ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบูลลี่-บ้านๆขอย้ำ..บ้านๆจริงๆนะ
  • ก่อนอื่นต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่เเละเจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยนะครับ
    รายละเอียดมีดังนี้คับ....พ่อหมาอายุ 2 ปีนิดๆ
    .............................เเม่หมาอายุ 2 ปีนิดๆ.......
    ลูกหมาเกิดวันที่ 18 /06/55...
    .....เพศผู้ 3 ตัว เพศเมีย 1 ตัว
    ....ไม่มีใบเพดนะครับ
    .....ราคา 6,500บาท
    ..ปล.สนใจยังไงโทรคุยกันได้คับ...ต่อรองได้คับ...ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไร ..088-447-8966..อ๊อดคับ
    -รับประกันโรคลำไส้+ไข้หัด 15 วัน
    -ฉีดยา 5 โรค 1 เข็ม+ถ่ายพยาธิ
    -ส่งฟรีกรุงเทพเเละปริมณฑล
    -ส่งทุกทีที่มีสนามบิน..คิดค่าใช้จ่ายตามจริง..
    หมายเหตุ..จะส่งลูกหมาอายุ 45 วันไปเเล้ว..
    ......ลูกหมาอยู่ที่รังสิต คลอง 1 ปทุมธานี...ถ้าให้ดีเข้ามาดูลูกหมาก่อนตัดสินใจคับ
    .................................ขอบคุณทุกท่านที่อ่านจนจบ ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยนะคับ bye..
  • มาดูm.1กันดีกว่า..imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2132.JPG 26K
    IMG_2136.JPG 26K
    IMG_2128.JPG 26K
    IMG_2144.JPG 27K
    IMG_2118.JPG 28K
  • ต่อด้วยm.2imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2200.JPG 33K
    IMG_2193.JPG 25K
    IMG_2179.JPG 27K
    IMG_2195.JPG 28K
    IMG_2196.JPG 36K
  • ตามมาติดๆm.3imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2261.JPG 33K
    IMG_2224.JPG 32K
    IMG_2264.JPG 36K
    IMG_2266.JPG 30K
    IMG_2265.JPG 33K
  • เเละก็สุดท้ายครับ f.1imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2332.JPG 29K
    IMG_2304.JPG 26K
    IMG_2296.JPG 30K
    IMG_2321.JPG 27K
    IMG_2331.JPG 30K
  • มาดูประวัติของคุณพ่อของเด็กๆกันบ้างนะครับ
    ...(ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะครับ)
    เริ่มจากคุณทวดก่อนเลย
    (lil 50)+(bigshot)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20051217223421_lil50_2[1].jpg 137K
    A10839[1].jpg 118K
    Q605[1].jpg 121K
  • ตามด้วยปู่กับย่าครับ..
    .(ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะครับ)
    (bullzeen)+(kissmeat)
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    เนเธกเนˆ Kissmeat.jpg 53K
    w2.jpg 51K
  • สุดท้ายคุณพ่อกับคุณเเม่เด็ก
    (ice)+(honny)
    imageimageimageimageimage
    ....ต้องขออภัยนะครับรูปเเม่น้อยไปหน่อย...เดี๋ยวถ่ายให้ดูใหม่นะครับ...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2380.JPG 40K
    IMG_2368.JPG 49K
    IMG_2390.JPG 47K
    IMG_2354.JPG 65K
    IMG_2352.JPG 72K
  • ครับก็มีเท่านี้เเหละครับ.. I-) ง่วงเเล้วครับไปหล่ะ :-h image
    ..ขอให้มีความสุขทุกท่านนะครับ..ไม่เจ็บไม่จน..bye
    ไฟล์แนบ
    286004.jpg 106K
  • ลูกสุนัขสวยครับ..
  • ้ชัดเจนครับ เยี่ยมไปเลย ภาษาไทยเข้าใจกันง่ายๆ ลูกสุนัขน่ารักดีครับ
  • พี่อ็อดm1 งามมากอะครับ มีใครจองยังเอย
  • วันเกิดลูกหมาผิดรึป่าวครับ
    วันนี้เพ่ิงจะวันท่ี 17/6/55 แต่ลูกหมาเกิด 18/6/55
    :*
  • โห..(โค ตะ ระ)สวย ราคาต่อรองได้อีก แถมส่งให้อีก ใครชอบบูลลี่สไตล์ ไม่เตี้ย ไม่สูงเกินไป รีบเลยครับ หมดไวแน่นอน **นี่ถ้าไม่มีสุนัขที่บ้าน2ตัว ผมจัดแน่ๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    TFR1207.gif 2K
  • ข้อมูลครบถ้วนดีจัง :-bd
  • สวยๆๆๆๆๆๆๆทุกตัวเลย ถ้ามีตังเสร็จแน่ :m89:
  • ยอดเยี่ยม ทั้งลูกหมา ประวัติสายพันธุ์ ข้อมูลละเอียด

สรุปโดยรวมเจ้าของลูกหมา มีความรับผิดชอบต่อลูกหมาและลูกค้า (ผู้ซื้อ) อย่างสูงน่าสนับสนุนครับ

