ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกหนึ่ง...ก้าว " พิตบูล นนท์ "
  • มาแว้ว ภาพชุดสุดท้าย หมาบิน สปริงโพล

จัดเต็มแบบไม่มีโฆษณาคั่น ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้สแตนอิน เล่นเอง เจ็บเอง คร๊าบบบบ
    image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3670.JPG 248K
    IMG_3823.JPG 252K
    IMG_3794.JPG 159K
    IMG_3803.JPG 133K
    IMG_3798.JPG 173K
    IMG_3804.jpg 219K
  • ยัง...ยังไม่หมด ต่อเลย นะครับ
    image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3806.JPG 84K
    IMG_3807.JPG 190K
    IMG_3808.JPG 173K
    IMG_38099.jpg 263K
  • :o056: หมั่นใส้ ไม่ชวนเค้าเลยย ขอขัดหน่อยค๊าบบบบบบบบบบบบ
  • กับ กิจกรรม สุดท้าย จิงจิ๊ง เจ๋ง มากกกก

พระเอก ผมจอง ตั้งแต่เข้างาน ภารกิจสำคัญมาก สำหรับนอร์ตั้น ใครเล่นอะไร ช่างเค้า

นอร์ตั้น เกิดมาเพื่อกิจกรรมนี้ " พิตบูลเฝ้าเสาครับ" พยานหลักฐานผมมีพร้อมแต่ไม่สมารถเปิดเผยได้

คุณ คิมเตรียมรับหมายศาลเลย เป็ากางเกงยีนส์ผม 2 รู ผมถือว่าเป็นพยานปากเอกในชั้นศาลแน่นอน :m86: :m86:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3620.JPG 118K
  • xinal ฮ่า ฮ่า ฮ่า 555 :-)) :-)) :-))
  • สุดท้ายจริงๆ ต้องขอขอบคุณ แม่งานทุกๆท่านและเพื่อนๆทุกคน

มั่นใจว่าต้องมีครั้งต่อๆไปแน่ครับ ขอบคุณ คุณก้อง สำหรับสถานที่จัดงานมากๆๆครับ

image

สำหรับเพื่อนใหม่ในวันข้างหน้า อย่าลืมติดตามกันใน กระทู้ " ขอเสียงคนนนทบุรีหน่อยจ้าาาา " นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3655.JPG 45K
  • ว่าแต่ คุณ power pit คนไหนเอ่ย ยังอดน้อยใจแทนบางคนนะครับ จำชื่อหมาได้แต่จำชื่อเจ้าของไม่ได้ :o047:
  • neo :-)) :-)) :-))

พอรูจักหมดแหละครับ แต่สายฝนหอบคว่มรักมาทักทาย "มิตรภาพ" เราช่วงหนึ่งเลยไม่ได้แนะนำตัวกัน

เป็นทางการกลัวผิดพลาด อ่ะคับ แต่คร่าวๆ

เจ้าของ เดอ ลามูน น่าจะชื่อคุณ รัน

เจ้าของไตตั้น ก็น่าจะชื่อคุณต้า ..ครับ

ผิดพล่าดประการใด ฝากเพื่่อนๆแก้ข่าว ด่วนครับ ! อิอิ

ส่วนรูปผมเป็นคน อาภัพ ถ่ายเอง กดเองแต่ไม่ติดตัวเอง แต่ยังัยเราต้องได้เจอกันตัวเป็นๆดีกว่าครับ

คุณ neo ได้รสชาติกว่ารูปถ่ายแน่นอน ฮ่า ฮ่า
  • ดีนะถ้านอร์ตั้นกัดสูงกว่านี้อีกนิดมีนกตายแน่ๆ 5555
  • 555 เกือบไป จิงๆๆ

