ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รู้ทั้งรู้ แต่ลืม เลยโดนจนได้
  • อิ อิ แยกหมากัดกันโดยไม่มีอะไรติดมือ
    หมา 3 คน 1....

มือซ้ายจับหลังอาน แขนขวารัดคอพิท พร้อมเอาสองขาหนีบลำตัว 555
    มันยอมอ้าปาก ปล่อยหลังอาน
    แทนที่หลังอานจะวิ่งหนี ดันหันมาจะเอาคืน

ในใจคิดว่าถ้าเอาคืนล่ะ เอ็งโดนฟัดตายแน่ๆ
    เลยส่งมือซ้ายให้มันกัด ( ตั้งใจให้มันกัดจริงๆ ) ... มันก็กัด ตอนนั้นยังกลัวมันจะปล่อยแล้ววิ่งใส่พิท เลยไม่ดึงมือออก
    ปวดมือมาก (แต่ก็ยังคามือไว้ในปากมัน) ...... คราวนี้สิ หลังอานอีกตัวมันเห็นเราโดน มันเลยโดดเข้ามาช่วย พิทก็ดิ้นไม่ยอมแล้ว
    มันเลยปล่อยปากจากมือแล้ววิ่งเข้าไปในกรง
    เจ้าพิทจะตามไปใส่ให้ได้ แต่เรารัดมันไว้สุดกำลังทั้งแขนทั้งขา มันก็ลากจนเราล้ม มือก็ปวด เข่าก็ถลอก แต่ยอมมันไม่ได้
    โชคดีที่อยู่ใกล้กับกรง เลยเอาเข้าได้เร็ว
    พอเข้าไปในกรงได้ มันเปลี่ยนเป็นเชื่องทันที นอนหมอบ สงบลง มองด้วยสายตาขอโทษ

หลังจากล๊อคกรงหมดแล้ว ร้องโอ๊ยยยลั่นบ้านเลย น้ำตาไหลด้วยความเจ็บปวด มือซ้ายบวมทันที เลือดไหลออกมาตามจำนวนเขี้ยว
    ยกแขนไม่ขึ้น มือกำไม่ได้ ชาไปหมด
    โทรให้น้องมาพาไป ร.พ. หมอบอกไม่เป็นไร แค่เย็บไม่ได้เพราะมันถึงเอ็น 555 ดีเลยเพราะเรากลัวเข็ม

ป.ล. โปรดระวัง..... อย่าลอกเลียนแบบ 5 5 5
  • ใจถึง.มาก ครับ..

ถ้าเปลี่ยนเป็น พิทกัด แขน...?..น่าจาหนักอยู่นะ.
  • สุดยอดเลยครับเป็นผมคงไม่กล้าเท่าน้องเค้า:063::063::006::006:
  • หุหุ ไอ้หลัง อาน ที่เห้นหลังอานกัดมืออ่ะ ที่เช้ามาช้วยอ่ะ มาช้วยทำไรเหรอคับ สนใจๆ 55+

