.jpg 296K
  • จัดเต็ม
  • ลูกซีเกมส์กับแม่ตัวไหนครับ มีตัวเมียป่าวครับ
  • รูปแม่หมาครับ..Red Jero

image

(ลองแนบไฟล์แล้วนะครับ เหมือนมันจะไม่ขึ้น ยังไงถ้ามันไม่ขึ้น ลองดูที่ลิ้งค์นี่นะครับ)

http://image.ohozaa.com/view2/w9jOPECJRHob5EfR
    ไฟล์แนบ
    IMG_7306.JPG 79K
  • ผมก็มีลูก ซีเกม+ยูริ ตอนนี้เก้าเดือนอย่างใหญ่