ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"BAZ BAZ MARU" COWBOY DAUGHTER in Thailand
  • 20 เดือนเต็ม กับพัฒนาการ...
    ช่วยติชมกันหน่อยนะครับ....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6881.jpg 109K
  • :-D :-D :-D imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6880.jpg 106K
    IMG_6874.jpg 106K
  • ผมมองมันเป็นคาวบอยตัวเมียเลยมุมนี้...ฺBazBaz...ลูกรักimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6891.jpg 106K
    IMG_6892.jpg 97K
    IMG_6893.jpg 102K
  • สุดๆ คับ สวยมาก :m92:
  • :063: :063: :063:
  • มันเป็นอะไรที่แจ่มสุดๆครับ :063:
  • เป็นตัวเมียที่มีโครงสร้างสุดยอดมากครับ... :017:
  • รอฮีท 3 อยู่ มาเมื่อไรคงได้มันส์...อีกแล้วครับท่านimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1454.jpg 94K
  • ขอบคุณทุกท่านครับ...วันวานยังหวานอยู่image
    ไฟล์แนบ
    bazbaz.jpg 97K
  • มีรูปด้านข้างมั๊ย แบบว่าหลังแอ่นได้ใจมาก
  • มาดูแบบเดะๆ กันบ้างimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1129.jpg 95K
    IMG_1167.jpg 95K
    IMG_0681.jpg 95K
    IMG_0641.jpg 108K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆ...สำหรับโชว์ของimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0864.jpg 72K
  • เดี๋ยวรอชมผลงานครับ สวยมากมาย :o027: :o027: :o027: พี่ ครับ ขอดู golden eye นะครับ :o040: :o040: :o040:
  • สวยโคตรๆ ตัวเมียตัวนี้สวยสุดๆครับ
  • โอ้ว..สวดดดยอดดดดด
    [-O<
  • เด็ดดวง...สุดๆ :063:
  • สาม สวย ไปเลยคับ
  • โคตรเทพเลยครับคุณแอ๊ดลูกคาวบอยตัวเมียตัวนี้ สุดๆจริงๆ
  • มาแต่ละทีสุดๆเลยพี่แอ๊ด =D> =D> =D>
  • มีลูกขอตัวดิท่าน ๕๕๕
  • สวยจัดเลยครับตัวนี้ :063:
  • พาเดินเยอะๆครับ พยายามให้เขาใช้เท้าหลังดันตัวไปข้างหน้า มันจะช่วยเพิ่มมุมขาได้อีกนิดหน่อย ถ้าทำตั้งแต่เล็กๆแกปัญหา cow hock ได้ชงัด และถ้่าเส้นหลังตึงกว่านี้อีกสักนิด ท้ายลาดลงอีกสักหน่อย เทพของจริงแน่ๆครับ และอย่าไปเขื่อพวกที่หลับหูหลับตาชมมากนัก บางคนชอบพูดเอาใจ ขนาดรูปหลังแอ่นยังไม่กล้าคอมเม้นท์ มันจะพาเราหลงทางครับ

หมาหลังแอ่นท้ายโด่ง เวลาลงสนามจะเสียเปรียบ เพราะเดินแกว่งครับ แนะนำด้วยความปราถนาดีและไม่มีเจตนาแอบแฝง อยากเห็นหมาที่พัฒนาโดยคนไทยก้าวไกลไปทั่วโลกครับ :-D
  • เดี๋ยวจะเอารูปกรามล๊อคลงให้ชมครับ ผมจับขึ้นเครื่องวิ่งแต่เล็ก มีเวลาก็พาเดินจูง หนาปั๊ก แน่นปึก ไม่มีผอมลงเลยแม้แต่น้อย ถ้าโครงสร้างมาดี มันจะยิ่งไปได้ดีกว่าหมาที่ออกกำลังกายไม่ถึงครับ. ถ้ามีโอกาสผมจะเอาลูกบูลลี่มาฟิตให้ดู ระหว่างอัดอาหารและอยู่แต่ในกรง กับให้อาหารพอดีออกกำลังหนัก โตมาแบบไหนจะสวยกว่ากัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    QY2Qz.jpg 87K
  • ขออภัยหากพูดตรงไปนะครับ ความคิดผมอาจจะสวนทางกับคนอื่น แต่ทำด้วยเจตนาดีจริงๆครับ ^:)^
  • บอดี้พ่อ หน้าแม่ :065:
  • คำวิจารณ์มันควรมีทั้งด้านบวกและด้านลบ อะไรที่ดีรักษาไว้ อะไรที่ยังไม่ได้ก็นำไปปรับปรุง มันจะได้ดีขึ้น ขออนุญาติแนะนำนะครับ :-D

ปกติแล้วคนไทยไม่ค่อยกล้าแนะนำ เพราะกลัวโดนด่า 555 แต่ผมว่าเป็นวิธีการคิดที่ล้าสมัย หากเราติงด้วยความปราถนาดี ผมเชื่อว่าคนฟังเขาเข้าใจ ซึ่งมันต่างจากการโจมตีครับ