นึกว่าจะได้ดัง ลงหน้า1 นสพ ซะแว้ววว คง เขิลล์ พิกล X( X( X(
  • ฝั่งนนท์นี้โหดไม่ใช่น้อยเลยนะเนี่ย :063: :o002:
  • ยินดีกับ กิจกรรมดีๆ ที่เกิดขึ้นกับชาวพิสบลูด้วยอีกคนนะครับบบบ :063:
  • ด้วยสีสัน และหน้าตา หลายคนอยากเข้าไปลูบคลำ นอร์ตั้น แต่บังเอิญอ่านคำเตือนแล้ว นอร์ตั้น จึงเฝ้าเสายาวๆ แต่มันน่าเข้าไปกอดจริงๆนะ
  • ดูน่าสนุกและพร้อมเพียงกันดีนะครับผม :063:
  • superkim ไปไม่ชวนเลยๆๆๆๆๆ 5555
  • อยากเห็นนอร์ตั้น อะ
  • POWER PIT สุดยอดเลยคับ จะขาดพี่ชายคนนี้ไม่ได้เลย :-D :-D ขอบคุณคับ
  • image
    RED TUTOR : ครั้งหน้าอย่าพลาดนะคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    bb87a13ab7b411e1af7612313813f8e8_7.jpg 160K
  • งานหน้าถ้าว่างจะไปด้วย
  • ยินดีด้วยครับ
  • :-D O:) :X นั่งดูนั่งอ่านกระทู้นี้ผมยิ้มตลอดเลย มีความสุขมากๆครับ ขอบคุณทุกๆคนจริงๆ และขอโทษทุกๆคนด้วยที่ผมไม่ได้ชวนนะ แฮ่ๆ :033: (ตัวผมเองยังเกือบจะไม่ได้ไปเอา 555+) ขอบคุณคุณสู้อีกครั้งสำหรับภาพสวยๆนะครับ ส่วนหมายศาลพยานปากเอกผมก็มีครับ ผมเตือนแล้วก็ไม่เชื่อ :-D

ขอบคุณเพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านที่เข้ามาอ่านมาคอมเม้นส์นะครับ ชาวนนท์ก็คือคนเลี้ยงพิทเหมือนๆกันแหละครับ มีพิท ไม่มีพิท ผมว่าชาวนนท์ทุกคนที่ไปงานวันนี้ ยินดีต้อนรับ ทุกคนที่สนใจจะเข้ามาร่วมทำกิจกรรมสนุกๆด้วยกันครับ (ขอออกตัวละกันนะครับ) ผมเชื่อหมันว่าทุกคนคงคิดเหมือนผมนะ ยิ่งมายิ่งเยอะผมว่ายิ่งน่าสนุกมากๆขึ้นนะครับ :033: ยินดีเสมอ ครั้งต่อไปอย่าพลาดกันอีกหล่ะคร๊าบบบ พี่น้อง :058:
  • เหมือนกันเลยพี่คิม ดูรูปแล้วมีความสุข ครั้งต่อไปหมาเกินเสาแน่ๆ
  • อยากลืมแจ้งวันและเวลานะคับครั้งหน้าไม่พลาดแน่
  • ผมอยากจะได้เบอร์ของคนที่สามารถจะโทรไปถามเรื่องมิ้ดติงอะคับช่วยบอกทีจะขอบคุนมาก
    :-c :-c :-c
  • ดูกี่ทีก็ปลึ่มมันมีความรู้สึกว่าปลึ่มอะบอกไม่ถูกแล้วกันอะคับ :X
  • ติดตามข่าวสารได้ที่ กระทู้ " ขอเสียงคนนนทบุรีหน่อยจ้าาาา "
  • @ pampjam

@ briaun และเพื่อนๆทุกท่าน ยินดีต้อนรับครับ

เบอร์โทรรายละเอียด และความเคลื่อนไหว กำหนดงานครั้งต่อไป อยู่ที่ความพร้อมของเพื่อนๆทุกท่านครับ

ติดตามได้ที่
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23680/ขอเสียงคน-นนทบุรี-กันหน่อยจ้าาาา#Item_793
  • แฮะ แฮะ

วันนี้...ผมก็นั่งเปิด เข้า-ออก ดูอยู่คนเดียวหลายรอบอยู่เหมือนกันเลยครับ

แต่ละภาพได้อารมณ์ มาก มาก ขำ ขำ ยังนึกถึงตอนฝนลง ...โอ้โฮ มันส์ ซูดดดด์
  • จะเป็นไปได้ไหมครับ ถ้าจังหวัดนึงรวมสมาชิก meeting กันได้ 30คน + ผมว่าถ้าจัดงานใหญ่ๆนี่ สนุกสุดๆเลยครับ หลายๆจังหวัดมารวมกัน หมาหลายร้อยตัว ผมว่าน่าจะมีทีวีมาถ่ายทำฟรี ให้คนรู้จักพิทบูลมากกว่านี้แน่ๆเลยครับ
  • ต้องกัดคนถ่ายสักทีคับ คนจะได้สนใจกันเยอะๆ
  • ให้คนถ่ายเอาไม้ตียุงไปไล่ตีพิทบูลของสมาชิกตัวละ ป๊าบสองป๊าบ เผื่อพิทบูลจะได้ดังๆอีกซักรอบ :o028:
  • อย่าถือสาผมนะช่วงนี้ว่างงานจัดเลยมาเป็นปริงเกาะกะทู้คุ่กับสมาชิกกิติมาสัคของชมรมloveustarคับ :o010:

