ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

[Hot]เครื่องบดอาหารสำหรับลูกสุนัข V.2
  • T T. งานน แต่ว่ายังใช้เป็นอะไหล่ได้ในภายภาคหน้านะครับ อิอิ

แตรถ้าเอามาให้ผมใส่แท่นโซ่และมอเตอร์เดียวคิดให้พิเศษทันที อิอิ

ช่วงนี้เปิดเรียนแล้ว ไม่ค่อยว่างเลย - -
  • ตอนนี้ผมทำโครงเหล็กเบาสายพานเปลือยมาแล้วนะครับ
    ในราคาประหยัดคุณภาพถึงที่สุด ^0^ ลงชื่อรอรายละเอียดเลยนะฮ๊าฟๆๆๆๆ
  • gumk_singsai@hotmail.com
  • ขอราคาเครื่องสองแรงหน่อย เน้น สองแรงนะ
  • ราคาเครื่องสองแรง 2HP
    -^- ไม่ต้องเจรจาให้เยอะแยะ ผมขอเพิ่มราคาอีก 650 บาทครับ *0* !!
  • ==> gumk_singsai@hotmail.com ผมส่ง E-Mail ไปให้แล้วนะฮ๊าฟ
  • พี่ส่งรูปเครื่องพร้อมราคาให้หน่อยครับ sirivusd@hotmail.com
  • ส่งให้แล้วเด๊อออครับ :]
    อยากได้ส่วนไหนเพิ่มเติมหรืออะไรยังไงบอกผมได้ครับผม
  • พี่ newhand ครับ พอดีลืมให้รูป
    (ตอนแรกผมจะให้พี่เป็นแท่นเบาแต่กลัวว่ามันจะพังเร็วแล้วไม่คุ้มกับ
    เงินที่เสียไปผมเลยให้เป็นบอดี้แข็งครับ ใช้ได้นานเลย ถ้าสนใจยังไงก็ติดได้นะครับ
    แต่ว่าถ้าอยากได้ราคาถูกจริงๆ ราคามันจะต่ำกว่าอีกประมาณนึ่งพันบาทครับผม
    แต่ว่ามันไม่ทนเท่าไหร T T)

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMAG1401.jpg 80K
    IMAG1402.jpg 104K
    IMAG1403.jpg 106K
    IMAG1404.jpg 93K
    IMAG1405.jpg 105K
  • อีกท่านที่สั่งเราทำให้เรียบร้อยแล้วนะครับเด๊อะะะะครับ ^ ^
    เบาเพลาธรรมดาแต่ทนทาน!

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMAG1484.jpg 120K
    IMAG1485.jpg 105K
    IMAG1486.jpg 118K
  • ด้านเป้นหัวบดเบอร์สิบสองนะครับหัวเลยเล็กกว่านิดหน่อย
  • image
    image

ตัวนี้ทำใหม่ครับ ^ ^v เป็นโซ่คู่ต้นทุมเพิ่มมาอีกหน่อย ผลงานชิ้นใหม่ครับบบบ!!

ส่วนเรื่องใครที่น้ำโครงกระดูกบดสดๆไปเลี้ยงสุนัข = =! ไม่แนะนำอย่างยิ่งเลยนะครับบบ!!
    เพราะว่านำไปต้นหรือใช้ความร้อนมีแต่ผลดี ไม่มีผลเสียเลย!!
    อยากจะสัทยายหรือเกิน -.,-

คริๆ
    ไฟล์แนบ
    IMAG1798.jpg 85K
    IMAG1797.jpg 103K
  • ดีคับ ท่าไปเอาเองรับของได้ที่ไหนเหรอคับ
  • หน้าร้านผมอยู่ที่ อ.บางบัวทองครับ จ.นนทบุรี ถ้าสนใจยังไงโทรมาปรึกษาก่อนได้ครับผม :]
    0870031320
  • เตรียมพบกับโปรโมชันในช่วงฤดูได้เร็วๆนี้เด๊ออออ
  • หัวบดแบบสแตนเลสทั้งตัวเบอร์ 32 ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ราคาจะสูงหน่อยนะครับ อยู่ที่ เฉพาะหัวบดราวแปดพันกว่าบาครับนำมาจากนอก

ถ้ารวมทั้งแท่นราวสองหมื่นกว่าบาทนิดหน่อย สำหรับใช้งานหนักครับผม

พี่ใช้งานหนักไหมครับ :]
  • โปรโมชันนนนนนนนนนน!!

