ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความลับที่Boonsong มอบให้มาเฟีย
  • Boonsong

ขอให้คุณจงผ่านเห็นการ์ณร้ายๆไปได้ด้วยดี
    เป็นธรรมดาครับเบอร์1ย่อมจะโดนเพ่งเล็ง
    ผีก็ย่อมเป็นผีตามใจมากก็เหลิง พูดตรงก็มีแต่ศัตรู
    ด่าตรงๆก็เป็นคนไม่ดีในสายตา
    มึง กู เอ็ง ข้า ร้อยพ่อพันแม่ ยากที่จะเดาได้ด้วยภายนอก
    ทุกวันนี้สังคมมันอยู่ยากและลำบาก ใจเย็น มีสติจึงจะอยู่รอด
    ชาตินี้ ชาติหน้ามีจริงหรือป่าวก็ยังไม่รู้
    ไอ้ผมก็แค่คนตัวเล็กๆ ก็ขอเป็นแค่เศษเสี้ยวกำลังใจ ใครทำอะไรไว้
    สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

มาร์ค มาเฟีย เหนื่อยได้ แต่อย่าถอยนะครับ
    หน้าที่เกี่ยวกับ พิทบูลคุณรออยู่
    หนังเรื่องนี้ยังอีกยาว ถ้าคุณจบทุกอย่างจะไร้ทิศทาง
    ตีนเรื่อง ต้นเรื่อง อาจจะต่างเริ่มเรื่องต้องเหนื่อยแน่นอน ท้ายเรื่องผมเชื่อเหลือเกินว่า.....Happy Ending
  • image

รหัสลับคืออักษรสีแดง
    ไฟล์แนบ
    hiend.jpg 100K
  • Mafia ธันวาคม 27 Permalink
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่มีให้ต่อผมในยามนี้ครับ มันคือยาชูกำลังอย่างดีที่ทำให้ผมมีกำลังใจที่จะก้าวต่อไปอย่างมั่นใจ แต่ผมมิบังอาจกล้ารับตำแหน่งผู้นำวงการหรอกครับ มันหนักเกินไป ผมขอเป็นเพียงผู้ริเริ่มณรงค์ให้เกิดคนเลี้ยงพิตบูลประเภทคุณภาพ ที่เลี้ยงด้วยความรัก รับผิดชอบ และไม่สร้างปัญหาแก่สังคมก็พอครับ :D

จะขอบคุณมากหากจะร่วมเป็นหนึ่งในสมาชิกถาวรของชมรมมิตรภาพพิตบูลแห่งนี้ตลอดไปครับ่ ^:)^
  • ณ วันนี้ ความจริงก็คือความจริง เปิดเผยออกมาแล้ว
    คนในครอบครัวเดินจากคุณไปแล้ว ผลสรุปคือคำว่าพี่น้องสามารถโขกสับได้
    ผมเป็นอีกหนึ่งที่ไม่หากินกับพี่น้องและครอบครัว
  • กร๊ากกๆๆๆๆ ความพยายามสูงจริงๆ มันก็ทำได้เพียงเท่านี้ละ ฮิ้วๆๆๆ

ไฟริษยามันกำลังแผดเผาใจคน วันนี้ชีวิตผมอยู่ดีมีความสุข ไม่มีเห็บหมัดมาเกาะหลังให้ลำบากใจ
    ผมเลี้ยงหมาพิตบูลตัวแรก และตัวเดียว ผมก็ทำจนมันกลายเป็นตำนานได้ แต่คนบางคนเลี้ยงเป็นฝูงก็ยังไม่เกิดในวงการ

ผมเอาเรื่องราวของหมาผมมาเป็นแรงบันดาลใจในการทำเว็บ จนวันนี้ผมได้รับการยอมรับจากคนส่วนใหญ่
    แต่ก็มีคนหลายคนที่พยายามมาเกาะกระแสดัง มาทำตัวตี้ซี้ ทำตัวเป็นคนสนิท เพื่อที่จะได้หน้าได้ตาไปด้วย

ผมจัดงานทุกครั้ง ต้องมีค่าใช้จ่าย ต้องมีการเตรียมงาน ต้องมีการประชาสัมพันธ์
    แต่คนบางคน ไม่เคยลงทุนทำอะไร ไม่เคยควักเงินสนับสนุนใคร ถึงเวลาก็แค่แต่งตัวมาหล่อ มาทีหลังแต่กลับก่อนเป็นนิสัย
    มีโอกาสก็คว้าไมค์ โปรโมทตัวเอง ไม่ให้ความสำคัญก็งอน เลิกงานก็กลับก่อน ไม่เคยช่วยเก็บ ไม่เคยช่วยกวาด

