ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แล้วสายทางพ่อละครับพี่นัท ไม่มีอารายมากครับแค่อยากรู้เฉยๆว่ามันเป็นยังไงมั่ง
  • นัทมากินเหล้าเมืองงาวม่ะ ง่อมมมมมมขนาดดดดดดด
    image
    ไฟล์แนบ
    07122011(016).jpg 68K
  • ควรจะตัดหูหมาสักกี่เดือนจึงจะเหมาะ

มีน้องปอนด์เด็กธรรมศาสต์ลำปาง เพิ่งซื้อพิทบูลมาอีกตัว ถ้ามีมิตติ้งเขาจะเอาหมามาจูงด้วยครับ
  • พี่ต่ายกล้ามสุดยอดเลยครับ
  • 0900109554 Pound LP
  • สายทางพ่อนี่ไม่รู้จริงๆครับ แต่ถ้ามีบอกเรื่องทวดก็น่าจะพอรู้จักบ้าง
    ต่ายถ้าอยู่ในเมืองคงได้ไปรับกับแอ่วมั่นพ่องล่ะ 55555
  • ขอบคุณพี่นัดงั้นสองเดือนครึ่งจะพาไปตัดหูแล้วอัฟรูปลงให้ดูนะ ตอนนี้กินเยอะมากมากแบบว่าท้องน้องณิชาจะแตก
  • ท่านฝากถามหมดอาจด้วย ตัดหูราคาเหมาจ่ายมีมั้ย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0410.JPG 263K
  • เดี๋ยวผมจะลองถามให้นะคับพี่ต่าย ถ้าผ่านไปทางนั้น
  • พิทบลู.....ตัดหูละด้วย ใช่พิทบลูมั้ย?
    https://www.facebook.com/photo.php?fbid=2939314300425&set=o.133142770121368&type=1&ref=nf
  • พิทบูลแม่นละลวกเพี่ย แต่เค้าบอกว่าขาหลังเสียนะ น่าสงสารอ่ะ

(ข้อความอธิบาย)
    Weerasak Jirajindakulเพื่อนข้างถนน
    22 นาทีที่แล้ว ใกล้ Amphoe Pak Kret, Nonthaburi

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีแวะเติมน้ำมันที่ปั๊ม แม่บ้านเดินมาบอกว่ามีคนเอาน้องหมามาทิ้งไว้ในห้องน้ำ ตอนนี้พี่แม่บ้านย้ายน้องหมาออกมาไว้ข้างนอกห้องน้ำแล้วครับ น้องหมาขาหลังใช้การไม่ได้ครับ พี่เค้ากลัวฝนจะตก พิกัดปั๊ม esso ถ สาย 345 มาจากแยกบางคูวัด มุ่งหน้า ถ ราชพฤกษ์ ปั๊มจะอยู่ซ้ายมือก่อนถึง ปั๊ม ปตท ตรงหมู่บ้านปาริชาตครับ ใครว่างจะเข้ามาโทรหาผมได้ครับ 081-1465146,084-6677789 k ก้องครับ ยังไงแล้วขอคำแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้น้องหมาร้องและเห่ามากเลยครับ

แชร์มาค่ะ .. รบกวนทาง Dog Nation ทีม (เพื่อ) ชาติหมา ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
  • ตัดหู มีที่ร้านหมอแววอีกที่นะพี่ต่าย พี่อุ๊ยบอกว่าเขาเคยตัดมาจาก กทม มีประสบการณ์

พี่อุ๋ย เรื่องหมาถ้าได้เรื่อง โทรหาผมหน่อยนะครับ เมื่อวานเข้าไปที่บ้านไม่ได้โทรบอกก่อน ไม่งั้นสกิดมาทางเฟสบุ็คก็ได้คับ เผื่อผมมีสอน ขอบคุณครับ
  • หมอแววอยู่แถวไหนเหรอดี๋ รักษาดีป่าว ชี้เป้าหน่อย ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้ามาช่วยเชียร์นะครับ