พีทมันเลือกกัดใช้ป่ะ มันกัดเเต่เป้าหมา พี่ถึงไม่โดนมันกัดอ่ะ- -*

นี้หมา3 ถ้ามีหมา 6 มาลุมกัดตัวที่เราจับ ล่ะก็

ทั้งเเขนซ้าย เเขนขวา ขาซ้าย ขาขวา บวมหมด เเน่ 5555+

เป็นผมน่ะ หุหุหุ เอายาสลบโปะจมูกหมา เลย เหมือน โปะ สาวๆ คิคิ ล้อเล่น
  • โห สุโค่ยยยมากเลยพี่ อย่างว่าแหละ เราก็ไม่อยากให้ใครเจ็บทั้งนั้น ถ้าทนได้ เรายอมเจ็บแทน..:m051::m051::m051:
  • ความจริงถ้าโดนกัดมือไหนให้ตัดมือนั้นทิ้งทันทีนะครับ แล้วเอาใส่กะติกน้ำแข็ง[ต้องมีน้ำแข็งด้วย] ไปโรงพาบาลให้หมอเย็บต่อให้อีกทีนึง เพื่อกันเชื้อโรควิ่งเข้าสู่หัวใจ แล้วจึงจะถูกต้องครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20061101231930_1240119455_m2.jpg 10K
  • สุดยอดครับ
  • พี่ปาหนัน เจ๋งจิงๆ เหอๆๆ ว่าแต่ พิท 2 ตัวแล้วก็ หลังอาน 1 ตัวใช่มะพี่

แล้วไอ้หลังอานอีกตัวที่กำลังจะเข้ามาช่วยนี่ ช่วยพี่ หรือ ช่วยเพื่อนมัน
  • หายเร็วๆ นะครับ แล้วห้ามทำใหม่ ถ้าทำอีก

จากนี้ต่อไป

ร่างการของ morakaki แม่ยอดยุทธหญิง จะพรุ่นไปทั้งร่าง

เหมือนโดน อาก้า กับ เอ็ม16

แต่ถ้ากัดแล้วสะบัด ก็บวกด้วย เอ็ม79

เหมือน สนธิ เลย
  • สุดยอด...ขอยกยย่องจิง อ่านแล้วนึกสภาพออกเลยทำได้ขนาดนี้...สุดยอดอีกครั้ง

ถามคุณ pitdeer ถ้าโดยกัดหัวหละคับทำไง.....
  • เอ๊า สาวมั่นของเราโดนซะแล้ว :001:

มันรู้ว่าเป็นแขนเจ้าของมันยังกัดอีกหรือ :016:
  • เป็นไง แยกหมากัดกันเหนื่อยฉิหายเลย
  • +++++++++++++++++คุณยอดมาก++++++++++++++++
  • หลังอาน 2 เป็นผู้ 1 เมีย 1
    พิท 1 เป็นตัวเมีย
    หลังอานตัวที่เข้ามาช่วยเป็นตัวผู้ มันเข้ามากัดตัวเมีย ดูแล้วเหมือนห้ามมากกว่า ตอนแรกมันยืนดูเฉยๆ
    ส่วนพิท มันสุดยอดอยู่แล้ว ไม่ทำอะไรเราเลย

**** ห้ามเสร็จแล้วรู้สึกเหมือนใจจะขาด หายใจไม่ทัน
    เหนื่อยเพราะพิทเนี่ยแหล่ะ แรงมันมหาศาล******

สงสารมันน่ะพี่ ถ้าไม่ขวางมันไว้ อาการมันต้องหนักกว่านี้แน่
    เราโดนแค่มือยังปวดขนาดนี้

++ต้นเหตุเกิดจากกระดูกแท่งเดียว แค่เดินผ่านเท่านั้นเอง โดนซะแล้ว+++
    ....งกโคดเลยยัยนี่

555 ตอนนี้จำขึ้นใจเลยว่า.... เวลาหมามันกัดกัน อย่าเอามือเข้าไปสอด 555
  • :o001: โชคดีนะครับถ้าเป็นพิทบูลมันคงจะอมหัวท่านแล้วหล่ะ ฮา..........
  • :062: หมามันไม่ตั้งใจกัดเจ้าของหรอกค่ะพี่ เผอิญมือเราไวกว่าปากมันเท่านั้นเอง 555...........

ส่วนพิทนี่ มั่นใจมากกกกค่ะว่าไม่มีทางโดนมันกัดแน่ๆ พิทมันมั่วไม่เป็น

มันจะพุ่งใส่เฉพาะสิ่งที่มันจ้องเล่นงานมากกว่า ถ้าได้กัดแล้วปล่อยยาก
    ถึงเราเจ้าของจะตีมันให้เจ็บขนาดไหน มันก็ไม่หันกลับมากัดเรา มีอย่างเดียวคือวิ่งกลับเข้าห้องมัน