ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูขยะสังคมกันเถอะ
  • Ghost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน
    ตอนนั้นมึงก็รู้ มันตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกระทู้ของมึงที่มันไม่ตอบ โชคดีของมึงนะที่มีหลายๆคนเข้ามากระทุ้ง จนมึงได้ตัวใหม่ ไอ้ส้นตีน
    -------------------------------------------------
    ขอบคุณครับ
  • ใหม่ พิดโลก ตอนเกิดเหตุหมาของมึงตาย หลายๆคนออกมาพูดถึงความถูกต้องที่ควรจะเป็น สุดท้ายมึงจะได้ตัวใหม่ เมื่อไม่นานมานี้ มึงยังเคยถามเขาเรื่องหมาที่จะให้ แต่ก็ยังไม่ได้ ถ้าวันนี้กูรู้ว่ามึงได้แล้ว กูจะถามหาหอกอะไร
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน
    ตอนนั้นมึงก็รู้ มันตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกระทู้ของมึงที่มันไม่ตอบ โชคดีของมึงนะที่มีหลายๆคนเข้ามากระทุ้ง จนมึงได้ตัวใหม่ ไอ้ส้นตีน
    CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน
    ถูกต้องแล้วครับ ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น รู้ทั้งรู้ยังออกมาตอบแบบนี้อีก

-ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ และตอบแทนผม
    -น่าสงสารคนขี้อิจฉา อย่างหนาจริงๆ....เอาแค่นี้นะครับเมื่อยมือ (เดี๋ยวคอยดูจะมีออกมาว่า เห็นไหม พอเรื่องจริงไม่อยากตอบ) 5555555
  • ไม่รู้จักคุณอาเป็นการส่วนตัว
    แต่ผมคิดว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัวนะครับ
    ระบบฟาร์มมันไม่เหมือนระบบที่เราเลี้ยงที่บ้านนะครับ
    มันต้องมีการปลดระวาง(ไม่เพิ่มก็ไม่มีสายใหม่ซ้ำซากเป็น10ปีจะทำไงกันละ)อยู่แล้วแล้วที่คุณอาเค้านำออกมาขายก็ไม่ได้
    เป็นหมาขี้โรคใกล้ตายซะหน่อยสายพันธ์เค้าก็บอกชัดเจน(มีชาติตระกลูดีด้วยนะ)...ยังไงก็เบาๆกันลงหน่อยนะครับ
    ปล.ชอบเจ้าตัวนี้จังจังถ้าไม่มีอยู่ที่บ้านสองตัวจะขอซื้อต่อซะหน่อย.....จัดไปคุณอาเอาใจช่วย
    ขอให้คุณอาตั้งใจbreed pitbull สมกับที่คุณอาตั้งใจไว้นะครับ:063:........จะติดตามผลงานคับ:005:
    ไฟล์แนบ
    DSC01265_resize_resize32.JPG 45K
  • ครับ คุณ สุทธิพงศ์ ถาม พม่าใจดีไหมเนี่ย ใจดีครับ เพราะพ่อผม เอาเข้ามาจากฝั่งโน้น นานๆมีเเบบว่า โยก ถอดถอย ตบเเข้งเปล่า
    ตัวนึงก็ 20000-60000 รอยก็ ไม่หนักเท่าไหร่ ส่วนเรื่อง ไก่พม่าในไทย ตอนนี้ ใจไม่ดีหรอกครับ โดนหัวหรือตัว เดี๋ยวยุบก็โดดเเล้ว
    ก็เหมือนป่าก๋อยละครับ มีสองอย่าง ก๋อยเเฟชั่น กัด จริงกัดมั่ว ถามว่าเเผลอยู่ไหนไม่มีครับ ตีมั่วโชว์กัด สุดท้าเเพ้เขาอยู่ดี
    ก๋อยชิง ต้องมีเชิงเร็ว เหมือนงูเหลือม กัดเเล้วทุบจริง ต้องเอาที่เหนือ ของ อ. ไรผมลืมละ เจ้านี้ของเขาจริง เรื่องก๋อย

