ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัฟเดตหมาแดงเตี้ยๆ 41 วันคับผม
  • สวยมากๆเลยครับ ที่บ้านผมก็มีแนวๆนี้ เสียดายไม่มีตัวเมียเลย :063:
  • ยอดเยี่ยมครับ ไวๆจริงๆน้องบูม :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    hand-clipart.jpg 17K
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่wasabi

ขอบคุนครับ
  • สวัสดีคับ พี่แจ็ค

หายหน้าหายตาไปนานเลยนะคับ พี่ชาย

สบายดีนะคับ

ขอบคุนมากๆครับ พี่แจ็ค
  • พี่ตั้น จับมือกันใว้นะพี่ อิอิ

ทำสัญญาใจกันใว้แล้วนะคับ

:031:
  • สวยมากเลยครับ มีมาปราจีนด้วย รอชมครับ :013:
  • คับ มีไป ปราจีน

ขอบคุนมากๆครับ bomcivic
  • จบเร็วมากครับ สุดยอดจริงๆค่ายนี้ แอบรอชุดต่อไปครับ รอรอรอรอรอรอ อิอิ :o044:
  • จะสวยไปไหนเนี่ยท่านพี่
    สุดติ่งจิงๆครับ
  • ลูกหมาสวยมากคับ
  • ขอบคุน พี่แป็ก มากๆคับ

ชุดต่อไปที่จะทำก็รออีกนิดน่ะคับ

ขอบคุนมากๆตีบ พี่แป็ก
  • ขอบคุนคับ ว่าน

ขอบคุนมากๆคับ น้องรัก
  • ขอบคุนคับ พี่Lucky_Boy55

ขอบคุนครับ
  • เฮ้ย ทำไมพี่เพิ่งเห็นอ่ะบูม ลูกหมาสวยโคตร กระดูกเบ่อเริ่ม เยี่ยมมากบูม สุดยอด :063:
  • นั้นไงมันน่าน้อยใจไมคับ พี่หมวด อิอิ

ผมพึ่งลงได้สองวันเองคับ

ขอบคุน พี่หมวด มากๆครับ ขอบคุนครับ

• รบกวนสอบถามหน่อยครับ คู่นี้จะมีซ้ำอีกแมตย์มั๊ยครับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆน้าๆเพื่อนๆทุกๆคน
  • ผมไม่มีแผนจะทำซ้ำแล้วคับ

แต่ที่จะทำชุดต่อไป เป็นชุดที่มี ไทเกอร์ แน่นๆเลยก็ว่าได้คับ ( ซันนี่ + โเลี้ยง ) อีกไม่นานเกินรอคร้าบ

ยังไงก็คอยติดตามผลงาน ค่าย บูม ทรานซิลเตอร์ นะคับ

รักน้อยๆ แต่ให้รักกันนานๆคับ อิอิอิ :m15:
  • บูม ไม่มีตัวเมียบ้างเลยเหรอครับ
  • ตัวเมียตายคับ

ผมตั้งใจจะเก็บมากคับ แต่ผมผิดเองคับที่นิ่งนอนใจเกินไป

ลงมาดูอีกทีลูกหมาตัวเมียขาโผล่ออกมาแล้วคับ

ไปถึงมือหมอๆบอกว่ามาช้าเกินไปคับ ผมโคตรเสียดายเลยคับ

ออกตัวแรกด้วย หน้าตาจัดว่ามาดีไม่แพ้ตัวผู้เลยคับ

ขอบคุนมากๆคับ พี่numhooker
  • ดีครับ..บูม ดูแลลูกชายพี่ดีๆนะไอ้น้องชาย :m15:
  • ได้เลยคับ พี่แชมป์

ตอนนี้มันอ้วนเป็นหมูแล้วคับ อิอิ
  • หมาน่ารักจังค่ะ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่64000

ขอบคุนครับ
  • โห่พี่ ถามจิง ให้กินอะไรอ่ะ ตันจัด 555เหนแล้วอยากเอามาฟัดเล่งเลย ชอบๆน่ารักดีคับ
  • สวยธรรมดาไม่ได้แล้ว ต้องบอกว่าสวยสุดยอดคับพี่
  • ดันครับ คู่นี้แจ่มมาก คู่หน้า ซันนี่ VS โอเลี้ยง มันจะเป็นอะไรน่า ? :o044:
  • ก่อนอื่นเลยขอ สวัสดีตอนเช้าๆพี่ๆน้าๆเพื่อน ทุกๆคนครับ
  • อ่ะไม่่บอกถ้าอยากรู้โทรมาถามเองคับ อิอิ ล้อเล่นคับ

ไม่มีไรมาก อกไก่ ไข่ต้ม เอฟวันสีม่วง นมวัวแดงรสหวาน คับ

ขอบคุนมากๆคับ พี่totle
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่gotzapit

ขอบคุนครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ พี่แป็ก ก็ว่าไปคับ อิอิ