=D> =D> =D> :m80:
  • :o034: ชอบเจ้าของ
  • :062: M1 ได้พ่อมาเต็มๆเลยค่ะ ข้อมูลประกอบการขายเเน่นนนนนน
  • จะโทรไปจองm1 เจ้าของไม่รับสาย
  • สวัสดียามเที่ยงครับทุกท่าน...เพิ่งตื่นครับเมื่อคืนนอนดึกไปหน่อย...
    ..ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ลงวันที่ผิด..เเก้ใหม่นะครับ เกิด 18/05/55..
    ...ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับสำหรับคำติชม...
    ....ปล...อีกนิดนึงนะครับ..สำหรับพี่ๆน้องๆที่สนใจ..โทรมาขอหมายเลขบัญชีของผมนะครับ
    .................ชื่อบัญชี นายอนุชิต ไวโรจน์ ANUCHIT VAIROCH
    .................ธนาคารไทยพานิชย์ 401-4999-758
    .................ประเภท ออมทรัพย์
  • จัดไป....ตามสไตล์พี่อ๊อดเค้าล่ะ
    ขายดีนะครับ อ้าวเปลี่ยนเบอร์ทำไมอ่าา
  • โทรไปจองm2แระ เหลือโอนตัง =D>
  • คุณthe_Door ชอบเจ้าของตอนกางเกงเปียกๆใช่ม๊ะ แบบว่าอะไรมันตุง :032:
  • บร้า xinal เค้าเขินนะตะเอง :o027:
  • เด็ดๆทั้งนั้นเลยนะพี่อ๊อด
  • นี่แหละคนขายที่ยอดเยี่ยม มันต้องเป็นอย่างนี้ข้อมูลทุกอย่างครบ ง่ายต่อการตัดสิรใจ คราวนี้ก็เหลือแต่คนที่รับไปต่อมีความพร้อมแค่ไหน ถ้าคนขายสุนัขทุกคนทำได้แบบนี้ รับรองไปได้สวย หมากากๆ ที่เอามาขายมันจะได้รู้จักอายบ้าง
  • ผมชอบนะข้อมูลครบขอชื่นชม
    โดยเฉพาะรูป มีรูปชีวิตความเป็นอยู่พ่อแม่
    ชอบที่สุดก็ตอนพ่อนั่งขี้นี่ละ
    ผมขอสนับสนุนให้คนขายหมาทุกคนถ่ายรูปพ่อตอนนั่งขี้มาให้ดูคับ
  • น่ารักดีอ่ะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ..ขอบคุณสำหรับทุกท่านทีชื่นชม..เเละ..ชอบในสิ่งที่ผมทำ..ติบ้างก็ได้ครับไม่ต้องเกรงใจน้อมรับทุกคำติ-ชม
    ....น้องที่ลพบุรีจอง m.1 ไว้คับ
    ....น้องที่กาญจนบุรีจอง m.2 ไว้คับ
    ....น้องที่ตลาดสีมุมเมืองจอง m.3 เเล้วครับ.
    ....ปล.ถ้ามีการเปลี่ยนเเปลงจะเเจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ....byeimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0346.JPG 25K
    DSC06382.JPG 38K
  • อยากติจริงๆ เลย... ขอคิดก่อน

อ้อ ทำไมหมาไม่แดงเลย มีแต่สีบลูเทาๆ 555

:o034:
  • พี่อ็อดก่อน6โมง เดี๋ยวโอนค่าจองไป
  • ขอบคุณครับ..
  • อิอิ เย็นนี้หวานจะเตรียมรับน้องหมาน่ะค่ะพี่อ็อด
  • ไปรับมาแล้วเป็นไงบ้างเอย ถ้ารูปโชว์เลยครับ
  • หวัดดีคับ..ทุกท่าน
    ท่านที่ได้ซื้อลูกสุนัขชุดนี้ไป..ผมขอรบกวนนิดนึงได้ไหมคับ..อยากเห็นรูปลูกสุนัขชุดนี้ตอนอายุ 3 เดือน 6 เดือนเเละ 1 ปี...
    .....ปล...ถ้าจะติดต่อผมเข้ามาที่กระทู้นี้เลยนะคับ..ผมเข้ามาดูทุกวันคับ...อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    untitled0.bmp 80K
  • อิอิ เค้าว่าหมาซนคือหมาฉลาก 5555 น้องหมาแข็งแรงมากเลยค่ะพี่อ็อด
    ไม่กัวอารัยสักอย่างแม้แต่บันไดบ้าน ไว้จะเอารูปมาลงน่ะค่ะเมื่อคืนกว่าจะเข้าบ้าน
    เลยไม่ได้ถ่ายรูปค่ะ :*
  • หวัดดีคับน้องหวาน....
    ...คำเตือน"ระวัง..รองเท้าให้ดีนะ...อิอิ"
    ...ปล.ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงนะคร๊าบๆๆๆๆ
    ....อย่าลืม!ส่งboxให้พี่ด้วยนะจ๊ะ..
  • ค่ะพี่อ็อด
  • น้องหวาน...พี่ถามนิดนึง...ไมjทราบว่าถูกใจอะเปล่า!... :-D
  • วันอาทิตย์ก็จะได้มาอยู่กาญจน์แล้ว อิอิ
  • หวัดดีคับน้องNICE ...วันอาทิตย์เจอกันนะ...ตอนนี้ลูกหมาอ้วนตั๊บเลย...
  • ตอนนี้หวานได้ตั้งชื่อให้น้องแล้ว น้องชื่อ กีวี่ คะว่าแต่ว่าลงรูปยังไงค่ะ
  • รูปค่ะ ตอนนี้นอนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    382405_492155077467162_68894202_n.jpg 55K
  • น่ารักเชียว
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    .....น้องกีวี.....ซนไหมคับ...เพราะพี่น้องของน้องกีวีเเสบสุดๆเลยอะ
    ..น้องหวาน..พอเราได้รูปเเล้ว...กดเเนบไฟล์...ด้วยจ๊ะ