ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาระกิจแรกของ กรามล๊อค
  • รายการ "สัตว์เอ๋ย Oh my pet" ออกอากาศทางช่อง Share TV ทุกวันเสาร์ อาทิตย์ เวลา 12.00 - 13.00 น.ทางช่อง Share TV (จาน PSI 72 OK/DTV 26 Big4 29 DynaSAT 112 GMM Z 221)
  • คับผมรับทราบผมgmm z
  • อิจฉา จัง อยากไปออก T.V. เหมือน กลามล็อก มั่งจัง image
    ไฟล์แนบ
    DSC04346.JPG 132K
  • สวยจัง ลูกหลานใครครับนี่
  • ขอบคุณครับพี่มาร์คที่แนะนำ ผมพยายามกระตุ้นทุกอย่างแล้วครับแต่รู้สึกว่ามันจะไม่ชอบลากน้ำหนักมันชอบเล่นสปริงโพมากกว่าเห็นแล้ววิ่งเข้าใส่เลย ผมมีอยู่ตอนนี้5ตัวพิลบูลแก่1บูลลี่4แต่ละตัวชอบไม่เหมือนกันซักอย่างที่จี๊ดที่สุดนี่เป็นตัวเมียบูลลี่ครับชอบวิ่งเก็บของกับว่ายน้ำ สระน้ำเลี้ยงปลาคราฟผมตายยกสูงเลยเพราะมันนี่ล่ะว่ายน้ำไล่งับปลาเล่นจนปลาคงเหนื่อยตาย 555 เดี๋ยวขออนุญาติตั้งกระทู้ถามเรื่องศูนย์ฝึกD-1หน่อยนะครับพอดีเจอปัญหานิดหน่อย
  • หล่อมากๆเลยคับ ป๋า

กรามล็อคก็งามจับใจคับ

:063:
  • ฟิตกันไว้ หมาใครมีความสามารถ อาจจะได้ออกทีวี อันนี้พูดจริงๆนะครับไม่ได้พูดเล่น ตอนนี้อยากได้หมากระโดดน้ำไกลจำนวนมาก จะจัดงานใหญ่เร็วๆนี้ เปิดรับทุกสายพันธ์ด่วยครับ ฝากพวกเราฝึกซ้อมกันไว้หน่อย มีแข่งแน่นอนครับ รางวัลใหญ่ด้วย
  • กันดั่ม เป็นลูก ท๊อปกัน+มดแดง เป็นลูกหลานของ B.J ไงครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04321.JPG 83K
  • หลานสวยกว่าลูกอีกครับ ดีใจด้วย
  • กิจกรรมกระโดดน้ำเหรอ น่าสน แต่ไม่เคยเลยสักครั้งจะทำได้มั้ยลูกชายเรา ต้องลองดูก่อนแล้วค่อยว่ากันนะimage สวัสดีกับสู้ๆนะไอ้ลูกชาย
    ไฟล์แนบ
    DSC05604.JPG 133K
  • พิตบูล มันทำได้ทุกอย่างอยู่แล้วครับ