ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่นี่...กำแพงเพชร
  • ยามเช้าเกาะกลางน้ำ ที่ จ. กำเเพงเพชรครับ ดีจริงๆครับที่นี่ช่วงเช้าๆไม่มีใครมายุ่งกับเราเลย ไม่มีทั้งหมา ทั้งผู้คน ผมเลย พาเจ้า 2 ตัวมาวิ่งเล่นอย่างสบายใจ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5433.jpg 57K
  • ส่วนนี้ก็เป็นเพื่อนซี้ไม่มีซั้ว ลูกชายกับเจ้าลูกหมาครับ มาอยู่ด้วยกันใหม่ๆเเกล้งกันทุกวัน เดี๋ยวนี้รักกันสุดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 168K
    3.jpg 165K
    4.jpg 155K
  • น่าอิจฉาครับ สนุกทั้งคนทั้งหมาเลยงี้ :o060:
  • โทดทีครับลืมกดแทรกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 168K
    3.jpg 165K
    4.jpg 155K
  • :063: ชอบครับ
    ความผูกพันธ์ ระหว่าง เจ้าของ กับหมา :o019: :o019:
  • กำแพงกับตากไม่ใกล้ไม่ไกล ว่างๆเรามามิตติ้งกันดีไหมคร๊าบบบ
  • เห็นรูปแล้วคิดถึงกำแพงเพชร จริงๆครับ 2 ปีที่กำแพง มีความสุขมาก
  • หวัสดีครับ บรรนยากาศดีจัง

ตอนนี้อยู่ยุดยาถ้าน้ำท้วมอีก คงกลับกำแพงครับ
  • ผมเคยไปกำแพงเพรช บรรยากาศริมปิงสุดยอดมากครับ
  • Haleluya กำแพงกับตากไม่ใกล้ไม่ไกล ว่างๆเรามามิตติ้งกันดีไหมคร๊าบบบ.............ยินดีครับ....เมื่อไหร่บอกแล้วกันครับ
    Permalink
    เห็นรูปแล้วคิดถึงกำแพงเพชร จริงๆครับ 2 ปีที่กำแพง มีความสุขมาก...........กลับมาเที่ยวบ้างก็ได้ครับ ตอนนี้ความเจริญเข้ามาถึงแล้ว....อิอ
    Permalink
    หวัสดีครับ บรรนยากาศดีจัง
    ตอนนี้อยู่ยุดยาถ้าน้ำท้วมอีก คงกลับกำแพงครับ.............ไปทำไรยุดยาครับกำแพงน้ำไม่ท่วม
  • =D> =D> =D> เห็นแล้วมีความสุขแทนครับ อยากมีความสุขแบบนั้นบ้างจริงๆ ธรรมชาติ คน และ สัตว์
  • น่ารักมากเลย ระหว่างเจ้าของกับหมา นี้เป็นความผูกพัน ระหว่างคนเลี้ยงกับผู้ที่ถูกเลี้ยง ของมันรักนะ
  • แจ๋ว แจ๋ว ว่างเมื่อไหร่แล้วเจอกันที่ริมปิง