คนแบบนี้นะหรือที่จะเข้ามาทำเพื่อวงการ :p
  • ยิ่งพยามทำลายผมเท่าไร คนเขาก็ยิ่งเห็นกำพืดของพวกคุณมากขึ้นเท่านั้น และผมก็ไม่เคยหักหลังใครด้วย

บรีดเดอร์มันไม่ใช่แค่ จับหมาปี้กัน กับเอาไซลิงค์ หยอดอาหารอัดเข้าปากลูกหมา บังคับให้มันกิน จะได้อ้วนๆขายง่ายๆ
    ก่อนจะด่าใคร ตักน้ำใส่ชามข้าวหมาแล้วชะโงกดูหนังหน้าตัวเองดูนะครับ ว่าในชีวิตเคยทำอะไรให้แก่วงการบ้าง
    วันนี้ถึงจะขายหมาแดกไปหมดแล้ว แต่ก็หวังว่าคงไม่ถึงขนาดขายชามข้าวหมากินไปด้วยนะ ฮิ้วๆๆๆๆ

คนบางคนผมเคยช่วยเหลือเกื้อกูลมัน มันลำบากก็ยืนมือเข้าไปช่วยเหลือ แต่วันนี้มันก็เห่าใส่ มันแว้งกัด
    เด็กน้อยเอ๋ย อย่าอัปปรีย์จัญไรเนรคุณคน ขนาดโกงเงินผมไป มันก็รู้อยู่แก่ใจว่าผมไม่เคยแม้แต่คิดจะตามทวง
    ก็ยกให้น้องเพราะคิดว่าคงจะไม่มีจริงๆ เงินที่เอาไปก็คงกินคงใช้ เพราะติดหญิงหมดแล้ว เลยคิดว่าทำบุญ

ผมมั่นใจว่า เว็บนี้คนเล่นมากขึ้นทุกๆวัน แต่เว็บที่คนชั่วไหลไปรวมกัน คงแทบไม่มีใครเข้าแล้ว ฮา ... :064:
  • กรุณาชี้ชัดๆไปเลยครับว่าใครที่คุณหมายถึง พูดลอยๆเอาดีเข้าตัวอย่างนี้ไม่แฟร์เลย
    ถ้ามีคนกล่าวขึ้นมาลอยๆว่า.....
    ลักลอบได้เสียกับเมียคนอื่นไม่พอ ยังจะให้คนไปกระทืบผัวเค้าอีกเลวจริงๆ
    หรือ แม่งทำตัวกุ๊ย พรี้ยา ต่อหน้าสาธารณะในผับ แถมพอเช็คบิลหนีกลับ
    คุณจะคิดยังไง
  • โหๆๆๆ
    ถอดรหัสยิ่งกว่า prisonbrek
  • ขนาดผมยังไม่ได้ระบุชื่อใครเลยนะ แค่พูดลอยๆออกมา แมร่งดิ้นพลาดเลย
    แต่ทีพวกแมร่ง ออกมารุมสกัมผม ยิ่งกว่าฝูงหมาไฮยีน่า มันกลับไม่รู้สึกอะไร แหวะ

ก็ดูกันเอาเอง วิเคราะห์กันเอาเอง นะพี่น้อง :064:
  • และผมก็มีความลับที่จะบอกพวกคุณเหมือนกัน แต่ตอนนี้ขอเก็บไว้ก่อน รอหลังปีใหม่จะมาเฉลย ฮิ้วๆๆๆ
    และรู้แล้วก็อย่าโทษใคร ให้โทษตัวเอง กรรมของใครก็กรรมของมัน รับผิดชอบกันเอาเอง เด้อออออ
  • ดิ้นอะไรตรงไหน และทำไมต้องดิ้นเป็นใครอะไรยังไงก็ไม่รู้5555 คนที่จะดิ้นมันต้องยิงโดนจุด ด่าลอยๆเรื่อยเปื่อยอย่างนี้มันนิสัยของเด็กเลี้ยงแกะ น่าขำมากกว่า ฮิ๊ววววส์

ไถเงินผู้หญิงในเว็ปเป็นแสนนี่ซิเจ็บกว่า น่ารังเกลียดยิ่งกว่ากุ๊ยสะพานพุทธอีก55555