เฉพาะช่วงนี้นะครับ (2เดือนนนนน!! เท่านั้น) หรือจนกว่าจะน้ำท่วม T T....
    เมื่อท่านสั่งซื้อกับผม ค่าจัดส่งฟรี!! =[]=!!
    เท่านั้นไม่พอ ลด ให้อีก 5 % ครับผม!! หรือจะเลือกเพิ่มหน้าแว่น(รังผึ้ง) อีก สามอัน!!
  • ย๊ากกกก!! พี่ที่สั่งซื้อจาก พัทลุง ติดต่อกลับที่นะครับผม ผมจะส่งขนส่งให้ไม่ได้เลย T T
  • Update!! ^ ^ 11/11/2012!! =3= **หมดโปรโมชั่น 2 เดือนแล้วนะฮ่ะ!! ฮุ่ๆๆๆ**

เนื่องจากต้นทุน(ค่าของและค่าคนงานหรือค่าแรงขั้นต่ำสามร้อยที่ถูกเพิ่ม)**เพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง**
    ผมจึงจะขอเพิ่มอีก 850 บาท นะครับ (ยังน้อยกว่าต้นทุนที่เพิ่มขึ้นอีกครับ TwT)

เป็น!! 9900 ครับ

ปล.1 ช่วงที่ผ่านมาผมมีสอบเลยไม่ได้อัพเดทอ่ะไรเท่าไหร T T /// ^/l\^ ต้องขอประทานโทษ
    แต่ผมก็กลับมาแล้ว ปล.ใครจะโทรมาเมาท์เรื่องพิทบลูกับผมก็ได้น่าาา -.,-

ปล.2 เอ้ออออ!! ใครสั่งมากกว่า 10 ตัวขึ้นไปผมเปิดออร์เดอร์อีกครั้งแล้วนะครับ พอดีช่วงที่ผ่านมายุ่ง = =!

ปล.3 ผมอยู่ มก. บางเขนส่งของให้ได้นะฮ่ะ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG2194.jpg 109K
    IMAG2196.jpg 141K
    IMAG2193.jpg 93K
  • ปล. ราคาที่จะขึ้น จะขึ้นทันทีภายในวันที่ 20 ของเดือน พฤศจิกายน 2555 นะฮ่ะ
    ใครลังเลมาแสนนานได้เวลาแล้วหละ 555555 -. -
  • -/l\- เหลืออีกสามแท่นสุดท้ายนะครับในลอตเก่า!!
  • image
    image

ลอตใหม่ตัวโซ่เหมือนเดิมนะครับ <3
    ไฟล์แนบ
    IMAG0098.jpg 85K
    IMAG3030.jpg 114K
    IMAG3031.jpg 98K
  • ขอบคุณพี่ๆนะครับ สำหรับกำลังใจ ถ้าเครื่องของผมที่รับดีจริงอย่าลืมมาคอมเม้นกันมั่งนะครับ

ตอนนี้หัวเบอร์ 52 ทำออกมาเต็มเลยสนใจฌพสถามได้หรือจะโทรมาก็ได้ครับผม
    จากที่เบอร์ 32 จะ บดได้ 300 KG per Hr.
    เบอร์ 52 จะ ได้สองเท่ากว่าๆกันเลยทีเดียวครับ
  • สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับผม ราคายังไม่เปลี่ยนแปลงนะครับผม