ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สนใจอาหารสดครับ barf ขอราคาและต้องสั่งเท่าไหร่ถึงจะส่งครับปกติต้องขับรถไปซื้อโครงบดตลาดไทถ้ามีบริการส่งถึงบ้านแบบนี้เยี่ยมเลยครับ
  • พี่ยุ่นมาเล่นอโรวน่าแล้วหรือพี่..ตู้40 หรือ60 พี่ ต้องใหญ่ไปเลย..แล้วบ้านในคลองก็มีคนเปิดบ้านเป็นร้านเกี่ยวกับปลาพวกนี้และก็กระเบน ชือกระเบนบิน น่าลองไปดูนะพี่ แล้วไหนรูปคอกละพี่...
  • หวัดดีคับพี่น้องมีใครไปเที่ยวเมืองทองมาบ้างเนี้ย! :008:
  • ผมไม่ได้ไปอะพี่อ๊อดแต่เห็นรูปน่าจะมัน
  • ใช่แล้วครับคุณเอกมันน่ารักมากๆเลยแต่ราคาแรงไปนิดน่ะผมว่า ร้านกะเบนบินอยู่ที่ไหนครับผ่านจะแวะไปชมหน่อย รูปคอกลืมไปแล้วครับได้ๆเดี๋ยวเอามาให้ดูจ้างน้องๆที่สนิทกันทำให้จ่ายไป8000เอง
  • อยู่ในหมู่บ้านพฤกษาเท่าไหร่ก็จำไม่ได้ลองพิมพ์ชื่อดูได้พี่...อ๊อดคอกกั้นด้านข้างเอาเจ้าขิงไม่อยู่ต้องก่อเพิ่มอีกชั้น มันเกาะปีนสบายเลย ตอนนี้ติดไฟติดพีดลมเรียบร้อยแล้ว แต่รางน้ำบนหลังคาดันรั่วไหลไปในคอกต้องอุดอีกเซ็งเลย
  • หวัดดีคับพี่เอก..ผมว่าเเล้วมันต้องปีนออกได้...อิอิ...ถ่ายรูปมาดูหน่อยพี่...อยากเห็นอะ... :-))
  • คูณTBK อยู่ช่วงไหนคะ หรือทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวเราจะให้ร้านตัวแทนจำหน่ายติดต่อไปนะคะ ส่งฟรีถึงบ้านค่ะ
    ขอบคุณคะ :-D
  • พี่ยุ่น โทรไปถามเลย เดี๋ยวโต๊ส แบ่งด้วย แหะๆ
  • 084-7114856 ครับ ผมอยู่รังสิตคลอง5ครับติดถนนเลยครับหมู่บ้านสินธานีแกรนด์วิวล์ครับ ผมหาเบอร์ติดต่อท่านไม่ได้รบกวนโทรกลับผมด้วยเพราะขี้เกียจขับรถไปตลาดไทแล้วครับหาที่จอดยากจิงๆ
  • หายไปไหนโต๊สคิดถึงจบยังถ้ายังอยู่ที่เดิมแวะมาเยี่ยมกันมั่งคิดถึงน้ำซุปเป็นไงบ้าง
  • สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับ น้องคุณณ์คลองสาม image
    ไฟล์แนบ
    KHUN2.jpg 106K
  • ยินดีด้วยครับkadayน้อยimage
    ไฟล์แนบ
    tov5.jpg 198K
  • ยินดีด้วยคับ...พี่เอก..สมใจไหมละคับ...อิอิ =D>น่ารักจัง..
  • หวัดดีครับทุกท่าน ยินดีด้วยครับพี่เอก ลูกชาย หรือลูกสาว ครับ ของผมอีกสองเดือนคลอดแล้วเหมือนกัน
    แต่ลูกหมาหน้าจะอาทิตย์หน้าคลอดแน่ๆ :-))
  • หวัดดีคับทุกท่าน...ก๊อปสรุปว่าท้องเหรอ...ดีใจด้วยเด้อ...อิอิ
  • อยู่ที่เดิม ครับ ยังไม่ได้ไปไหน น้ำซุป ก็อยู่ดี แต่ไม่มีรูปใหม่ๆ เพราะไม่มีกล้องถ่ายรูป ห้าห้า ตัวมันใหญ่ อ่ะ น้ำซุป อ่ะ เอาเข้าไปบ้านพี่ จะ เล่นเหมือนแต่ก่อนรึป่าวก็ไม่รู้ แต่นิสัยดีเหมือนเดิมไม่กัดหมาตัวไหนเลย นอกจากจะโดนข่ม ถ้าไม่โดนข่ม เล่นได้กับทุกตัวเลย ห้าห้า