เชื่อว่าถ้าเลือกได้ทุกคนอยากได้หมาสวย หมาหลังตรงก้นไม่โด่ง สมัยก่อนประมาณสิบกว่าปีที่แล้ว อิงลิชบูลด๊อกมาครบเลย หลังแอ่นก้นโด่งขาหลังตึง แต่เดี๋ยวนี้แก้ได้แล้วครับ ผมก็หวังว่า บูลลี่บ้านเราก็น่าจะทำได้ครับ

ในรูปผมเห็นเล็บยาวและแหลม แสดงว่าอาจจะอยู่บนพื้นลื่นหรือเดินแต่บนสนามหญ้า ไม่ค่อยได้เดินบนพื้นหยาบ พาเดินบนพื้นหยาบบ้างเพื่อให้เล็บกุดอุ้งเท้าจะกลมสวยนิ้วเท้าไม่เหยียดออกครับ ถ้าไม่มีเวลาควรใช้กรรไกรตัดเล็บหมาขลิบออกครับ

วันนี้ว่างๆ มีโอกาสเปิดดูกระทู้นี้ ขออนุญาติร่วมคอมเม้นท์นะครับ :-D
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำครับ...ซึ่งในข้อนี้ผมก็พอรู้อยู่บ้างครับเกี่ยวกับการประกวด
    แต่นัง BazBaz ตั้งแต่มันคลอดออกมาไม่มีแววหมาประกวดเลย...มันเพี้ยนแต่เด็กเลย...
    ผมจึงเลี้ยงดูมันในแบบฉบับที่ผมชอบ อัดให้เตี้ย กว้าง (แต่ต้องดูโครงสร้างของหมาด้วย) โดยไม่สนใจมาตรฐานมันจึงแตกต่างจากหมาประกวดทั่วไป
    ผมก็ยังต้องขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนัง BazBaz เพราะเราชอบในแบบเดียวกัน...
    แต่ผมก็ไม่ได้ทิ้งมาตรฐานของพิทบลูนะครับ...เพียงแต่มันต้องแยกระหว่างการประกวด กับ ความมันส์แบบไม่มีที่สิ้นสุดครับ (สำหรับผม)
    ไอ้ตัวที่ตรงตามมาตรฐานการประกวดมันท้องอยู่จึงเอามาโชว์ไม่ได้...มีอก ไหล่ กล้ามเนื้อชัดๆ เส้นหลังตรง มุมขาหลังสวยๆ ฟันสบกันพอดี
    คงมีโอกาสได้พามาโชว์ตัวกันบ้าง (ถ้าหลังคลอดกล้ามเนื้อมันไม่เปลี่ยนเป็นไขมันสะก่อน555)...ตอนนี้ขอโชว์แนวหลุดโลกไปก่อนนะครับ (หลุดจริงๆครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    ad.jpg 102K
  • เคยพยายามที่ปั้นหมาสักตัวเพื่อลงสนามประกวดกับเขาบ้าง (ตัวในภาพ)...ก็ไม่สำเร็จ
    เพราะไม่มีเวลาพอที่จะฝึก...ภารกิจล้มเหลว
    BazBaz มันถึงเป็นไปได้ขนาดนี้ (กินละก็นอน5555) ออกกำลังกายมากสุดก็ 5 นาทีเอง
    (คนหาเช้ากินค่ำ5555)image
    ไฟล์แนบ
    _MG_3533.jpg 90K
  • สวยจริงครับคุณแอ๊ด อินบรีดคาวบอยไปเลยสิ่ครับ ตามแพลน ระเบิดเถิดเทิงกันไปเลย
  • แล้วชุดคาเคากับเอลีน่าเป็นยังบ้างครับกำหนดคลอดเมื่อไหร่ครับ ส่งข่าวหน่อยครับ
  • คิดอยู่เหมือนกันครับอินบรีด...รอฮีทมาก่อนค่อยว่ากัน555
    ชุดคาเคามาดีครับเดี่ยวให้เห็นชัดๆว่าท้อง...จะลงให้ชม...
    ถ้าท้องก็คลอดประมาณ ต้นเดือนหน้าครับ
  • เข้าใจครับ อกได้ หัวได้ ถ้าชอบแนวฟลีกสะใจอันนี้ใช่เลยครับ
    คือพี่ไม่อยากให้คนเล่นใหม่ๆ งง เท่านั้นเองครับ เพราะคนเพิ่งเล่นใหม่ๆแยกไม่ออกระหว่าง สวยกับสะใจ
    หมาสวยมันควรจะเป็นหมาสำหรับการประกวด แต่ถ้าชอบแนวสะใจมันต้องล้นๆ มันถึงจะโดนครับ :-D
  • สามผ่านคะ พี่แอ๊ด :-D
  • ยังไงก็แล้วแต่ แบบนี้ผมชอบหว่ะพ่ีแอ๊ด อย่าลืม มีลูกขอตัวนึงนะ 55
  • งามมากๆ