ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเบิ้ลรอบ2image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 91K
  • หวัดดียามเช้าคับ...
    ....ลืมบอกไปคับตอนนี้ถ้าใครจะติดต่อผมเบอร์นี้คับ 088-4478966 อ๊อดคับ(ชั่วคราว) :-"
  • สวัสดีครับ ^^ มีใครอยู่แถวลำลูกกคาคลอง 5 บ้างเอ่ย
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 30K
  • ผมอยู่คลองหนึ่งคับ..อ๊อดคับ....ว่างๆเข้ามาทักทายกันหน่อยนะ..อิอิ
  • อยากรู้จังใครติดสต๊กเกอร์ข้างรถโตโยต้าสีขาว ว่า I AM PITBULL คนคลองกันเอง.555555555
  • ใครอะ5555image
    ไฟล์แนบ
    g5.jpg 74K
  • หวัดดียามดึกครับทุกท่าน...
  • พรุ่งนี้ช่างเชื่อมมือ 1 จากซ้ายสุดแดนสยามจะมาทำการลงอักขระเชื่อมประตูให้บ้านใกล้เรือนเคียงใครอยากมาแบกเหล็กเอาฤกษ์เอาชัยมาได้ ....... เพื่อช่างจะได้มีจ๊อบต่อๆไป 5555.......
  • หวัดดีครับทุกท่าน
    หยุดเสาร์ อาทิตย์ ทำกิจกรรมอะไรกันดี
  • พี่นัดอ๊อดมาเชื่อมเหล็กทำประตูคอกหมาที่บ้านพี่ไม่รูอ๊อดจะมากี่โมง ลืมถามเวลา...
  • image
    ไฟล์แนบ
    RO.jpg 291K
  • สวัสดีคับทุกท่าน
    ...พี่เอกพรุ่งนี้เจอกัน..ประมาณ 10.00 น.คับ
    ....มุกพี่เอารูปมาให้ดูคับ ukc.เพศผู้ ดูว่าเหมือนไอ้ต๊อปเปล่า..imageimage
    ไฟล์แนบ
    12229779-1s.jpg 11K
    12229779-2s.jpg 10K
  • ครอกแรกของน้องเป้image
    ไฟล์แนบ
    ja3.jpg 211K
  • สุดยอดอยากจะได้ซักตัวจังครับท่าน
  • หวัดดียามเย็นคับทุกท่าน...ลืมพี่ยุ่นไปเลยเรื่องบ้านเช่า...อิอิ จัดไปคับ...เฮ้! L-)
  • imageสวัสดีครับพี่อ๊อดและทุกๆคนไม่ได้เข้ามาซะนาน สบายดีปะครับพี่ พี่อ๊อดเมื่อไรจะนัดมิตติ้งครับ อยากทำความรู้จักกับพี่ๆ เพื่อนๆครับ ผมไม่ได้อยู่ปทุม แต่อยู่ใกล้ปทุม(ดอนเมือง)ครับ
    ไฟล์แนบ
    527909_243641635734672_797740704_n.jpg 94K
  • บ้านคลองสามให้น้องเค้าเช่าไปแล้วครับช่วยๆกันไปครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน.พร้อมที่จะเจอกันยัง!
    ...........................................ที่ไหนว่ามาเลย.อ๊อดจัดให้...อาทิตย์นี้เป็นไง!ที่คลอง 5ที่เดิม ok.ไหม!
    ถ้าทุกท่านพร้อมลงชื่อเลยคับ.....เดี๋ยววันศุกร์ลงบอร์ดกลางให้คับ...... :-D
  • หวัดดีคับทุกท่าน..
    ..อาทิตย์นี้ไม่มีใครว่างเลยเหรอคับ.....ถ้าว่างบอกด้วยเดี๋ยวจัดมิตติ๊งซะหน่อย....ลงชื่อเลยคับ..อิอิ :o063:
  • หวัดดีพี่อ๊อด ผมว่างอยู่นะแต่ว่าไม่มีรถไปนี้อะเด่ ทำไงดีละ
  • หวัดดีคับ..ก๊อป..ไม่ใช้ปัญหาคับ...มอไซค์พี่ว่าง...อิอิ
  • รบกวนเพื่อนๆให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยกันออกเเบบโลโก้ใหน่อยได้ปะ!
    .คำตามนี้อะ.."pitbull-pathumthani-club"....หรือเพื่อนๆว่าไงคับเเนะนำได้เลย....
  • มีกรงมาขาย2000จัดไปใหญ่มากๆสนใจมาดูได้ครับพอดีทำครอกหมาเสร็จแล้วจะจัดบ้านให้โล่งๆ มี2กรงแต่เค้าจองไป1แล้วเหลืออีก1สนใจรีบๆเลยครับไปเร็วแน่ๆ สำหรับพี่น้องเราต้องมาก่อนใครขาดกรงอยู่รีบๆเลยครับ
  • ปิดการขายพี่น้องในเว๊ปเหมาหมดแล้วครับ
  • พี่ยุ่นไม่เห็นโทรบอกเลย....ส่งรูปคอกใหม่ให้ดูหน่อยครับ ของผมหลังจากที่อ๊อดมาช่วยเชื่อมประตูให้ตั้ง 2 วัน ก้มๆเงย ลมจะกิน ก็ยังไม่เสร็จ ออกแนวลูกทุ่ง ไม่สวยแต่อยู่ได้ เดียวคอยเอารูปมาให้ดู หวานซะไม่มี 555555555
  • มาไม่ทันกรง T-T
  • หวัดดียามเที่ยงๆครับ...อิอิ
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดๆ เด็กเต็มบ้านอีกแล้วเหรอพี่
  • อยากได้แบบนี้ครับ ไอ้เคอร์ฟิว หมาไทยใบไทย
    image
    ไฟล์แนบ
    236065[1].jpg 69K
  • :021: ขาหรอนั่น
  • หวัดดีคับก๊อป....ลูกใครอะ...ตีนใหญ่มากกกก....
