ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

x3 ROMEO "PINK GOLD" [GOLDMINE X LINGERIE]'DAUGHTER
  • image
    2 MONTH
    image
    4 MONTH
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    96364ad7d7a5112efca1c2855247ee.jpg 176K
    IMG_0101.JPG 200K
    IMG_0293.JPG 204K
    IMG_0458.JPG 266K
    IMG_0461.JPG 267K
  • อย่างหนาเลย สวยมากครับ =D>
  • หน้าแหลมเลยนะครับ น่าเสียดายเงินแสนจริงๆ
  • ทั้งใบหน้า ปาก หัว รูปร่างและกระดูกสุนัขตัวนี้มันบ้านๆเกินไป ไม่สมราคากับหมาตัวละแสนห้าครับ
    แต่ถ้าสีสันและความน่ารักก็โอเคครับ
  • ฉิบหาย หมาตัวละแสนห้า!! นี่กูกำลังดูหมาตัวละแสนห้าอยู่หรอวะเนี่ย บ้านอยู่ไหนคับ จะขโมยไปขายผ่อนบ้าน
  • กดlike xinal 5555 :-))
  • กะแสบอลยูโรกำลังมาแรง ช๊อตมากคับตอนนี้
  • ใครว่าคนไทยจน อิอิ

บางคอกขายหมาตัวเดียวได้เป็นแสน แต่ทำไมบางคนขายเป็นร้อยแล้วยังไม่ได้แสน
    หากคิดจะบรีดหมาขาย วางเป้าหมายให้ดีๆ เลือกหมาในแบบที่ตลาดต้องการ คนไทยมีกำลังซื้อครับ
  • -- ราคามันขึ้นอยู่กับความพอใจและสายเลือดนะคร๊าบ --
  • 4 เดือนผมว่าสวยครับ :o010:
  • ผมว่ามันย้อนไปเหมือน romio ป่าวคับ ดูแล้วคล้ายๆอยู่น่ะคับ
  • มันต้องดูยาวๆ มันยังเด็กอยู่เลย อยากให้มันสวยเลยก็ไปซื้อที่มันโตแล้ว
  • ยังไงเอามาลงให้ดูเป็นระยะๆ ขอดูความเปลี่ยนแปลงหน่อยนะครับ
  • เรื่องราคาผมไม่สนแต่ผมถูกชะตากับหมาตัวนี้
    เรื่อง body ก็เห็นกันอยู่นะคับ
    โดยรวมแล้วต้องดูกันยาวๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับคำติชมทุกๆๆท่านคับ
  • หมาของพี่ 4 เดือน เท่ากับหมาของผม 7 เดือนแล้ว
    เลี้ยงอย่างไรครับหนาได้ใจจริงๆผมว่าถ้า1ปีมันจะไม่ดึงพี่ปลิวหรอครับ
    ปล.สวยดีครับผมชอบ
  • หนาจริง อก คอ ไหล่ มาแล้ว
    8 เดือนจะขนาดไหนเนี่ย
  • ทำไมคอมันบวมได้ขนาดนี้ พันธุกรรมอย่างเดียวเลยรึ
  • พันธุกรรม + การเลี้ยงดู+การเอาใจใส่คับ
    ขอบคุณคับ
  • ผมช่วยดันครับยังไง 4 เดือนใครก็ดูไม่ขาดทั้งนั้นละครับ
    4 เดือนยังเท่านี้ตอนนี้เลี้ยง นั้นและครับเดียวผมว่า
    ซัก 8 เดือนเอามาอัพใหม่มีตกใจกันหมด 4 เดือนหัวยังไม่โตครับเดียวโตเอง
    ดูชัดๆน่าจะซัก 15 เดือน แค่นี้ก็สวยบ้าแล้วครับ หมา 4 เดือนยังกับหมา 8 9 เดือน :063:
  • ขอบคุณคับ
  • ถูกแล้วครับ ช่วง 3-7 เดือนนี้ เป็นช่วงยืดตัว หากเลี้ยงได้หุ่นขนาดนี้ ถือว่าดี-ดีมากแล้ว
  • เห็นด้วยกับ พี่ TNT ตัวเมีย4เดือนหุ่นขนาดนี้ก็สุดๆแล้วครับ...
    :063:
  • 4เดือน ได้ขนาดนี้ งามมากๆแล้วครับ :063:
  • ขอบคุณทุกคำติชมของทุกๆๆท่านอีกครั้งคับ
    เป็นเหมือนแรงบัลดาลใจให้ผมก้าวเดินต่อไป..
    ( คนไทยถ้าตั้งใจทำอะไรไม่แพ้ชาติใดในโลก )
    ป.ล ขอบคุณพี่ mark สำหรับพื้นที่แห่งนี้ด้วยคับ
    B-)
  • สาย เลือด นี้ เรื่องหน้าตา ไม่ต้องเป็นห่วงครับ โตมา ดึงกลับทุกตัว ดูอย่างลูก Gold mine ที่ ชื่อ plastinium ที่อยูเมกาสิครับ หน้าอย่างยาว แต่หัวอย่างใหญ่ มันทดแทนกันได้ครับ แถมค่าตัว 7 หลักซะด้วย ดูกันยาวๆครับ ผมว่า คนไทย ก็งี้แหละ เห็นคนอื่นได้ดิบได้ดีหน่อย ก็คอยดัดขา ดัดแข้ง ทำเหมือนเด็กๆ ไปได้ !!!
  • ตัวอย่างมีให้เห็นถมไปจร้า... :-" imageimage
    ไฟล์แนบ
    17d2a9eacda9b6527994a041e62dc7.jpg 158K
    f8b018ef3d8c3d88452824e523e03b.jpg 60K
  • เพิ่มเติม
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0544.JPG 176K
    IMG_0545.JPG 209K
    IMG_0546.JPG 214K
    IMG_0548.JPG 163K
  • แต่มีสิ่งหนึ่งที่หมาคุณไม่เหมือนลูกหมาที่จะโตขึ้นมาแล้วเทพได้คือกระดูกครับ.......แน่นอนฟันธง