ไว้ว่างๆผมจะจัดมีตติ้งในชมรม ห้ามพาหมามาแต่ต้องพาคนนี้มาแทน
    image
    ไฟล์แนบ
    60000028785.jpg 36K
  • :o027: :o027: :o027: :o027: :o027:

น่าร๊าาาาาาาา ง่ะะะะะะ :X :X :X :X :X

ืำneo วันงานคนผ่านไป ผ่านมา ก็มุงกันเยอะมากๆๆ ยิ่งถ้าฝนไม่ตกนะ ...... เป็นไอเดียที่ดีมาก

เพราะฉะนั้น 30 นี้ งานที่อิมแพค น่าจะยิ่งใหญ่มากกกก เชียงใหม่-กรุงเทพ ไม่ใกล้หร็อก มาให้ได้นะคร๊าบ

xinal กะให้โจทย์เก่าลืมๆ ไปบ้าง แหม ! ใครมีรูปผมอย่าเอามาลงนะ

xinal รื้อฟื้นอย่างนี้ เดี๋ยวโจทย์ ชี้เป้าถู๊กกกกกกก โหมดดดดด :-)) :-)) :-))
  • สุดยอดครับ ยินดีด้วยครับ :006:
  • xinal นอตั้ง...เอ๊ยไม่ใช่ เจ้าตัวนี้ ชื่อ "นอร์ตั้น" ตามคำเรียกร้อง xinal คร๊าบบบบบ:-)) :-)) :-))

image

ขอบคุณ ทุกๆท่าน สำหรับทุกๆความคิดเห็น แทนพี่ น้อง "พิตบูล นนท์" ด้วยครับ

หวังว่าคงได้พบกันในโอกาส ต่อๆไป " มีพิต มีเพื่อน" ทั่วไทยคร๊าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3766.JPG 261K
    IMG_3766.JPG 261K
  • ขอบคุณสำหรับเค้ก อร่อยดี มิตรภาพยิ่งดีใหญ่เร๊ย บรรยากาศดีเป็นกันเอง ธรรมชาติดี ค่ะ

สำหรับ คุณ power_pit คือ มีพรสวรรค์ด้านการเขียนบรรยายเป็นเลิศ ( ดีมาก ) ดูบุคลิคก็ยิ้มแย้มแจ่มใส

เป็นมิตรกับทั้งพิทและคนเลี้ยงพิทดีจริงๆ ชื่นชม ๆ ค่ะ :)

image
    ไฟล์แนบ
    2012-06-16 18.35.23.jpg 278K
  • อย่าดุแต่ภายนอกคับ ความจิงแล้วเค้าอาจจะไม่ใช่ชายเต็มร้อยอย่างที่คุณคิด
    ต้องเปิดกางเกงดูภายในด้วยคับ
    เอียงซ้ายชัว
  • อ่าวผู้หญิงนี่หว่า ขอโทษค๊าบที่เสียมารยาท
  • หมาผมมันจริงจังไปไหมนี่55555 สู้ถ้าเอียงขวาคงขาดไปแล้วครับเพราะนอร์ตั้น 5555
  • ตกลงนอตั้นมันทำไมคับเนี่ย ให้มันเฝ้าเสาอย่างเดียวเลย
  • โดดกัดเป้ากางเกงสู้ขาดเลยเดินเข้าระยะ5555
  • อ้าว ! ตาย ต๋า๊ย ต๊าย
    แล้วต่อไปจะไปหลอกใครเค้าด้าย กันเนี่ย :-)) :-)) :-))

ขอบคุณมากๆๆครับ dog_p ว่าแต่ยังไม่ได้เซ็ทผมเลยฝนเพิ่งหยุดใหม่ๆ 555

xinal เตรียมเสื้อเกราะได้เลย สงสัยไม่รอดแน่
    เพื่อความเสมอภาคไปค้นรูป xinal มาลงประกาศด้วยดีฝ่าวุ้ย(กดเครื่องคิดเลขมันไม่ชัดก้มหน้าก้มตาไป)

:m87: :m87: :m87:
  • โอเคเก็ตละ หมาตัวคงมีเหตุการฝังใจแต่เด็กมั้งคับ
  • เฮ้ยๆๆ :-h ไม่ดีๆ
  • ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ เมืองนนท์เช่นกันครับ :) มีแหล่งรวมพลที่ไหนกันครับ
  • TAE_FREEMAN ยินดีต้อนรับครับ

ติดตามความเคลื่อนไหวงานคราวหน้าได้ที่ลิงค์ กระทู้ข้างบนเลยครับ :039:
  • ขอบคุณครับ