ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานทำบุญฟาร์ม Tossagan Bullies 22กค.55
  • เมื่อวันอาทิตย์ที่22 ที่ผ่านมาทางเราได้มีการทำบุญฟาร์มกัน หลังจากที่ปีที่แล้วฟาร์มของเราโดนน้ำท่วมใหญ่ ทำให้ฟาร์มของเราเสียหายหนักมาก จึงได้มีการปรับปรุงกันขนานใหญ่ งานนี้ได้รับเกียรติจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในวงการมาร่วมทำบุญกันด้วย ซึ่งทางเราเองก็คาดไม่ถึงว่าจะมากันขนาดนี้ มากันเรื่อยๆจนกลุ่มสุดท้ายที่มามากันเกือบเที่ยงคืนเลยทีเดียว บางท่านที่ไม่มีรูปก็ไม่ต้องน้อยใจนะครับ เพราะว่าหลังจากยกแก้วแล้ว กล้องก็ไม่ค่อยได้ยกเลยครับ 555

เชิญชมภาพแห่งความทรงจำกันได้เลยครับ;-)

บรรยากาศยามเช้า ณ.ฟาร์มTossagan Bullies
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    291380_328341440588699_263270872_o.jpg 216K
    _DSC9209.jpg 248K
  • ป้ายโลโก้ฟาร์มอันใหม่ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9202.jpg 187K
  • พี่มาร์คให้เกียรติมาเป็นคนแรกเลย ในรูปกำลังให้คำแนะนำและช่วยดีไซน์สนามออกกำลังกายครับ :)
    image

ไฟล์แนบ
    _DSC9207.jpg 211K
  • เริ่มทำบุญ......
    image

กรวดน้ำ....
    image

อิ่มบุญกันไป 3หนุ่ม3มุม กุ๊ก,ต้น,ตุ้ย Tossagan Bullies
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9194.jpg 242K
    _DSC9217.jpg 241K
    _DSC9214.jpg 243K
  • ข่วงบ่าย แขกเริ่มทยอยกันมา
    เริ่มที่หมอไบร๊ท์
    image

ตามมาด้วยหมวดเป๋ Battalionpits และ Don Kikoเพื่อนชาวฟิลิปปินส์
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9240.jpg 178K
    _DSC9242.jpg 196K
  • และพี่หนวด ที่ใจดีเอานกหัวจุกมาฝากด้วย แต่พอขากลับก็ยกขึ้นรถไปเหมือนเดิม 5555
    image

กลุ่มน้องๆจากราชบุรี Premier pits :)
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9244.jpg 193K
    _DSC9245.jpg 199K
  • ขอบคุณที่ให้เกียรติครับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองและประสบกับความสำเร็จครับ ขออภัยที่ไม่ได้อยู่ร่วมงานในตอนบ่ายและเย็นนะครับ
  • น้องบ๊อส Garage Bullies ใครชอบสายมิอากิต้องที่นี่เลยครับ เหมามาจากGeorge Bullycamp มาหมดคอกแระ อิอิ
    image

เฮียตง MotoBully ใครชอบRed Bully แดงๆหนาๆ ที่นี่ใช่เลยครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9247.jpg 198K
    _DSC9250.jpg 194K
  • เสี่ยยีนส์แห่งPG camp และน้องชาย >:D<
    image

มาพร้อมกับคุณปู Parkway =D>
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9254.jpg 188K
    _DSC9256.jpg 203K
  • เปิดการประชุม คุยกันแต่เรื่องอะไรก็ไม่รู้ 555 จริงๆรูปนี้มีคนไม่อยากเผยหน้าอยู่คนนึง อยู่ทางมุมซ้ายล่างของรูป เค้ามาปล่อยพลังอย่างเดียวครับคนนี้ มิสเเตอร์เคนชิโร่ อิอิ
    image

ส่วนในรูปทียืนอยู่ก็คือน้องใหม่28Kครับ
    ไฟล์แนบ
    _DSC9257.jpg 221K
  • คุณแมว Beijing ให้เกียรติมา่ร่วมงานด้วย ;-)
    image

