ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากินหวานแล้วจะดุจริงหรอคับ -*-
  • ผมดีผมให้อาหารมันต่อมื้อ จะผสม นําผึ้ง 1 ช่อนชา ไปด้วย แต่มีพวกผู้ใหญ่บอกมาว่าท่ากินหวานแล้วมันจะดุ เวรกำมันเป็นความจริงหรอคับ :012:
  • ไม่หรอกครับเชื่อกันไปหมาผมกินทองหยอดไม่เห็นมันดุเลยพูดไปมันไม่ดุครับแต่มันอร่อย5555555
  • เป็นความเชื่อครับ

หมอ พิทบูล
  • ผิดถนัด...
  • ขอเป็นอีกเสียงที่บอกว่าไม่เป็นความจริง
    เพราะที่บ้านก็ชอบมากมากกับทองหยอด และอื่นๆ
    แต่อย่าให้มากครับ มันเปลือง
  • หมาผมไม่เห็นให้กินหวาน แต่ดุมากไม่ยอมให้ใครเข้าบ้าน แมว หมา นก เวลามีใครมาบ้านต้องให้เข้ากรง ผมว่าคงไม่เกี่ยวกับกินหวาน อยู่ที่พันธุ์และการเลี้ยงดูมากกว่า
  • หมากินหวามไม่ดีครับ เห็นที่รพ.สัตว์ครับ หมาเป็นเบาหวานค่อนข้างเยอะครับ บางตัวตาบอดก็มีครับ :014::014:
  • เป็นเบาหวานก่อนดุ เมบี
    ผี...ตุ๊ด
  • เรื่องปัญญาอ่อน เหะๆเหะ

ผี ไส้แห้ง
  • คับขอบคุณทุกคนที่แสดงความคิดเห็น ผมก็ว่ามันจะดุจิงหรอเนี้ยให้กินหวาน เลยถามให้แน่ใจ 5555 ขอบคุณมากคับ :001:
  • โบราณ เขาให้เอารังผึ้งไปเผาไฟแล้วให้หมากิน แล้วมันจะดุครับ

แต่ที่ผมสัณนิฐานที่ว่าหมากินหวานแล้วมันจะดุ ก็เพราะ มันจะฟันผุแล้วปวดฟัน

เวลาคนปวดฟันคุณว่าดุมั๊ย
  • ของผมเม่ง ชอบแดกมาก โลตี อ่ะ.........

มันไม่ดุนะ หมาผม แต่เม่ง อ้วนชิบหายยยยยยย..

55++