ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ไม่ได้มานานเลยนะครับ จำได้ครับ เข้ามาเล่นบ่อย ๆ นะครับ.....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ถ้าไม่เห็นชื่อ i pad นี่นึกว่า สุนัขนอกเลยนะเนี่ย :063: :063: :063:
  • ไม่ขนาดนั้นหรอกน้าอาร์ท....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ได้คับพี่โต
    ว่าเเต่พี่เชี้ยงของผมไปไหนหนา อิอิอิ :-D
  • ตกลงผมจะมีโอกาศได้ลูกมันไหมเนี่ยครับ พี่
  • ใจเย็นๆ ครับคุณอาร์ท ตัวเมียยังไม่พร้อม
    พี่โตอาหารหมามีเปล่าครับเนี่ยจะหมดแล้วแต่ไปเอาไม่ได้นอนอยู่โรงบาล
  • หายไวไวเด้อ..ตาอุ๋ย...ไข้เลือดออกล่อเอาซะแล้ว..
  • พิทบูลสุรินแวะทักทายครับ
  • ขอบคุณครับ คุณคิม...

• image
    drif haper vs santa
    image
    เปิดให้จับจองได้นะกรับ
    ไฟล์แนบ
    394598_391111187618459_2102820685_n.jpg 52K
    540955_391110957618482_650185060_n.jpg 49K
  • Monster ออกอาละวาดแล้ว

• มาอาละวาดแถวสุรินทร์ก้ดีนะพี่5555
  • ครับ อยากไปครับ ไปกินสุรา...

• 5555สุรามีเยอะแต่ไม่มีเพื่อนกิน
  • เอ้า....ได้กันเลยครับ...เลยครับท่าน คิม..

• หวัดดีตอนเช้าๆเพื่อนๆศีสะเกษ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างงานเยอะจริงๆทั้งงานราษฏร์งานหลวง เดี๋ยววันพุธก็ไปกรุงเทพอีก วันศุกร์ก็โคราช คิดถึงเพื่อนๆทุกท่านนะครับ ขอให้ทุกคนรำรวยมีสุขครับผม
  • ครับพี่เห...สู้ ๆ นะครับ

• ดูแล้วหิวข้าวเลยพี่โต55555 สบายดีนะครับพี่ๆท่าน
  • มื้อเดียวสงสัยจะไม่อิ่มนะพี่555
  • หวัดดีท่านโต 101 สบายดีครับ ปลายฝนต้นหนาวเตรีัยมตัวไว้เน้อ...

หวัดดีครับท่านคิม....ให้มื้อเดียวก็จนแล้วครับ...

• อยากหาอะไรกินบำรุงตับจังเลยพี่โต
  • 55555ให้กินชะก้ดุตัวเจ้าไอแพทสิไม่รู้ว่าจากหมาจะกลายเป้นหมูแล้วมังพี่โต555
  • อุ๋ย...บำรุงเลือดดีกว่ามั้ง...เสียเลือดไปเยอะนิ...

ท่านคิมครับ Ipad เป็นหยังงี้มาแต่ไหนแต่ไรแล้วท่าน...

• 5555555555เดียวผมต้องหามาสักตัวมาแข่งกับเจ้า Ipadชะหน่อย
  • เอาเด็กๆมาให้เบิ่งเด้อท่านพี่โต
    แม่หมา
    image
    เด็กๆ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    comflax.JPG 25K
    f.JPG 34K
    g.JPG 38K
    r.JPG 30K
  • พอได้บ่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    w.JPG 47K
    แผ่.JPG 66K
    ดำ.JPG 45K
    บลู.JPG 31K
  • ดูต่อเด้อimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ฟ.JPG 37K
    รวม1.JPG 50K
    รวม.JPG 52K
    ลูก Comflax.JPG 44K
  • เดี๋ยวถ่ายลูก แพ็คเกอร์ให้เบิ่งต่อ
  • แต่อยากเห็นช้างเผือกเด้
  • เยี่ยมตาอุ๋ย....ไม่ธรรมดา เห็นแล้วชื่นใจเ้ด้...งามหลาย ๆ ปั้นดี ๆ เด้อ...

ปล.ช้างเผือกพี่ก็ไม่มีโอกาสได้เห็นแล้ว...กินแห้วกันแว้วว...

ท่านคิม...จัดเลยครับ ที่ศรีสะเกษมาให้เลือกเยอะเลยตอนนี้ นี่ของตาอุ๋ย มีสองคอกนะดูเอา สวย ๆ ทั้งนั้น

• หางบประมาณก่อนครับพี่โต
  • ครับท่านคิม.....บอกหน่อยได้ไหมครับ ได้กี่แสนแล้ว..ท่าน

• งานพัทยาเอายังไงกันเอ่ย
  • สงสัยจะแสนสาหัสอะครับพี่โต555
  • ตาอุ๋ย...ปั้นทีเด็ด 2 ตัวไปลุยโล้ด...งานนี้ยังให้คำตอบบ่ได้เลย...รอแล้วก็รอ...อยากกินซุปหางวัวเ่ด่..

