ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^_^.....ช่วยดูหมาผมหน่อย.....^_^
  • ถ่ายตอนประมาณ 3 เดือนครับ น้ำหนัก 10 กิโลพอดี ไม่เคยเห็นพ่อแม่เค้าเลยก็เลยเดาไม่ออกว่าโตไปรูปร่างจะเป็นยังงัย เพื่อนๆ ช่วยหารูปที่น่าจะเหมือนเจ้าตัวนี้ตอนโตให้หน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 173.jpeg 72K
    Picture_165.jpeg 46K
    Picture_178.jpeg 58K
    Picture_186.jpeg 38K
  • น่ารักดีค่ะ
  • ซื้อจากที่ไหนมาครับ
  • ถาพแรกท่าสวยมากคับ :030: น้องหมาเล่นโยคะ
  • ผมพยายาม rotate รูปแล้ว แต่ไม่สำเร็จครับ
  • rotate ในpaint ก็ได้ค่ะ^^ หมาน่ารักมากค่ะ
  • ตัวนี้โตขี้นจะเป็นพิทที่สวยครับ ขอทำนายเล่นๆนะ เย้!
  • ท่าทางจะรูปหล่อใช้ได้เลยหละค่ะ
  • งามครับ....ผมชอบหัวขาวครับ:063:
    ชื่อมาตัวเท่าไรคับ....:004: :004: :004:
    ผมก็มีอยู่ตัวหนึ่ง...
    หัวขาวเช่นกันครับ:015:
  • :ฟันธง!!!:o013:! สวยค่ะ:o036:
  • ทรงมันน่าจะเป็นแนวไหนครับ.......คิดไม่ออกจริงๆ
  • หน้าแบบนี้ ดุ ขำ ฮาดี
    ผมช๊อบชอบบบบบบบบบบบ
  • :o034:หมาหน้าตาคุ้นๆ
    ได้มาจากไหนหลอคับ
    อาจเป็นคอกเดียวกับหมาที่บ้านผมเลย
    ถ้าเป็นคอกเดียวกันผมเคยเห็นแม่หมาคับ
  • ซื้อจากเพื่อนๆ ในเวปนี้แหล่ะครับ เค้าก็ซื้อต่อมาจากฟาร์มอีกทีนึงแต่ไม่รู้ว่าฟาร์มไหน ผมก็เลยเดาทรงมันไม่ถูก
  • นี่ไงค้า.มะรู้จักคุนพ่อคุนแม่เหมือนกัน

เลยสวมรอยเป็นแม่มันแทน......นังกุชชี่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1111111.jpg 19K
  • น่ารักครับ
    แค่มันสมส่วนก็พอครับ
    อย่าเอามันไปเปรียบกับตัวอื่นเลยครับ
    แค่มันไท่ผอมก็พอครับ