ชุดหน้าที่จะทำคืออีกประมาณสิบเดือนคับ

แต่ขอบอกว่า ไทเกอร์แน่นๆ มาให้จับจองกันแน่นอนคับ

คือคอกของผมเน้นที่ สายเลือด ไทเกอร์ เป็นที่ตั้งคับ

ยังไงก็คอยติดตามและให้กำลังใจ คอกหมาแดงเล็กๆ ใว้ในอ้อมใจ พี่ๆน้าๆเพื่อนๆทุกๆคนนะคับ อิอิ
  • เด๋วถ้ามีอีกขอโทรไปปรึกษาได้มั้ยค่ะ ชอบหมาพันนี้มากน่ารักดี
  • คอกหน้า จะผสมกันตอนไหนครับ
  • เอามายืมเล้ยงซักสองสามปีได้มั้ยท่านพี่ "ยืม" นะ
    กำหนดคืนยังไม่มี55555
  • ผมชื่นชอบสายไทเกอร์มากๆเลยครับ ผมจะรอคู่ ซันนี่กับโอเลี้ยงของคุณบูมนะครับ เอ่อ...ขอจองตัวเมียไว้ก่อนเลยได้ไหมครับ 555 ตัวนี้ของผมชื่อทิกเกอร์ เป็น 3x ไทเกอร์ จากพี่ชาญแหละครับเพิ่ง 8 เดือนเองผมชื่อดิวนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Capture18_9_53.jpg 76K
  • บูม จัดเลย 3 ไทเกอร์ แต่ถ้าหมาพี่มีฮืทขอจัดโอเลี้ยงก่อนนะ ว่ากันไม่ได้นะ 5555555 คงอัดหมาสู้น้องไม่ได้แน่เลยเห็นหมาชุดนี้ ยอมมมมมมมมม
  • สเป็กเลย
  • image
    พอได้ไมครับ ลูก ดีเซล vs ซันนี่ รอบหน้าพี่ขอเจ็บๆมาเก็บนะน้องบูมจองล่วงหน้า 1 ปี :o044:
    ไฟล์แนบ
    ลูกใครหว่า.jpg 86K
  • พี่บูมนี่เลี้ยงหมาได้สุดยอดจริงนะคะ
  • ก่อนอื่นขอสวัสดีก่อนนะคับ

ไปทำธุละมาหลายวันเลยคับ
  • โทรมาได้ตลอดเวลาเลยคับ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งคับ อิอิ

ขอบคุนมากๆครับ พี่64000
  • มันดันมีเจ้าของหมดซะแล้วสิคับ น้องว่าน

ขอบคุนครับ ว่าน
  • ของพี่ วาซาบิ นี้หน้าตามันจริงๆคับ

ผมทำแน่คับ แต่รอผมนิดนะคับ ได้เห็นกันแน่นอนคับ

ไทเกอร์ ไม่มีวันตายคับ
  • จัดไปคับ พี่Oui_Lampang

ถ้ามีข่าวดีบอกน้องมั่งนะคับ

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่keng_exotic

ขอบคุนครับ
  • พี่แป็ก นะเวลานี้ถ้าพี่ได้เห็น ลูกหมาชุดนี้นะ

พี่จะตกใจคับ ผมกลับมาจาก สุพรรณ ผมเห็นลูกหมาผมตกใจเลยคับ

มันๆๆๆๆๆเจ็บๆๆๆๆมากๆๆๆๆ ครับ อิอิอิ

ขอบคุนครับ พี่แป็ก
  • เดี๋ยงพรุ้งนี้ผมจะ อัฟรูปให้ดูกันคับ

เอาแบบ ปัจจุบัน เลยคับ
  • m 1 ของ พี่แชมป์ ปราจีนบุรี ครับ (กระดูกใหญ่สมใจ พี่แชมป์ เลยคับ) หมาแดง นะคับ

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_4064.JPG 91K
    DSC_4065.JPG 86K
    DSC_4066.JPG 89K
    DSC_4067.JPG 99K
    DSC_4068.JPG 96K
    DSC_4079.JPG 92K
    DSC_4082.JPG 91K
    DSC_4124.JPG 80K
    DSC_4128.JPG 101K
    DSC_4137.JPG 93K
  • ตามด้วย m 3 ของ พี่นัท ภูเก็ต คับ (สั้นๆกระชับ ต้องยกให้ตัวนี้เลยคับ) หมาแดง นะคับ ไม่ไช่ บลูลี่ อิอิ

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_3982.JPG 95K
    DSC_3983.JPG 102K
    DSC_3985.JPG 93K
    DSC_3995.JPG 102K
    DSC_4000.JPG 101K
    DSC_4005.JPG 90K
    DSC_4006.JPG 90K
    DSC_4020.JPG 91K
    DSC_4032.JPG 94K
    DSC_4017.JPG 84K
    DSC_4043.JPG 96K