ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรามล๊อค หมาเทพจอมอหังการ
  • ไม่คิดจะปราบหรอกคับ แต่จะขอเป็นคู่ปรับตลอดการก็พอแย้ว5555ขอบคุณท่านเจ้ของบอร์ดครับสำหรับกระทู้ที่ทำให้เสียเวลาimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05430.JPG 135K
  • ไม่มีปัญหาครับท่าน

เชื่อว่า ผู้ชมคงต้องการชมนักลากที่มุ่งมั่น กล้าสู้กับคู่ต่อสู้ทุกตัว มากกว่าชมนักลากที่แสดงอาการยอมแพ้ตั้งแต่ยังไม่แข่งครับ

จิงไหมท่านผู้ชม ฮ่าๆๆๆ
  • image
    เตรียมพร้อมสู่สมรภูมิ และเอาหลักฐานมายืนยันว่าฝึกเองทุกขั้นตอน ไม่มีโม้
    ไฟล์แนบ
    g3.jpg 144K
  • image
    image

หมาสวยมีเงินซื้อได้ แต่หมาถูกใจ(คู่บารมี)ต้องสร้างเองครับ
    ไฟล์แนบ
    g7.jpg 84K
    g4.jpg 112K
  • กรามล็อค โปรดระวัง ดาวดวงใหม่ ของวงการ จากคอก Navy Bull นะจ๊ะ อิอิอิ
  • น่ากัว แต่กัวไม่มา
  • กรามล็อค เจอหน้า หมาของผม เมื่อไหร่ บอกได้คำเดียว ว่า หนาว !!!!

.....

.....

.....

มันวิ่งไปหลบกรามล็อคอยู่ในถังไอติม :o028:
  • ของผมออกกำลังกายแบบนี้ ตัวแรกในชีวิตครับตัวเมียอายุหกเดือนแล้ว

และแบบนี้

ลากน้ำหนักผมลองใช้รัดอกแล้วมีสแน็ปมาติดสองข้างให้ลากของเบาๆครับลากโซ่
    แต่วิ่งนี่ผมปล่อยวิ่งอิสระ บ้านผมกว้างผมว่าจะทำที่วิ่งแบบเป็นเสาและให้มันวิ่งวน มีพี่คนไหนเคยลองมั่งครับที่แบบฝรั่งเค้าใช้นะครับ
    ผิดถูกแนะนำได้ครับพี่ๆ
  • ทำสำเร็จอย่าลืมเอามาลงโชว์นะครับ
  • ขอเป็น คู่ด้วยอีกตัวคร๊าบบ 5 เดือนแล้วครับอีก 2 เดือนจะลองลากดูครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงามครับจําได้ไหมครับ
    กันดั่ม ครับพี่มาร์ค.imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04334.JPG 106K
    DSC04333.JPG 135K
  • สวยมากครับ สวยกว่ากรามล็อคอีกครับ :063:
  • เชียร์ทั้งสองตัวเลยคับ

สวยคนละแแบบคับ ป๋า
  • ขอบคุณ พี่ที่ชมครับ ก็เป็นลูกหลานของ B.J เองครับ
    เห็นกลามล๊อก แล้วมันเกิด ประกายขึ้น อยากลองดูซักตั่งครับ พี่มาร์ค
  • ดีครับ สนับสนุน เจียรไนให้มันกลายเป็นเพชรเม็ดงามให้ได้ครับ
  • จัดไปเลยครับ เขาทำได้เราก็ต้องทำได้ครับ แต่จะได้แค่ไหนก็นั้นก็คงออยู่ที่ตัวเราและหมาของเราคับผม =D> =D> =D>