  • คุณเอกผมโทรบอกอ๊อดแล้วว่าพี่น้องเราใครต้องการให้รีบมาเอา ลงขายวันเดียวก็ไปหมดแล้ว เดี๋ยวเอารูปคอกใหม่มาให้ชมสวยมากๆ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...
  • หวัดดีครับอ๊อดดูบอลกันมั่งไหมเนี่ย ขอบตาดำเป็นหมีแพนด้าแล้วตื่นตีห้ามาทำงานทุกวันถึงบ้านรอดูบอลimage
    ไฟล์แนบ
    69012.jpg 19K
  • มีใครอยากได้ปืนยาวอัดลมเบอร์2บ้าง ของแถมเพียบกล้องกระเป๋าลูก เดี๋ยวถ่ายรูปแล้วจะเอามาลงขายซื้อมาไม่ค่อยได้เล่นสนใจรีบโทรมาน่ะไปเร็วแน่ๆขอบอก อันนี้ไม่ไช้ปืนbbของเด็กเล่นน่ะลูกตะกั่วขนาดเท่า.22 ยิงกะบาลคนตายน่ะครับ ไม่แพงๆ
  • คุณยุ่นขอราคานิดนึงครับ tautao@hotmail.com ตอนนี้แถวบ้านวรนุชเยอะมากครับ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่นเเละเพื่อนทุกท่าน...
    ....รู้สึกว่าพี่ยุ่นจะชอบเล่นปืนนะพี่..
    ....อยากรู้อะ..ถ้าพกปืนพวกนี้ติดตัวไปตัว..โดนจับเปล่า!image
    ไฟล์แนบ
    0904140246c83567db94ae616e_jpg_thumb.jpg 90K
  • โดนครับอ๊อดเล่นในบ้านได้แต่อย่าเอาไปไหนไกลๆพี่รวจเห็นโดนเต็มๆมันต้องมีใบอนุญาติเหมือนกันครับปืนแบบนี้แต่ราคาจะแพงเลย2-3หมื่นละครับพี่มีอยู่2กระบอกขายพี่เล็กลำปางพี่ในเว๊ปเรานี่หละไปแล้ว1เก็บสะสมไว้ในบ้าน1แต่ไม่ได้เล่นเลยอยากขายหาทุ่นซื้อปลามังกรมาเลี้ยงปลาอะไรตัวนิดเดียวเป็นหมื่นอยากลองเลี้ยงดู อีกอย่างพกไม่ได้ครับมันเป็นปืนยาวครับ
  • ผมขาย8000ครับชอบโทรมาต่อรองได้ 084-7114856 ครับสวยบาดใจวรนุชแถวบ้านได้เอาผัดแกล้มเหล้ากันหละคราวนี้ยิงร่วงสบายๆเลยครับเพราะปืนผมติดกล้อง bsa ด้วยแม่นมากๆมีไฟปรับได้2สีเขียวกับแดง กล้องซื้อมาเกือบ2000พันแล้วกระเป๋าใส่ปืนอีก 600 ปืนซื้อมา8000 หาซื้อยากไม่ใช้คนในวงการเค้าไม่ขายให้ครับ ลูกแถมไปอีก3กล่องเป็นร้อยๆนัดชุดนี้สุดคุ้มครับ เป็นปืนอินโดยี่ห้อสตีเวนส์เวนครับ โทรมาคุยดูครับท่าน tautao มาดูของที่บ้านก็ได้ลองมายิงเล่นดูเสียงดังน้องๆ.22 ละครับ
  • หวัดดีคับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน... ^:)^
  • แง...อยากได้ๆๆๆแต่แผ่นยางยังไม่ได้ขายอ่าาาา...
  • อยากได้อะไรปุ๊...?
  • ได้มาแล้วสมาชิกใหม่
  • หวัดดีคับ..ทุกท่าน...
    ...สมาชิกใหม่อะไรพี่! :/
  • เจ้าพบโชคimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0059.jpg 233K
  • สมาชิกใหม่ในบ้านกำลังน่ารักเชียวimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0061.jpg 221K
  • มีใครอยากไป auto-salon 2012...ผมมีบัตรคับ...ว่ามา...อิอิ
  • ไปไหนกันหมดเงียบจัง
  • สวัสดีพิทบูลปทุมทุกท่านคะ สำหรับผู้ที่ต้องการอาหารเสริม และ อาหารสุนัขทุกรูปแบบรวมถึง BARF อาหารสด

มีให้บริการแล้วนะคะ Pet 2 you
    https://www.facebook.com/petpet.petshop
    บริการส่งฟรีถึงบ้าน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ผลิตภัณฑ์6.jpg 118K
    barf.jpg 37K
    test of the wild.jpg 71K