มีโอกาสคงได้พบเจองานมิตติ้งครับ
    (ปกติวันอาทิตย์ผมต้องไปสนามไก่ชนครับ เลยอดเลย)
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC06531 (Small).JPG 44K
  • เห็นสภาพแล้วน่าเอ็นดูมันคงจะทรมานขนาดนัก
  • หมอแววถนนตัดใหม่ทางไปค่ายทหาร จบ ม.6 บว ถ้าพี่โน็ตเห็นอาจคุ้นหน้าคับ พี่อุ๋ยเป็นขาประจำแก
  • Next plan bleed
    is coming soonimage
    ไฟล์แนบ
    GL ARN1.jpg 267K
  • เอามายั่วพี่อุ๋ยเล่น 5555
    น้อง เบบี้ image
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 91K
  • ง่วง อิอิ
  • สุดยอดเลยพี่นัด น่าติดตามโปรแกรมปลายปีนี้จัง
  • เหอะๆเงียบจัง
  • ขอน้องเบบี้มาเลี้ยงเล่นดีก้า ใหญ่แล้วส่งคืนเน้อ555เมาะแต้
  • ไม้ง้างปาก 3 อัน เท่าเดิม
    พวงกุญแจ 38 อัน (ขายไป 8 อัน แถมไป 1 อัน)
    หมวก 43 ใบ (ขายไป 2 ใบ)
    เสื้อ L เหลือ 1 ตัว / XL เหลือ 5 ตัว
    ส่วนเงิน โน้ตให้พี่สมพงษ์ไปละเน้อ
  • 555 อยู่ตี้ร้านนี้แล้วคับอ้ายยยยยย (เอาไปแลกเหล้ากิ๋นเฮี๋ยล่ะ มากิ๋นตวยกั๋นป่ะ)
    ฮี้ๆๆๆๆๆๆกับๆๆๆๆๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC03257.jpg 109K
  • รับแซบ เอ้อเอ้ย
  • ได้ติดตามแบบใกล้ๆเลยดี๋
    แลกเหล้ากินคอนเซ็ปใคร หว่า 5555 ฮี่ก็อปๆ image
    ไฟล์แนบ
    เบบี้.jpg 290K
  • รู้แล้วว่าชุดแมนยูก็อปใครมา โต๊ะชีวิตชีวานี่เอง 55555image
    ไฟล์แนบ
    ดูตี้.jpg 298K
  • นิมนต์พี่น้องลำปาง
    http://pitbullzone.com/community/discussion/31040/chiang-mai-half-moon-partyมากันนักๆเน้อ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    halfmoonparty.jpg 214K
  • งานนี้น่าสนมาก
  • จะมีมิตติ้งกันอีกวันไหนอ่ะเปล่า ^^ จะได้เตรียมตัว
  • เสาร์ที่ 11 สิงหามั้ย ทุกท่าน
    ถ้าจะไปจัดที่เดิมห้าแยก ฝนตกปุ๊บ
    วิ่งหนีเหมือนโดนเทศกิจจับแผงค้าข้างทางเลย 5555
  • มิตติ้งบ้านนัทดีกว่า โซดาเหลืออยู่ที่นั้น บูดล่ะก้าาาาาาา
  • กลัวจะกินแล้วไม่พอหน่ะต่าย มีแค่สองขวด 5555
  • ระหว่างห้าแยก กับสวนใหม่หน้าร้านหมออาจ อันไหนแหล่มกว่ากันอ่ะนัด ^^

กลัวโซดาบูดแต๊กาต่าย ^^
  • น่าจะว่างไปครับ อิอิ
  • ผมชอบหน้าร้านหมออาจนะ มีร้านกินต่อด้วย
    มีที่หลบฝน ที่จอดรถสะดวก แต่ก็มีข้อเสียสำหรับคนที่จะเอาหมาโชว์นะ
    อาจจะไม่มีคนเยอะเหมือนห้าแยก
  • อื้มมม ชอบตรงที่มันโล่งดี ^^ จอดรถง่ายด้วย ถอยหลังมาปั๊ป เอาหมาลงปุ๊ป ถึงศาลาเลย สบายยยย เดินไม่ไกลดี ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • น้องเบบี้มีเของยังครับ ถ้ายังไม่มีขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับผมพอดีพี่ในกลุมผมเขาสนใจ
  • มีเจ้าของแล้วครับ ^^
    (ขอตอบแทนเจ้าของนะครับ ^^) ลองโทรไปคุยดูก่อนได้นะพี่ เผื่อได้ตัวอื่นแทน
    0806789993 ต่าย
    0875036255 นัด
  • ขอบคุณโน๊ตมากครับ เดี๋ยวให้ลูกหมาไปตัวนึงพร้อมหนี้สิน
    หรือต่ายจะพาไปเลี้ยงหอยนิวซีแลนด์อบชีสดี เพี้ยน 55555
  • ขอบคุณ คุณ 98765432189 ด้วยนะครับที่ให้ความสนใจ :015:
  • อุ๊ยตายๆ ลูกหมารับไหว แต่หนี้สินรับไม่ไหวแล้วววว เยอะเกิ้นนนนนนนนนนนน

หอยนิวซีแลนด์อบชีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส :o027:
  • ถ้าว่างๆขอชมรูปปัจจุบันตอนยืน นั่ง ด้านข้างด้วยนะครับผม คุณนัด
  • ได้เลยคับ (เสียดายมีเจ้าของไปแล้วววว) มีตัวที่เด็ดกว่านั้น รับรองใหญ่กว่านี้อีกคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    431781_441824745840815_1810593065_n.jpg 30K
  • Baby มันน่าร๊ากเนอะ ไอเลดี้ ตอนนี้ ซนโคตร กระโดดข้ามลังน้ำได้อ่ะขอบอก จะหนีออกห้องอยย่างเดียวเลย พอปล่อยให้อยู่ข้างนอกก็ร้องจะเข้าห้อง......กวนตรีนนนน มาก 5555
  • baby มามะ ... แล้ว lady มามั๊ย ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • Baby >> สามสี >> Jojo ชัดเจน เหอเหอ!!!
  • lady ไม่พลาดซักงาน เหมือนแม่มัน!! 555555 หาปลอกคอให้เลดี้มันก่อน.....ว่าจะทำปลอกคอหนังเนี่ย สวยดีอ่ะ