อย่าอวดดีกับผม ไหวพริบแบบสันดารนักเลง คุณไม่มีไม่ทันผมหรอก
  • ทำได้ก็แค่นี้ละ สมัครสมาชิกเข้ามาเป็นสิบ ทำไมผมจะไม่รู้ ผมก็ยอมอนุมัติให้ ก็อุตส่าห์ลงทุนซะขนาดนี้แล้ว

เรื่องหมาทำอะไรผมไม่ได้ ก็งัดสารพัดวิชามาร เอามันทุกรูปแบบ เพราะทำกับหมาไว้เยอะ ตอนนี้โดนผีหมากินสมอง กร๊ากกๆๆๆ
  • เรื่องหมาทำอะไรผมไม่ได้ จริงเหรอ? จะเอาเรื่องอะไรก่อนดีหล่ะ
    วู๊ดดี้ , เรดบลู , บิซJr. , หรือหมาแดง เดอะเหลือก หมายืมเลี้ยงแต่เปิดผสมไม่บอกเจ้าของ
    หรือเรื่องหมาตัวเมีย5ปี แต่บอกลูกค้าแค่2ปีกว่า(กลัวเค้าไม่ซื้อ) เอาเรือ่งไหนก่อน ไอ้ทิด ?

เออได้ข่าวโดนเรื่องวู๊ดดี้จุกเลยเหรอ หนีเป็นหมาท่าแร่เลยเร๊อะ กร๊ากกกก

นี่จี้แบบตรงจุดไปเลย นี่หล่ะของจริงไม่ใช่พูดลอยๆเป็นเด็กเลี้ยงแกะ

ท่านผู้อ่านที่ติดตามอยุ่ติดตามเรื่อยๆนะครับอาจจะช้าหน่อย เพราะโพสมามันลบชื่อออกทุกครั้ง คงขี้ขึ้นสมอง

เจอกันยูสเซอร์เนมหน้ากับ บุญรอด
  • เอางี้ไหมคุณ....ที่แอบเอาเมียเพื่อน
    ป่านนี้เพื่อนคุณจะรู้ไหม อยากให้ประกาศไหม
    ถ้าคุณอยากให้ใครเขื่อ คุณก็ต้องประกาศตัวมาเลยว่าคุณคือใคร
    ดีกว่าเป็นผีเข้ามาแอบอ้าง ว่ารู้นี่รู้โน่น แล้วจะมีคนเชื่อคุณ
    แต่ตอนนี้ผมรู้แล้วละว่าคุณเป็นใคร แต่ในแง่กฏหมาย ว่าผมรู้ได้ไง
    จึงบอกยังไม่ได้ เลยต้องหาวิธีอื่นเปิดเผยตัวคุณ
    บ้านคุณ พ่อ แม่ แฟน คุณ ผมรู้หมด อย่าเสี่ยงเลยครับ
    ที่บ้านคุณเขาไม่เกี่ยว อย่าให้มีคนเข้าไปคุยเลยเดี๋ยวที่บ้าน
    ปวดหัวเปล่าๆ
    ........................ถ้าคุณแสดงตัวผมจะไม่เตะคุณเลย.....................
  • และแล้วมึงก็ลบยูสเซอร์กรูออกจนได้ 555 กลัวกูมากเลยนะรู้สึก

เออ....ถามอะไรอีกอย่าง ถ้ากรูเลวอย่างเอ็งว่า ทำไมคนของเอ็ง พี่น้องเอ็ง และบรรดาเมียเก็บเอ็ง ถึงมาอยู่กะกรูหมด
    ตอบดังๆนะ คนอื่นเค้าก็อยากรู้
  • ถ้าพูดถึงความเลวเรื่องหมาระหว่างผมกับคุณ ผมว่าผมเลวน้อยกว่าเยอะครับ
    ที่ไม่กล้าโผล่หน้าออกมา ก็คงอาย ทำบาปกรรมอะไรไว้กับหมาบ้าง ระวังนะ กรรมมันมีจริงๆ

