ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขาย สุนัขโต 2 ตัวครับ
  • 8 months.... 10,000 baths + UKC 089 9506065

dam vs mom

image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 77K
  • male 8 months 10,000 baths

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1604 (Small).jpg 86K
  • female 8 months 10,000 baths

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1592 (Small).jpg 101K
  • กระดูกใหญ่ สวยดีครับ
  • ตัวเมีย คุณบอย โคราช จองแล้วครับ พรุ่งนี้ไปส่งให้ครับ :)

เหลือตัวผู้นะครับ นิสัยดี ขี้เล่นครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1611 (Small).jpg 80K
  • หมาอยู่ที่ไหนคับพี่
  • งามมาก
  • ขออัพหน่อยครับ ลูกสุนัขอยู่อ.หัวหิน ครับ 200กม.จาก กทม. :)

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ และ ขอบคุณคุณมาร์ค สำหรับพื้นที่สื่อกลางดีๆแห่งนี้ครับ =D>
  • มด อยากเหรอ
  • เสียดาย สวยและถูก
  • ตัวผู้กระดูกมันเจ็บจริงๆครับใหญ่ได้อีก :o059:
  • เชียร์ ของดีราคาถูก คับ
  • ขออนุญาตอัพเดทครับ

image
    ไฟล์แนบ
    coke 8 months.jpg 52K
  • ขายหมาโต ระวัง xinal นะครับ มันชอบถามหาความรับผิดชอบ แต่ซุ้มคุณใหญ่ มันคงไม่กล้ายุ่ง
  • ขอระงับการขายชั่วคราวนะครับ ยังไงจะอัพเดทในกระทู้นะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจมากครับ (ตัดใจขายครับ หลายตัวดูแลไม่ไหว)

เบื้องหลังครับ :)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0269 (Small).jpg 46K