ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลด สุดๆ บูลลี่ นครสวรรค์ 2500 ด่วนๆๆๆ !
  • 2500 ครับ โทมาก่อน มาเอาไปเลยครับ ต้องการขยเพราะว่า ไม่มีเวลาครับ 084-7774077 เป้ครับ โทมาเลย ครับ

(รูปลูกสุนัขครับ ตัวเมียครับ อายุ 2 เดือนแล้วครับ และรูปพ่อสุนัข ครับ)
    ไฟล์แนบ
    19062008(020)3.jpg 20K
    DSC09410_resize.JPG 52K
    DSC09409_resize.JPG 56K
    DSC09408_resize4.JPG 57K
  • คุณเลี้ยงหมา คิดจะทำหมา คุณต้องมีเวลา
    อ้างมั่วซั่วแบบนี้ ฟังไม่ขึ้นน้า

โปรดเลือกลูกค้าด้วยนะครับ ไม่ใช่ใครมีตังมาก่อนขาย
    ปัญหามันถึงเกิดขึ้นทุกวันนี้ไง

ขายแพงหน่อยก็ได้ ถูกไปเหมือนได้ฟรี เดี๋ยวแม่งก็เอาไปทิ้งๆขว้างๆ เบื่อก็ไล่แจก
    มือใหม่ๆเพียบเดี๋ยวนี้ ต้องเข้มงวดกันหน่อย

โทษทีถ้าพูดเเรง เพราะเป็นห่วงอนาคตpitbull
    สุดท้ายก็ ขอให้ขายได้ไวไว จะได้มีเวลา และก็ขอให้เจอเจ้านายที่มีความรับผิดชอบ
  • มันบูลลี่ตรงไหนว๊ะ หน้าเเมร่งเเหลมเปี๊ยว...พวกมรึงนี่เเมร่งจิงๆเลย
  • ไอ้คุณผีมึงไปด่าเค้าอีกแล้วแม่งตลอดเลยจริงๆๆเลยนะมึงอะ

คิดเหมือนตูเลยมันบูลลี่ตรงไหนว๊ะ หน้าเเมร่งเเหลมเปี๊ยว...พวกมรึงนี่เเมร่งจิงๆเลย
  • สีบูล วุ้ย แม่มันเป้นบูลลี่ พ่อมันเป็นลาย เสือ ที่ ขายเพราะไม่มีเวลา แล้วก็ที่บ้านหมาเยอะเลี้ยงไม่ไหว
  • อ้ายคุณ ผี อย่า แซว
  • ก็เช้าทำงาน 7 โมง เลิกก็ 6 โมงเย็น 6 โมงเย็นไปออกกำลังกาย เลิกก็ 1 ทุ่ม ให้ อาหารหมาก็ 3 ทุ่มแล้วครับ กว่าจะเส็ด ก็ ตี 1-2 แล้ว กว่าจานอนอีกละพี่ หมาหลาย ตัวมันไม่ไหวจิงๆ
  • เหนื่อยๆๆ เลยอยากลดประชากรหมา ที่บ้านอ่ะ
  • ผมอยากได้เก้าอี้ไม้แบบนี้มั่งจัง ซื้อที่ไหนครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20070105122241_qwh.jpg 46K
  • จิตประสาทคุณ paepitbull นี่ สุดยอด นับถือๆๆ
    ใครจะแหย่ จะแยงยังไง นิ่งจิงๆ
    ไม่เหมือนบางคนเนอะ ผมชอบคุณหวะ
    ผี...ตุ๊ด
  • เอาไงแน่พี่เป้จะลดแบบไหนกันครับผมเห็นเขียนไปอยากได้หมาแดงแบบโซลิบของพี่เชนอยู่เลยนี่ครับผมว่าหมาที่พื่เป้คีรีวงศ์ทื่ทำออกมาแต่ละชุดสุดจะทุเรศไม่ว่าจมูกแดงหรือจมูกดำไม่ได้เรื่องสักชุดเลยขอโทษทื่พูดตรงไปหน่อย
  • บลูลี่ตรงไหนวะ เผลอแม่งออกไปเยี่ยวแล้วเสือกโดนหมาไทยไล่ปี้มาแล้วท้องดิ
  • ถ้าจริงก็ยอมรับ แล้วปรับปรุงตัวเถอะ
  • รู้สึกว่าพ่อพันธ์ตัวบนในรูปอยู่กับพี่กริชและรู้มาว่าได้มาจากคุณโฟกบิ๊กบอสพิทบลูสี่แควแล้วต่อมาพี่กริชที่อยู่ในกลุ่มก็บรีดลูกออกมาเป็นข่าวฉาวแห่งกลุ่มพิทบลูสี่แควก่อนจัดงานวันที่15กุมภาที่ผ่านมาและข่าวก็มีอยู่ว่าลูกหมาที่คลอดออกมามีติดหลังอานมา3ตัวด้วยและตอนนี้สรุปว่าลูกหมาเป็นชุดที่พี่กริชทำหรือเป้คนสนิทของพี่กริชได้บรีดหมาดำเนินรอยตามรุ่นพี่กันแน่และยังนี้เมื่อไหร่พิทบลูแห่งเมืองสี่แควของเราจะพัฒนาซักทีล่ะ
  • อ้าว ไอ้เห้!! ต้มตุ๋น ๑๘มงกุฏ หลอกลวง นี่
  • คุณเป้กับคุณกริชทำหมาได้เอี้ย!ทุกชุดจริงๆครับไม่ จมูกดำและจมูกแดง นครสวรรค์ถึงไม่พัฒนากับเขาเสียทีคราวครั้งจะลงอะไรมาคิดให้ดีเสียก่อนลงมาก็โดนด่าแบบว่าอายแทนนะครับ ไม่ได้เห็นใจนะแต่สมเพดนะ
  • เเล้วอย่างนี้ถ้าคนซื้อไปก็โดนหลอกอ่ะดิ

