ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนามแรก...กับความสำเร็จ RIDER BY EPK
  • ไรเดอร์ลงสนามครั้งแรกกับงาน ASIA BULLY CONNECTION 2012 PATTAYA 22 ก.ค. กับความสำเร็จที่ได้รับ
    1.EXTREME 1junior 1-2 year
    2.Best Male EXTREME
    3.Best of EXTREME
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ และขอบคุณครับสำหรับทางผู้จัดงานASIA BULLY CONNECTION 2012 ที่จัดได้อย่างยิ่งใหญ่และความเป็นกันเองและการต้อนรับที่อบอุ่นครับ ขอบคุณครับ =D>
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8011.jpg 88K
    IMG_7988.jpg 84K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8027.jpg 77K
    IMG_8033.jpg 98K
    IMG_8043.jpg 95K
  • จำได้ครับ เจ้าตัวนี้ม้ามืดจริงๆ :-D
  • ผมหละชอบมาก ตัวนี้นั่งมองเกือบ ชม. อิอิ ไม่รู้จำผมได้ไหมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3233_.jpg 135K
  • สวัดีคับพี่aoonooผมทีอยูข้างข้างทีเก็บหมาอ่ะคับจำได้ไม่คับทีมาจากภูเก็ตอ่ะคับ. ดีใจด้วยคับ
  • ขอบอกว่ามันคือผลงานอันสุดยอดมาก ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • สวยจริงๆ :063: ชอบมากเลยครับตัวนี้
  • ยินดีด้วยครับ สวยๆครับ
  • ยินดีด้วยครับ หมาสวยมากครับ =D> :063:
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค และพี่ๆทุกคนครับ พี่ rome1ผมจำได้ครับเสียดายครับวันงานไม่ได้คุยกัน งานหน้าเจอกันครับ. เป็นการลงประกวดครั้งแรกของผมและไรเดอร์ ตื่นเต้นมากครับ