และคุณตั้ม Absolute 8 Bully :X
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9259.jpg 183K
    _DSC9262.jpg 179K
  • ปิดท้ายรูปแขกที่มาร่วมงานด้วยรูปคุณโก้แห่งRoyal Canin เพราะหลังจากนี้มือถือแต่แก้วแล้วครับ :-))
    image

นอกจากนี้ยังมีแขกอีกหลายท่านที่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เช่น คุณฝนPG camp, น้องมุกRobustBully, วิทยาHeavenBully ก็ต้องขอบคุณทุกท่านมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    _DSC9264.jpg 189K
  • เย็นๆอากาศเริ่มดี ตั้้งเครื่องเสียงกันจำลองบรรยากาศร้านมะลิลาของคุณต้นTossagan เอามาไว้ที่นี่ซะเลย :> image

รูปสุดท้ายแระ วงนี้เล่นก็ดี เสียงก็เพราะ แถมยังหน้าตาดีอีก
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC9269.jpg 194K
    _DSC9276.jpg 241K
  • รูปทั้งหมดก็มีแต่เพียงเท่านี้ครับ และนี่คือสภาพฟาร์มหลังงานครับ ;-)
    image

image

ก็ต้องขอบคุณทุกท่านอีกครั้งที่ให้เกียรติมาร่วมงานในครั้งนี้ หากมีอะไรบกพร่องทางเราก็ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ แล้วเจอกันใหม่เร็วๆนี้ครับทุกท่าน =D>
    ไฟล์แนบ
    621141_328741633882013_124816607_o.jpg 157K
    615267_328741077215402_1065588054_o.jpg 159K
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ตุ้ย :015:
  • @พี่มาร์ค ขอบคุณครับพี่
    @Nat_Lampang ขอบคุณครับ :015:
  • ยินดีด้วยนะคับคุณตุ้ย :006:
  • ร่ำรวย นะครับ พี่ตุ้ย บรรยากาศน่าไปกางเต้นท์มาก ;-)
  • image
    ยินดี ค้าขาย ร่ำรวย ครับ เฮง เฮง เฮง
    ไฟล์แนบ
    1229955888.jpg 73K
  • เฮงๆรวยๆครับ
  • @พี่หมู,พี่ตั้น,เคน ขอบคุณครับผม
    @เฮียเหลียง หน้าหนาวเมื่อไหร่กางเลยเฮีย :p
  • อยู่กินเหล้าไม่ได้ตามเคยผม แต่คอกนี้ซ่อนหมาปีศาจไว้หลายตัว งานมีทติ้งเอามาโชว์มั่งนะพี่ คนอื่นจะได้เห็นกัน เยอะๆครับ :-D
  • ได้ครับเป๋ ว่าแต่งานมีทติ้งจัดเมื่อไหร่ดีครับ เร็วหน่อยก็ดีนะพี่ว่า มีหลายค่ายเหมือนกันที่เก็บปีศาจไว้เยอะอ่ะครับ ชวนกันออกมาหลอนไปเลยดีกว่า :>
  • รอสถานที่ก่อนครับ ว่าได้สถานที่รึปล่าว ได้สถานที่แล้วว่าจะโทรปรึกษาพี่มาร์คด้วย แล้วจะได้นัดกันอีกทีครับ
  • ยินดีด้วยกับฟาร์มใหม่ครับ กว้างขวาง สวยงามครับ
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ตุ้ย..
  • ขอบคุณแขกทุกท่านที่ให้เกียรติมาร่วมงานที่ฟาร์มมากๆนะครับ ขาดตกบกพร่องอะไรในงานขออภัยด้วยนะครับ ^:)^
  • โหพี่ตุ้ยดูหัวผมดี 555555+ ไม่มีบอกกันเลยจะได้ทำผมดีดี :-))
  • ยินดีครับกับฟาร์มใหม่ สวยมากเลยครับ มีโอกาสต้องชวนพี่ตั้นเข้าไปเยี่ยมชมดีก่า
  • คอกสวยมากครับพี่ กลุ่มราชบุรีมีคนยืนผิดฝั่ง :012:

นัดมีทติ้งเมื่อไหร่พร้อมให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ หมาไม่เทพไม่ปีศาจ แต่อยากพาไป 555+ :032:
  • ยินดีด้วยครับพี่ตุ้ย
  • ยินดีด้วยครับ
  • นั่งรถมาเป็นวิวสาย 2 แต่พอผ่านเข้าประตู
    ผมนึกว่าอยู่ CA. ฮ่าๆๆๆ

ขอให้หมาออกสวยๆ ขายหมดทุกคอกเลยนะครับพี่
  • เห็นกลิ่นไอของมิตรภาพฟุ้งกะจายแบบนี้ก็ดีใจครับ
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ตุ้ย โคราช อดเลย พอดีงานเข้าครับพี่ ไม่เชื่อไปถามพี่หมูดูเลย :013: โยนให้พี่ใหญ่รับผิดชอบซะเลย 5555555
  • คอกในฝันนนนนเลยเพ่ๆๆๆ
  • @บัง,ก๊อฟ,เอก,A_robocop ขอบคุณทุกท่านครับผม =D>
    @Boss ทรงนี้ก็ดูธรรมชาติดีนะครับ
    @TOB_RBP มีทติ้งน่าจะมีเร็วๆนี้ครับ หมาปีศาจ หมาเทพ มาเถอะครับ เพราะที่สำคัญคือเราได้มาเจอกันครับ \:D/
    @Tum ขอบคุณมากๆครับ ขอให้คำอวยพรกลับไปสู่ตั้มเช่นกันครับ :)>-
    @ชาญ ไม่เป็นไรครับ ไว้มีโอกาสว่างๆแวะมาครับ ส่วนพี่หมูนั้นเค้าบอกแล้วครับว่าติดงานบวชครับ
    @Batman เมื่อไหร่มาดีอ่ะ 555
  • ยินดีด้วยครับ เฮง เฮง เฮง
  • ขอบคุณครับท่านกั๋ม :015:
  • ยินดีกับคอกใหม่ไฉไลเหลือเกิ้น

วันไหนมีโอกาสขอเยี่ยมชมสักครั้งนะคร้าบบ

:-h
  • สถานที่สวยงาม ตามจริงหน้าสร้างห้องให้เพื่อนๆได้ไปพักผ่อนบ้าง เอาแบบกระจกรอบทิศทาง เพดานด้วย และอ่างจากุชชี่กลางห้อง จะเก๋มากๆ 555
  • ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรื่องครับ

คอกสวยมากครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่ตุ้ย แล้วจะไปเยือน
  • @เสี่ยยุทธ ห้องกระจกไม่มี แต่มีตู้กระจกไว้ชี้ตัวนะคร๊าบ :-))
    @2_wheels, ลิงค์ ขอบคุณครับผม :015:
  • มายินดีอีกครั้งครับพี่ตุ้ย...คอกทำออกมาได้สวยมากจริงๆ =D>
  • @คุณต้อม ว่างๆแวะมานั่งเล่นได้ครับ ยินดีต้อนรับครับผม
    @kan_BM55 ขอบคุณอีกครั้งที่ให้เกียรติมาร่วมงานครับ
  • พวกผมเอา ชิฟฟ่อนไปฝาก แต่ขากลับไม่ได้ยกเอากลับบ้านเหมือน ตาลุงมีหนวดคนนั้นนะครับ ^^
  • สวยงามมากค่ะ น่านอนมากๆ :-D
    ฝนดูดูไว้แล้วละ น้ำท่วมอีกทีมีที่ฝากหมาและ
    อย่าลืมนะค่ะ มีเรื่องที่ไหนอย่าลืมเสื้อเกาะที่ให้ไปนะค่ะ
  • ฟาร์มสวยกว่าเมื่อก่อนที่ผมไปเยอะเลยครับ
  • มิตรภาพล้วนๆ ครับ... =D>

คอกใหม่ สวยมาก พื้นที่ก็กว้างดีจริงๆครับพี่ตุ้ย

ที่สำคัญหมาสวยมากครับ :o043:
  • พี่ตุ้ยสวยครับไว้เร็วๆนี้จะไปเยี่ยมที่คอกครับ ไม่เห็นโชว์เด็กในสักกัดตัวใหม่เลยครับได้ข่าวว่าอย่างเทพ :-D