ปล.ฝนตกบ่อยดูแลสุขภาพดีๆนะครับทุกคน
  • ใครมีโอกาศไปงานพัทยามาทักกันบ้างนะคับผม
    image
  • ยินดีด้วยครับคุณเอก อยากมีมั้งจัง โต๊สเบอร์โทรทิ้งไว้ให้พี่หน่อยโทสับพี่เอาไปลงโปรแกรมมาใหม่เบอร์ในเครื่องหายหมด ว่างๆผ่านมาแวะมาดูปลาพี่ให้หน่อยเลี้ยงยังงัยให้สวย
  • 082-0566900 เบอร์ โต๊สครับ เลี้ยงปลามังกรยังไงสวยหรอพี่ เลี้ยงด้วยปลาเหยื่อเป็นๆ ถ้าให้หมู ก็ห้ามไม่ให้อาหารมันจม อ่ะครับ ป้องกันตาตก
  • หวัดดีคับทุกท่าน....เซียนปลามาเพียบเลย...อิอิ :-D
  • หวัดดีครับพี่อ๊อดรับแอดเฟซด้วยเน้อ
  • ขอบคุณทุกคนครับ ก็อปลูกชายน้องหนัก 3,990 กรัม แต่ตอนนี้ 4 โลแล้ว 55555
  • ปลามังกรมีคู่มือแล้วแต่ปลาหมอนี่ดิเลี้ยงยังไงก็ไม่แดงซะทีหัวก็ไม่ปูดดังใจเลย
  • ทำใจครับพี่ยุ่น ร้อยตัว สวยแบบครบๆ เลยไม่ถึง10 โต๊สลองเพาะมาแล้ว ต้องซื้อ ซัก20ตัวมาฟอร์มดู ตัวไหนไม่สวยลงบ่อ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน...
  • วันนี้ไปตลาดไทมาสวบๆเลย5000 ไม่ต้องลุ้นใส่ตู้ปั๊บสวยเลยแต่มันไม่ผูกพันธ์น่ะพี่ชอบเลี้ยงตอนเล็กๆเราได้ดูพัฒนาการของเค้า
  • พี่น้องคับกรงหมาที่บ้านใครสนใจรีบโทรมาก่อนลงขายน่ะครับ พอดีคนที่จองไว้หลุดจองแล้วครับมี2กรงกรงละ2000มาเอาไปเลยกรงใหญ่ๆเลยครับ
  • หวัดดีคับพี่ยุ่นเเละเพื่อนๆทุกท่าน....
    ........ยังไม่ได้ขายเหรอพี่..อยากได้เหมือนกันเเต่ไม่มีที่วางอะ..อิอิ
  • หวัดดีคับพี่น้องสนใจรีบเข้ามาดูคับอ๊อด คนซื้อหายไปเงียบกริบเป็นเดือนๆแล้วเอามาลงขายใหม่พี่น้องท่านใดสนใจรีบๆมาเอาไปเลยคับลงขายเมื่อไหร่ไปเร็วแน่ๆ
  • หวัดดีครับทุกท่านสบายดีเปล่าครับ
  • สบายคับดีคับก๊อป...คลอดยัง!... :-D
  • .....หวัดดีคับทุกท่าน....เป็นไงกันบ้างคับ..น้องน้ำมาถึงบ้านกันหรือยัง...อิอิ...ของผมเริ่มมาเเล้ว..เฮ้อ!..
    ....ปล...ตอนนี้ผมใช้เบอร์เดิมเเล้วนะคับ.....081-777-2711..อ๊อดๆ :-?
  • เศร้าใจครับพี่น้อง พี่อ๊อดๆตุ๊กกี้มันแท้งแล้วครับ คลอดมาตายหมด ตอนนี้แย้มากๆเลยพี่ สงสารมันอะพี่
    มันอยากเลี้ยงลูกดูรู้เลยอะ นอนกก นอนเลี้ยไอ้นาซาสทั้งวัน โครตสงสารมันเลยพี่หน้ามันเศร้าจริง
    พอครับเลิกผสมแล้วสงสารมัน เศร้าใจครับ
  • เสียใจด้วยคับ..ก๊อป..
  • หวัดดีพี่อ๊อดผมมาทำงานที่บราซิล
  • สาวสาวลาตินสวยมากวันศุกร์นี้ผมกลับแล้วค่อยคุยกันนะครับพี่อ๊่อด(เรื่องหมาแดง)
  • เสียใจด้วยก็อป ดูแลเจ้าตุ๊กกี้ดีๆก็แล้วกันยังมีเวลาอีกนาน
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0513_resize.jpg 149K
    ภาพถ่าย0507_resize.jpg 99K
  • หวัดดีคับทุกท่าน..สบายกันดีไหม!...ช่วงนี้ยุ่งหน้าดูเลย เลยไม่ได้เข้ามาทักทายกัน..
    .....เบญ..ถึงว่าซิหายไปเลย....อิอิ..ไม่รู้ว่าไปถึงจริงๆเปล่า...อิอิ
    .....พี่เอก..โทษทีพีโทรมาตอนผมขี่มอไซค์พอดีเลยรับไม่ทัน...
    ....เป็นไงบ้างพี่เจ้าตัวน้อยเป็นไงบ้าง..ดูรูปหน่อย..
    .....ปุ๊ลูกหมาที่ไหนอีกละ... :/
  • จี๊ด+I-Zaไงพี่อ๊อด แต่มีแค่2 ตัวเองครับ ตอนนี้เก็บตัวเมียไว้ครับ
  • เหมือนเเม่มัน...อะ
  • แต่มันออกจะเตี้ยๆน่ะพี่
  • ยายมันเตี้ยนะ...อิอิ
  • สวัสดี คุณอ็อด

F 1 ตัวนี้ยังอยู่ รึป่าว คับ

ถ้าอยู่ ช่วยอัพรูปปัจุบัน มาให้ชม ด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    305415.jpg 89K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...
    ..คุณthunderi...ยังอยู่คับ...หลังไมค์เลยคับ....081-777-2711...
  • สวัสดีครับผมอยู่ลำลูกกาครับขอร่วมหัวจมท้ายด้วยคนimage
    ไฟล์แนบ
    2012-07-28-21-49-36_deco.png 117K
  • เดี๋ยวจ่ะค่อยๆลงรูปสมาชิกที่บ้านให้ดูครับ
  • รอชมอยู่ครับท่านbna