wodwhy12 เราไม่รู้หรอกว่าเรากำลังเถียงอยู่กับใคร ดังนั้นอย่าไปกล่าวถึงครอบครัวของคนที่เขาไม่เกี่ยวข้องเลยครับ สงสารผู้หญิงเขาเถิดวันนี้เขาอาจจะมีอนาคตที่ดีไปแล้วอย่าดึงเขากลับมาลงเหวอีกเลย
  • ก็ลองมาแตะเด่ะ ถ้าคอมึงไม่ขาดในบ้านกูมึงเก่ง..!!
    ไม่เกี่ยวอย่าเสือก ไปให้ไกลจากเวทีนี้เสีย พี่ขอร้อง
  • เรื่องงานพัทยาได้หน้าเงินไม่ออกซักบาท แถมได้ตัวค์อีก แต่จะหล่ออย่างนั้น อย่างนี้
    รอนกับมึงซี้กันงั้นงี้..ว่าแต่คนอื่นดูตัวเองก่อนเดี๋ยวย้อนแล้วมันจะจุกเช่นนี้
  • แล้วมึงไม่ถามคนส่วนใหญ่ดูบ้างละว่าทำไมเขาถึงเห็นดีด้วย ที่พวกมึงออกไปจากชีวิตกู ฮ่าๆๆ

ที่เขาไม่ออกมาช่วยเถียงเพราะเขารู้สันดานพาล เขาไม่อยากเดือดร้อน คนในนี้เขารำคาญมึงเต็มทนแล้ว ถ้าเขาเห็นด้วยเขาคงตามไปเว็บมึงหมดแล้ว

เลิกสร้างความปั่นป่วนเถอะ บอกว่าจะไปแต่ไม่ไปเสียที จะอาลัยอาวรณ์อะไรหนักหนาว่ะ กูไม่ต้องการพวกมึงในเว็บนี้แล้ว มีเพื่อนอย่างมึงกูขออยู่คนเดียวในโลกสบายใจกว่า

ก่อนจากกันในวันนี้ ขอฝากเพลงให้ฟังเล่นๆแก้คิดถึง พี่ไปก่อนนะจ๊ะ อิอิ
  • งานพัทยากูจ่ายโว๊ย เอาอาหารไปแจกด้วย อิอิ

หมายเหตุ สมาชิกพิตบูลโซนโปรดดูไว้เป็นตัวอย่าง อย่าพยายามเลี้ยงงูเห่านะครับ มันกัดแหลก จริงๆนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • แล้วถ้าคอไม่ขาด มึงจะกล้าถ่ายวีดีโอมาลงไหม
    กูจะให้มึงกราบตีนกูเลย
    กูไม่อยากให้ครอบครัวมึงอาย อย่ากับกู
  • แล้วกูบอกแล้วนะ ถ้ามึงลูกผู้ชายพอ และมีหลักฐานพอ
    มึงก็น่าจะแสดงตัว นี่กูยังกล้าแสดงตัว กูลูกผู้ชายพอ แล้วมึงละกล้าไหม
    อย่ามุดใต้กระโปรงสิวะเสียชื่อ แถมอายรุ่นน้องมึง
    ..........อ้อถึงกูอายุน้อยกว่ามึงแต่กูเลี้ยงพิทบลู แถมจูงประกวดก่อน มึงรู้จักพิทบลูอีก...
  • โถ ไอ้ตี๋ แสดงตัวบ้านพ่อมึงเด่ะ มึงแสดงตรงไหนวะมึงเป็นใครกูไม่เห็นรู้จัก ยังดังไม่พออย่าสะเหร่อว่าใครจะรู้จักมึง คนเหี้ยอะไรชื่อวอดวาย ผีตายโหงตายหาตั้งเยอะแยะมีไม่ตั้ง ฮ่าๆๆๆ
    ส่วนเรื่องกราบตีนกูขอเตะมึง 2 ที ถ้ามึงมีแรงยืนให้กูกราบจะกราบงามๆเลยไอ้ขี้ข้า
    เรื่องพิทบูลเลี้ยงก่อนเลี้ยงหลังแล้วเป็นเหี้ยอะไร เลี้ยงมานานแล้วดังมั๊ยหล่ะ ชื่อเสียงพอจะมีให้ใครเค้ารู้จักบ้างมั๊ย
    มึงอย่าบ้าพลังตามลูกพี่มึง กูกลัวแล้วคร๊าบบบบ ไอ้วายวอด

