ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมภาพเรดโน๊ต มิทติ้งเพชรบุรี
  • เสียดายจังเลยไม่ได้ไปอยากให้มีอีกครับ. เมื่อไหร่บอกด้วยครับ
  • ยอมรับจริงๆๆครับ หมาแดงสวยๆๆ นิ่งๆๆ โพสรูปได้เท่ห์มากๆๆ ไม่มีวอ๊กแวกใสกันเลย
  • แดงๆ โดนๆ ของดีเมืองเพชร :m54:
  • กระทู้นี้แดงๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลย :o043:
  • เพื่อนๆพี่ๆชาวเพชรบุรีครับ งานนี้มี "พิทบูล"เยอะ คนดูก็แยะ รถแอ๊คๆก็มีแต่มันขาดอะไรว้าาาา...นึกไม่ออก มันขาด "พิต...." น้องอู๋ น้องกานต์ นึกออกช่วยบอกที"พิตอะไรว้าาา...." 55555
  • ครั้งหน้าถ้าไม่ตรงกับช่วงงานยุ่งมากๆ จะขอไปแจมด้วยครับ :061:
  • พริตตี้คับ....ครั้งหน้าจัดไปเลยคับ " พริตตี้ พิทบลู " หาที่...ใหญ่ๆเหมือนหัวพิทบลูนะคับ55555
  • งั๊นงานนหน้าไม่พลาดแน่ๆ :o056:
  • คุณ xinal ผมโทรไปหาคุณไม่ติดเปลี่ยนเบอร์เหรอคับ
  • พริตตี้ๆๆๆๆ ครั้งหน้าเลย 55555ให้การพามาเลย การเขามี 5555555 :m36: :m37:
  • เร็ว ๆ นี้อยากให้จัดอีกครับรอบหน้าไม่พราดครับ
  • ถ้ามีพริตตรี้อย่างเดียว.....มันก็เหมือนขาดอะไรไปครับ..

ต้องเอาโคโยตี้มาด้วย....จะได้คู่กัน 55+