ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพลงเขาชิวจริงๆ
  • ดูกันเล่น ๆ พิทบูล อุดร by ohmpajingko ตอนนี้มีคอกน้องแล้ว พ่อ- สายไทเกอร์ดูได้ที่ หัวข้อ พิทบูลหมาแดง อุดรธานี
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0761.JPG 146K
    SAM_0752.JPG 157K
    DSCN0649.JPG 158K
  • น่ารักอ่ะ
  • คุณโอมนังเรมี้ของผมมันเหมือนแม่มันมากแต่ที่ไม่เหมือนคงเป็นความดุดันกับหมาด้วยกันไม่ได้เลยแปดเดือนแล้วจิ๊ดสุดๆๆ คอกน้องเปิดที่เท่าไรครับ
  • สกลนครเงียบเนอะสงสัยร้อนจัด
  • พุตั้งจัยหน่อยนับใหม่หกเดือนไอ้น้อง5555555
  • อ้นเงินเดือนเดือนแรกอย่าให้เหลือเพื่อความสิริมงคล ฮิวๆๆๆๆๆ
  • ครับ ผม นับ วันรออย่างเซงๆเลยพี่นุ้ย
  • มันเป็นเรื่องธรรมชาติที่มีเวลาเป็นตัวกำหนด
  • บัพพุมันกากพี่
  • To พี่นุ้ย

เดือนแรกจะไปเลี้ยงที่บ้านพี่ให้หมดเลย แล้วเดือนหน้าผมจะไปกินข้าวบ้านพี่ทั้งเดือนเลยนะฮ่าๆ
  • ไปไหนกันหมดแล้ว APS.
  • @ pitbullpipat_saratwo สำหรับชาวพิทบูลด้วยกันไม่แพงคัฟ ยิ่งถ้าไม่เสียค่าเครื่องด้วยแล้ว โอ เลย ช่วยดันด้วยแล้วกันอยากปล่อย เออพี่ผมทำโทสับหายเบอพี่ก็หาย โทรมาหามั้งนะมีเรื่องอยากปรึกษา
    (ไม่ได้เล่นเน็ตบ่อยบ้านจน) 0883104868 คงไม่รบกวนพี่นะ ดูกันเล่นๆคัฟ ถูกใจ ถูกราคาแน่นอน
    30 วันแล้ว
    http://pitbullzone.com/community/discussion/29810/ขายพิทบูลหมาแดง-อุดรธานี#Item_7
  • สวยคับ ขอให้ขายหมดเร็วๆนะคับ
  • คนสกล หายไปไหนหมดครับ
  • ไม่ได้หายคับ ช่วงนี้หน้าฝน เลยไม่ค่อยปาร์ตี้กัน
  • ได้ยินข่าวว่า ใครในกลุ่ม APS. จะเปิดร้านขายอาหารหมา ดีเลย ลด 50 เปอเซ็นต์ใช่มั้ยคับ 55+
  • มาช่วยกันก็แล้วกันแล้วเราจะทำให้ท่านประทับใจ
  • เราไม่ได้หายไปไหนนะเอ้เราอยู่ในใจทุกคนเสมอ
  • อาหารอย่างเดียวไม่ได้เราต้องนำสุนัขของเราออกกำลังอย่างสม่ำเสมอPhotobucket
  • ว่างๆก็เข้ามาคุยกันนะครับPhotobucket
  • ได้คับพี่ เราจะไปช่วย เรื่องสร้างกระแส เอ้ย.. ไม่ใช่สิ.. เรื่องสร้างบ้างบอกเราเลยคับ ตั้งแต่ออกแบบ ไปยังกรรมกร เราทำได้...55+
  • อ่านแล้วงง
  • งงไรพี่ พิมพ์ผิด เรื่องเกี่ยวกับก่อสร้าง พวกผมทำได้ เดี๋ยวไปช่วยคับ
  • น้ำพุโทรหาด้วย มีเรื่องปรึกษา
  • เงียบสงบ...........จริงๆเลยครับ ชาวสกลนคร
  • ไปเที่ยวกันมั้ย...!
