ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวสุดสวยชื่อ bovy
  • เพิ่งตัดหูมาค่ะ เมื่อวานนี้ ตอนนี้อายุ3เดือน
    imageimageimage
    ติชมด้วยนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    3333.jpg 91K
    22222.jpg 82K
    1111111.jpg 79K
  • สวยจัง ผมก็มีลูกสาวหมาแดง2เดือนครึ่งล่ะรอวันตัดอยุว่าแต่ตัดที่ไหน เท่าไรคับ
  • หลับหน้ายังสวย
  • ตัวเมียตัวนี้หัวโตแน่ๆ สวย :-D
  • หมาสวย ครับ แต่ตัดหู เย็บหยาบครับ (ความคิดเห็นส่วนตันนะครับ)
  • โตขึ้นคงสวยน่าดูเลย..
  • ตัดที่ไหนครับเนีย
  • ลูกสาวโบวี่ สวยจังเลย
    ช่วยอัพรูปลงให้ดูเรื่อยๆๆนะค่ะ
  • เดียวตอนตัดไหม จะถ่ายรูปแล้วเอามาลงให้ดูอีกครั้งนะค่ะ
    ขอบอกว่าอ้วนมากๆ
    ตัดหู ที่ปราณบุรี ค่ะ เขียนเองตัดเอง แต่หมอเย็บแผล ให้นะค่ะ
  • ลืมไป ราคาตัด รวมยา และ ก็พอนล่าคอบหัว ปอกคอ 2300 บาทค่ะ
  • โตขึ้นมาหน้าจะตัวใหญ่เหมือนพ่อเค้าน่าดูเลยนะค่ะ
    พ่อเค้าบักโบนตัวใหญ่ลำ้มากค่ะ สวยค่ะ