ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตี้ยๆ หน้าหักๆ ย่นๆ บรีดกันอย่างไร
  • ดูการบรีดของต่างชาติเขา :m92:
  • จัดไปครับบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    เตี้ยๆๆ.jpg 49K
  • image
    ไฟล์แนบ
    เตี้ยๆๆ.jpg 49K
  • นี่หรือคือที่มา... :o012:
  • พอรู้ๆกันครับ ขาดแค่หลักฐาน 555
  • ไทยทำโดนด่า แต่ฝรั่งทำ คือการพัฒนา อิอิ

ขำๆนะครับอย่าซีเรียส ข้อแตกต่างของฝรั่งคือ ตัวที่เขาไม่ต้องการเขาทำลายทิ้ง แต่พี่ไทยเก็บหมด
  • ป๋ามาร์คพูดถูกเลยครับ เห็นเป็นคนไทยนะรุมด่ากันซะ
    พอฝรั่งบอกแจ๋ว
  • ฝรั่งก็ด่าพี่ มันรับไม่ได้เหมือนกันครับ มีแต่บางคนแหละครับที่แอบทำอยู่ อิอิ
  • อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวแต่ก็ไม่ได้มีหลักฐานอ้างอิงใดๆ แต่เมื่อเห็นรูปร่างที่ผิดไปจากต้นฉบับ แบบไม่เห็นเค้าเดิม
    มันยากที่จะทำใจเชื่อได้ว่า บูลลี่ยุคใหม่ จะพัฒนามาจากพิตบูล 100% ครับ แต่อย่าคิดอะไรมาก โลกมันเปลี่ยน เราก็ต้องตามให้ทันเท่านั้นเอง
  • ผมคิดแล้วมันต้องเป็นแบบนี้เห็นตั้งแต่แรกดูว่ามันแป่งๆเหมือนเฟรนตัดหู!!!! :o034:
  • ถ้ามองว่ามันคือการสร้างหมาพันธ์ใหม่มันไม่แปลกครับ โดเบอร์แมน ก็ถูกสร้างมาโดยวิธีการนี้
    แต่ถ้าบอกว่านี่คือ อเมริกัน พิตบูล เลือดร้อย ถึงจะเป็นเรื่องที่ไม่ปกติครับ
  • นึกแล้วที่มาเป็นอย่างนี้เอง 555
  • ต้องยอมรับว่า มันคือ "บูลลี่" สายเลือดใหม่ ตามให้ทันครับ

• จัดไปๆ

• ถ้ามันง่ายอย่างนี้คงจะมีหมา เตี้ยๆ หน้าหักๆ เต็มประเทศไปแล้วจริงไหมครับ
  • โอเครหล่ะ สายพันธ์ใหม่ ก็ใหม่ครับ กล้าทำกล้ายอมรับครับผม กลัวแต่ว่าจะปลอมใบกลายเป็น 100% อ่ะดิ :o037:
  • บางครั้งการผสมข้ามสายพันธุ์ก็ผลที่ออกมาก็เป็น 0 นะครับ
  • เคยนึกแต่ไม่คิดว่าใช่ - -
  • มีคนเคยพูดไว้
    แต่วันนี้เห็นแล้ว :003:
  • มันอยู่ในความสงสัยผมมาตลอดเลย คุยกับเพื่อนเรื่องทำนองนี้มาบ้าง แต่รูปนี้ถึงบางอ้อ อิอิ