เเล้วพอเลี้ยงไปไม่ใช่พันธุ์เเท้ก็เอาไปทิ้ง

ไปไล่กัดชาวบ้านเขา

เเล้วคนก็จะมองสุนัขกับคนรักพิทบลูในเเง่ลบ

จนทุกวันนี้จะมีมาตรการยิงสุนัขพันธุ์พิทบลูทิ้งทั้งประเทศ

ก็เพราะคุนคนเดียว
  • ไม่มีเวลา ผมก็ไม่มีเวลาเหมือนกัน ที่บ้านทั้งหมด 5 ชีวิต เป็นพิทบูลซะ 3 แต่ผมก็ไม่เคยจะผลักไสไล่ส่งน้องหมาของผมให้ใคร ยังเจียดเวลาให้ได้ และผมก็ไม่ได้ผสมพันธ์มันด้วย เพราะอะไรน่ะหรือ 5555.....เพราะผมรู้ตัวเองว่าไม่มีเวลา ครับ
  • ขอบคุณ สำหรับ คำ แนะนำ ครับ อิอิ
  • หมาแดง ผมก็ แท้ หมด นะ ครับ
  • อ้าย คุณ ผี บ้าน แก อยู่ตรงไหน หว่า นครสวรรค์ อ่ะ อยากเจอ อ่ะ อยากรู้จักมาก
  • ผมทำ หมา จิง มันจะสวย หรือไม่สวย ผมบังคับ มันได้ไง ละ ครับ ผมก็เลือกพ่อแม่ที่มันดีที่สุดสำหรับ ผม แล้ว ครับ ผมบังคับ มันไม่ได้ จะให้ ทำ ยังไงละครับ เค้า มาดูก็ดูเฉยๆครับ ถ้า ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อครับ หมา มีให้เลือกเยอะแยะ ครับ อย่ามาปัญหา มากครับ หมาทุกตัว ที่ ทับ มันแท้หทด แหละ ครับ แต่มันอาจจะไม่สวยทุกตัว เท่านั้นเอง ครับ ถ้ามีปัญหา ก็ อยากมานังเลงคีบอดนะครับ ขอคุย กันตัวจิงๆ เลย ดีกว่าครับ จะได้เข้าใจกันครับ ผมเป้คีรวงศ์ครับ อยากขอคุยครับ
  • และ ผมอยากบอกว่า ผมหาพ่อแม่หมาที่ ดีที่สุด แล้ว มัน ก็สวย สำหรับคนอื่น แต่คุณอาจจะมองไม่สวย มันแล้วแต่คน ชอบครับ เพราะพวกคุณชอบใช้เงินซื้อหมา ไง ซื้อแต่หมาแพงๆ มันก็ได้สวยๆมันอ่ะถูก แล้ว ครับ แต่ ถ้าจะคุย ขอคุยกัน แบบตัวจิงเลย ดี กว่านะครับ ขอบคุณครับ แล้วผม จะ รอ........
  • ไม่มีเวลา แล้วบรีดมาทำส้น..อะไรวะ

ตอนบรีด แมร่งไม่คิด มีเวลาเสมอ (เพื่อเงิน)
    ออกมาสวย ขายแพง (เพื่อเงิน)
    ออกมาหน้าแหลม ขายถูก (เพื่อเงิน)
    ข้ออ้างให้ดูดี รีบขายเพราะไม่มีเวลา (เพื่อเงิน)

หัวฟวย
  • ควย แม่งลูกหมาไทยชัดๆ เห็นที่จัตุจักรแม่งขายกันตัวละ 500 บาท เอง แม่งหลอกขายกันนี้หว่า
  • เมิง ด่า ใคร ตัวๆ ไหม สาด อยู่นครสวรรค์ นี่
  • เจ๋ง จิง ขอ ตัว จิง ขอของจิง กรู อยู่ดีๆ ก็ มาด่า กู แสด กู เป้ คีรีวงศ์
  • ตอน ทับ มึงไม่เห้น กะ ตา มึง รู้ หรอ สาด หลอก ไร ละ สาดดดดดด สงสาร เจ้าของหมา มั้งสาดจาพูดไร อ่ะ เค้า เค้รทับ กันจิงๆ กู จะต่อสู้เพื่อความบริสุด สาด มาดิ
  • :019:ถามจริง นะครับคุณเป้ นั้นหมา พิตบูล แน่หรือครับ ขอดูแม่หมาหน่อยได้ไหมครับ รูปร่างหน้าตาอาจจะได้จากแม่มาเยอะไม่ค่อยเหมือนพ่อหนาเลยครับ:003:คุณผีก็พูดเกินไป อาจจะเป็นเหมือนที่ผมคิดก็ได้นะครับ:019:
  • เป้นไงละครับ เหมือนคุณ อ่ะ
  • ช่วยลงรูปแม่หมาด้วยครับอยากเห็นว่าสวยไหมจะได้รู้ว่าติดแม่หรือพ่อ ขายไม่ได้ก็วัดนะครับที่พึ่งสุดท้ายของชาวไทย หรือไม่ก็ไปแลกกะมังครับดูแล้วคงได้แค่ขันครับอิอิอิ
  • แลก มัด ป่ะละ ผี นาย กะเรา อ่ะ
  • มัน กว่า แลกมัดกัน อ่ะ