  • เอาลูกสาวมาฝากคุณนุ้ยค่ะ
  • ทามมัยลงมะได้อ่าาาาา
  • อาหารมาแล้วนะครับสำหรับลูกๆๆตัวโปรด
  • :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :020:
  • ตอนนี้ใครที่กำลังหาหมาแดงไปเลี้ยงไม่ต้องหาแล้วผมมีของดี ให้ฟรี แต่มีเงือนไขต้องดูแลอย่างดีรักและให้ความอบอุ่นกับมันมากๆๆ หมาเพศผู้สองขวบดุกับหมามากกับคนดีมากหมาเป็นสายไอ้แสบเขาว่างันอยากได้รีบติดต่อมาที่ผมวันนี้เจ้าของเก่าบอกขอคนในสกลเท่านั้นหมาเตี้ยสั้นสวยมากกกกกกกกด่วนเลยย
  • ใครยังไม่มีหมาแดงตัวนี้น่าเสียดายมากกล้ามเนื้อแน่นมากกก
  • อยากลงรูปให้ดูดันลืมวิชาครูอ้นสอนซะ หมาอยู่ที่บ้านผมวันเดียวนะครับ
  • เอารูปลงแน่พี่อยากเบิ่ง
  • ได้เจ้าของใหม่แล้วนะครับสำหรับแดงเตี้ยๆตันๆ บอกตรงๆผมเองยังเสียดายเลยครับถ้าไม่ติดที่บ้านมีเยอะผมเก็บไว้แล้วครับแรงมันเกินตัวมันจริงๆๆ
  • To พี่นุ้ย

อาหารมาแล้วหรอคับ เดี๋ยวแวะไปอุดหนุน
  • มีลูกสายกัดเพศเมียลายเสืออายุเดือนกว่าๆมาจำหน่ายไม่ใช่ของผมนะเขาฝากมาผมเคยเห็นพ่อกับแม่หมาแล้วหล่อสวยทั้งคู่มุมขาหลังพ่อแม่หมาเยอะมากลูกชุดที่แล้วสตาร์ตั้งแต่หกเดือนราคาชิวมากหมาอยู่สมเด็จถ้าเอาส่งถึงบ้านวันเสาร์ที่21นี้
  • 0807443721มีลูกพิทบูลเพศเมียจำนวนหกตัวมาให้จับจองแม่บูลซี่พ่อไลโน่ชุดนี้เป็นชุดที่สองสำหรับคนชอบแนวสูงกระโหลกใหญ่ลูกสุนัขเกิด7กรกฎาคม2555ราคา5000บาททุกตัว
  • สวัสดีครับ พี่นุ้ย ผม ก้องนะครับ ที่จอง พิทบูลเพศเมียหัวขาวผมจุกเอาไว้ ไม่ทราบว่า มันเดินได้หรือยังครับ 555 ไปดูช่วงกลางวัน ไม่เคยเจอพี่เลย สบายดีนะครับ ไว้มันเดิน ได้ จะเข้าไปเยี่ยมอีกครั้งครับ
  • ยังเลยครับแต่ไม่ต้องห่วงแข็งแรงดีมาดีมากสงสัยคนจองตาถึงส่วนเวลากลางวันพี่อยู่ร้าน :-D ขายเครื่องใช้ไฟฟ้าชื่อร้านไฟฟ้าเปรมปรีดาอยู่บ้านพิทบูลวันอาทิตย์ :013:
  • ของเขาดีจริงคับ... คอนเฟริม..
  • เด็กน้อยกำลังเปิดตามองโลกแล้ว ;;)
  • แม่หมาครับPhotobucket
  • พ่อหมาครับนิสัยกับคนดีมากกับหมาด้วยกัน(พวกนอกบ้าน)เถื่อนสุดๆๆๆPhotobucket :-D