ice00 เค้าฝากมาบอกมึงแค่นี้แหละไอ้ตี๋ เค้ามาเองไม่ได้เค้าโดนสุดหล่อพ่อมึงลบชื่อออกเพราะกลัวจัด เพราะรู้ลึกรู้จริงยิ่งกว่าคนข้างบ้านมันอีก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เลี้ยงพิทมาก่อน เสือกให้คนเลี้ยงทีหลังดังกว่า ชื่อเหี้ยอะไรก็ไม่รู้เสือกบอกว่ามีตัวตน มึงจะคุยทำไมวะ กร๊ากกก ๆ ๆ โชว์มาได้ไอ้ตี๋น้อยยยยย ไป ๆ ๆ ๆ มีชื่อเสียงแล้วค่อยมาคุย รุ่นใหญ่เค้าจะคุยกันเสือกไม่เข้าท่า
  • หยุดตามด่าตามราวีกันเถอะครับเห็นแล้วเบื่อ คนจะดีจะเลวใครดีมากเลวมากสังคมมองออกครับ แต่นี่จะกัดกันให้ตายไปข้างเลยรึไง ทุกๆครั้งที่เจอกะทู้ทำนองนี้บอกตรงๆว่าเซ็งมากครับ

ด้วยความเคารพทั้งสองฝ่าย ^:)^
  • ใครรู้จักไอ้ wodwhy12 รู้พิกัดบ้านหรือที่ทำงานกระชิบบอกผมที่ Kubull@hotmail.com ทีผมให้ 1 หมื่นบาท

จะให้มันรู้ว่าการซัดเซพเนจรไม่มีรังนอนมันเป็นยังไง ขอจัดงามๆซักที แล้วจะไม่กัดกันให้คุณเบื่ออีกเลย
  • เอ่อผมว่า น่าจะทำ หัวข้อหมวดใหม่ แบบเอาไว้ด่ากันเลยดีมั๊ย(แบบบางคนมันอัดอั้น) :-@
  • ผมนึกว่าบอร์ดนี้ลบโหมดผีไปแล้วซะอีก555 แนะนำให้เอาสายสินมาล้อมบอร์ดไว้นะ
  • สำหรับไอ้วอดวาย งานเริ่มเดินอีกไม่ช้ามึงจะได้รู้ว่าปากหมาอยู่กับใคร ไปถามพ่อมึงดูว่า
    เวลาพ่อมึงมีปัญหาทำไมต้องเอาชื่อกูไปอ้าง
    เวลาพ่อมึงทะเลาะกับใครต้องอ้างว่ารู้จักกู
    เวลาไม่พอใจใครทำไมต้องเอาชื่อกูไปขู่

มึงจะได้วอดวายสมชื่อมึงแน่นอน ฝันดีไอ้ปลาหมอน้อย
  • ไอสัตว์ กูไม่อยู่ไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมา
    มึงนี่เล่นทีเผลอ อยากรู้ใช่ไหมว่าที่ไหน
    กู ต.กำเนิด อ. บางสะพานใหญ่ จ.ประจวบ
    ถามทั้งบางพานใหญ่นะว่ากูใคร แล้วจัดมาเลย
    หรือ ถ้าใน กทม ก็ซอย ระนอง2 24มิ.ย มาหากูได้
    เจอแน่นอนจัดมา กทมเลย 24 มิ.ย ปี2555
    มาเจอที กูบอกที่อยู่แล้ว
    ถ้ามึงลูกผู้ชายพอบอกที่อยู่กลับด้วย
    ..............แล้วอย่าลืม 1หมื่น ด้วย เอามาให้ด้วย................

• ใครเอาน้ำร้อนมาสาดแถวนี้ว่ะ หนวกหูฉิบหาย คนจะหลับจะนอน :032:
  • กูบอกแล้วอย่าอย่าสาด เลยออกมาเห่าแทนพวกมัน
    เห่าเก่งจริงๆดีนะที่กูแปลไม่เป็น คุยกับหมาไม่รู้เรื่อง
  • พี่วอดวายครับ ผมว่าพี่บอกแค่นั้นไปรษณีย์ก็คงไปส่งของให้พี่ไม่ได้หรอก พี่ลืมชื่อจริงกับบ้านเลขที่
  • พวกมึงมันกวนตีนกันดีจิงๆ ท้ากันไปท้ากันมา อ่านมันดี บางดีแม่งมีฮา แบบแจ๋วอ่ะ มึงกล้าป่าวสาด ฮาดี เอ่าๆๆต่อๆ รอชมแก้เซ็งเพลินๆ
  • กูว่ามาหาสาเหตุกันดีกว่า ว่าทำไมหมามันกินขี้ แต่กูเอาเหล้าแพงๆให้มันไม่เดกกลับไปเลือกเดกขี้ ดีกว่ามานั่งเป็นนักเลงคีบอด เย็ดแม่งเซ็ง
  • เข้ามาลงชื่อ ว่ากระทู้นี้ ได้อ่านแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    มาตรา 15.jpg 135K