ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูเชียงใหม่
  • รบกวนถามใครอยู่ที่เชียงใหม่บ้างครับ ที่เชียงใหม่ตัดหูที่ใหนดีครับ,มีกี่ที่ที่รับตัด ขอบคุณใว้ล่วงหน้าครับ
  • หมอ นุช เส้นช้างคลานคับ ใกล้กับ 7-11 ศูนย์ลาคอส
  • ผมก็ตัดที่เดียวกับที่คณ fixedpitbull บอกครับ ตัดแล้วหูไม่ล้มไม่ต้องดามด้วยครับแต่อาจราคาสูงนิดนึง
  • ผมก็เคยตัดมาครับ
    ที่เดียวกันเลยครับ
    สวยสั่งได้ครับ
    ราคาก็ประมาณสองพันนิด ๆ
    ต่อรองได้ แต่คุณภาพประทับใจครับ
  • ผมตัด ที่เพื่อพูน ครับ ไม่ล้มเหมือนกัน สามพันห้าคับตามน้ำหนักหมา
  • ขอบคุณนะครับ แต่ผมไม่เอาไปตัดล่ะสงสารมันกลัวมันเจ็บ มีหูก็สวยดีครับ555