ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายผมนอนกรนคับ ผิดปกติหรือปล่าว
  • ลูกชายผมนอนกรนคับ ผิดปกติหรือปล่าว เขานอนกรนดังๆ อายุได้2เดือนกว่าแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    น้อง โรไรเดอร์2.jpg 36K
  • ไม่หรอกครับ ของผมบางทียังละเมอเลย จะกัดอย่างเดียว 555
  • ปกติครับ
  • เห็นกรนอีกให้ตบครับ พอมันตื่นมันก็จะไม่กรนไง สบายใจแล้วมั้ย เย้!
    ไฟล์แนบ
    Image(239).jpg 26K
  • ไม่เป็นไรครับ

หมอ พิทบูล
  • ของผมนี่ไม่กรนครับ แต่ละเมอ เห่าอยู่ในคอ อิอิ เห็นแล้วก็ขำ น่ารักดี
  • คุณ pitdeer ลูกหมาคุณพันธุ์อาไร เอานิ้วเข้าปากได้ด้วย
  • ขอบคุนสำหรับทุกความเห็นคร๊าฟ *-*
  • เป็นปกติครับ ของ Pitbull

1. กรน
    2. นอนละเมอ
    3. ตดเหม็นโครต
    4. เลอ
    5. กวนตีน
  • เห็นด้วยกับท่าน2_WHEEL โดยเฉพาะตด
    เหม็นมากๆ แบบหน้าตาเฉยด้วย