หวัดดีท่านคิม เข้ามาเล่นที่ศรีสะเกษบ่อยจน แบบว่าเกรงใจท่านจังเลย...ทางผมก็ไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นที่สุรินเลย ต้องขอโทษด้วยนะครับท่าน...แต่เห็นท่านคิมมาแวะเล่นบ่อยอย่างงี้ จำต้องรับเป็นสมาชิกของศรีสะเกษเพิ่มอีกคนหนึ่งดีไหม....

• สวัสดีครับท่าน งานพัทยาวันไหนครับท่านพี่
  • ขอบคุรครับพี่โตไม่ต้องเกรงใจหรกครับยังไงเราก้บ้านใกล้กันไอบ้านของมมันเงียบเลยต้องหาคุยบ้านอื่น ขอบคุรมากครับพี่ที่รับผมเป็นสมาชิก
  • เนื่องด้วยมีเสียงเรียกร้องจากน้องในกลุ่มพิทบูลสุรินทร์ว่าอยากจะให้กลุ่มสุรินทร์ได้มีการพบประกันบ้างเพราะว่าที่สุรินทร์มีคนเลี้ยงเยอะแต่คนเข้าเวปน้อยมาก
    ผมในการที่ผมเป้นคนเปิดกลุ่มนี่ขึ้นมาก้อยากจะจัดวันเพื่อจะได้พบปะกันในกลุ่ม
    เมื่อคราวที่แล้วที่จัดก้มีเสียงตอบรับมพบสมควรแต่เนื่องด้วยวันนั้นได้มีพายุเข้าแล้วฝนตกหนักเลยไม่ได้จัดงานขึ้นมาแค่ครั้งนี่ทนเสียงเรียกร้องไม่ไหวเลยต้องทำ
    วันเสารืที่14 กค. 55 นี่เดียวเวลาจะบอกอีกทีจะมีงานมิตติ้งพิทบูลสุรินทร์
    ประเด็นที่จะเกิดคือ
    1.พบประคนเลี้ยงพิทบุล
    2.การจัดตั้งทำกลุ่มให้เป็นตามหลักของเรา
    (ใครจะมีอะไรเพิ่มเติมได้ครับ)
    งานนี่อาจจะทางเรายังไม่มีงบประมาณที่จะทำอะไรที่ใหญ่มากเท่าไรเพี่งแค่อยากรู้ว่ากลุ่มเรามีมากแค่ไหนหรือมีใครสนใจมากเท่าไร เรื่องเวลาและสถานที่ ก็ช่วยกันลงมาบอกกันได้ครับหรือกลุ่มไหนที่ใกล้ก้เรียนเชิญมากันได้ครับจัดกันเป้นกันเองแบบสุดๆ
    วันนี่เรามาบอกกันล่วงหน้าแล้วใครจะค้านหรือสันบสนุนจะเสียงอยุ่
    งานนี่อยากจะรุ้แนวทางของกลุ่มว่าจะไปแนวทางไหน
    กลุ่มพิทบูลสุรินทร์เราไม่แยกสายขอเพี่งแต่แค่คำว่า อเมริกันพิทบูลไม่ว่าสายไหนเรารับเข้าหมดขอเพี่งแต่เพื่อนกันครับ
    และอีกอย่างเราจะทำเพื่อแนวทางป้องกันและให้คำแนะนำสำหรับมือใหม่ที่เพิ่งเลี้ยงหรือคนที่เลี้ยงยังเลี้ยงแบบที่ยังไม่เข้าใจเราจะมีการแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    และถ้างานนี่เกิดขึ้นมาได้อนาคตกลุ่มเราอาจจะมีอะไรที่ดีขึ้นมาก้ได้
    จึงอยากเรียนเชิญชาวสุรินทร์ที่พร้อมและใกล้เคี้ยงมาครับ
    ลืมไปอาจจะมีกองทุนสำหรับกลุ่มเราขึ้นมา
    ใครมีอะไรเสนอหรือค้านก้มาเสนอได้เลยครับ
    ถ้าสนใจติดต่อสอบถามได้ 081-4431540 คิมครับ
  • ฝากหน่อยครับพี่โต
  • ได้เลยครับ...ถ้าว่าง เคลียร์งานลงตัว
  • ไปเที่ยวหาอะไรบำรุงตับป่าวพี่โต
  • อากาศเริ่มร้อนอีกแล้ว อีกไม่กี่วันพายุฝนคงมาอีก ระวังสุขภาพเดินทางไปไหนให้ระมัดระวังด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    64803_383271531683610_100000023007313_1530551_297464904_n.jpg 25K
  • ขอบคุณครับพี่เห

• อิจฉา I pad โชว์จังเลย
  • image
    image
    เอามาup
    ไฟล์แนบ
    bulldog.jpg 80K
    bulldog1.jpg 87K
  • สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....แท้...เสี่ยป้อม...
    .
  • ขอบคุณครับเสี่ยโต

image
    ไฟล์แนบ
    the reel1.jpg 90K
  • อิจฉาเอาหมามาโชว์ทำให้อยากได้เดียวเถอะจะแอบไปเอาหมาศรีสะเกษหรกท่าน55555