ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือจากคนใจดี
  • ตั้งแต่พิทบูลโซนปรับปรุงบอร์ดใหม่อุ้มก็ลงรูปไม่ได้เลยค่ะทั้งๆก็ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง พอกดแทรกภาพแล้วก็เป็นแบบนี้ทุกที ไม่แน่ใจว่าปัญหาอยู่ที่โน็ตบุ็คหรือเปล่า ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    558713_295495723862793_787983891_n.jpg 51K
  • เอ๊ะ ภาพก็ขึ้นนะครับ เป็น เฟร้นช์ตัวเล็กๆ อยู่บนหัวพิทบลู :-D
  • เอ๋???ขึ้นได้ไงลองมาหลายครั้งแล้วแห้ว :O
  • ดูทางมือถือภาพขี้น แต่ถ้าดูทางคอมไม่ขี้น
  • รูปต้องมีขนาดเล็กกว่า 300k พวก .jpeg . gif .png ลงไม่ได้ ลงเปลี่ยนไฟล์เป็น .jpg
  • ผมเห็นภาพนะครับ พิทบูลสีขาว มีเฟรนบลูดอก ขี่บนหัว น่ารักครับ