ถ้าอยู่วงการไก่มานานนะครับ เรื่องไก่ไม่ว่าในหนังสือ หรือว่า ปากเปล่า เก่งกันชมไก่ตัวเองทั้งนั้นหาเรื่องจริงไม่ได้หรอก 555+ เเต่ผมมไม่
    ป.ล. ผมอายุ 16 เอง เเต่เล่นไก่กับพ่อมานาน พ่อผมไม่ตีไก่ ทำไก่ขาย เเล้วก็ส่งให้คนไปตีเอาครับ เเต่ตอนนี้วงการไก่ออกไงๆไม่รุ้ เศรษกิจ ไม่ค่อยดีอะครับ
    ฟาร์มผมอยู่ นนทบุรี ครับ ตอนนี้ไม่ได้เพาะเท่าไหร่ละ กลับมาทำฟาร์มหมูเเทน 555+

ใจผมๆ ชอบไก่เชิงเเบบว่า มัด มัด ขี่ เเล้วต้องตี ต้องกัด บ่า ตอนนี้เอา สเเมดำ ผสม กับก๋อย สายของ อ.ไรไม่รุ้อะ ลืมที่เหนือ
    รุ่น ลุงน่าจะรู้จัก ไก่เเสมดำ มั้งครับ ที่ตัวดำ กระดูกดำ หมด ตี ตอ ตอนนี้หายากมากครับ เเบบว่า ใน จังหวัด นนทบุรี เนี่ย คงมีที่เดียวละครับที่ผม เก็บมา นาน มากเเล้ว
    กู คนนนท์ ไม่หมูนะครับ
  • ไม่ได้ว่าที่แกขายหมาหรอกครับใครๆเขาก็ทำกัน แต่ว่าที่แกตอบกระทู้ได้กวนตรีนที่สุด
    ไม่ว่าใครเมนต์อะไรมาถ้าขัดใจแกโต้ทุกดอก

ขนาดคุณมาร์คตอบกระทู้ยังแหยง กลัวแกแปลเจตนาผิด 55+

เฮียเหลียงก็โดน 55+ แต่พูดก็พูดเถอะ แบบกลางๆ เมนต์ของเฮียเหลียงก้ำกึ่งให้แปลเจตนาผิดจริงๆ

แต่คนตั้งกระทู้นี้ก็แรงไปนะครับ ขนาดผมไม่ค่อยชอบขี้หน้าคุณอา(เพราะการตอบกระทู้ของแก)ผมยังคิดว่าแรงไปหน่อย

และฝากถึงอาสุธีพงษ์
    กระทู้หน้าลองตอบกระทู้แบบนิ่มนวลดูนะครับใครว่าไรลองใจเย็นๆแกล้งไม่รู้ไม่เห็นบ้างผมว่าน่าจะดีขึ้น
    เพราะการโต้ตอบแบบหยาบๆมันน่าหมั่นไส้ คนที่ไม่เกี่ยวข้องเมื่อหมั่นไส้ก็แปลงร่างเป็นผีมาตอดอา
    ผมก็หนึ่งในนั้น 5555+ทั้งๆไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรเลย
    หนึ่งเสียงกระซิบจากผีถึงคุณอา หวังว่าคุณอาคงฟังและลองปรับปรุงบ้างนะครับ
    โชคดีครับอา

จาก ผีตัวนึงที่เมนต์อาสุธีพงษ์
  • ใช่พูดถูก...ไอเเก่นี่เเม่งตอบกระทู้กวนตรีนจริงๆ+หมั่นไส้มันเป็นทุนเดิมอยู่เเล้ว( คงไม่ต้องบอก )เดี๋ยวคอยดูพรุ่งนี้เเม่งตื่นเช้ามาเเม่งก็เข้ามาตอบกวนตรีนอีกหรือเเม่งชอบซาดิสต์เเบบนี้ว๊ะ
  • อีกหน่อย อากูคงจะไม่กล้าเข้ามาเวฟนี้อีกแล้ว เข็ดเขี้ยวจริงๆ มาทีไรยาวทุกที ไม่รู้ชาตินี้ทำเวรกรรมอะไรหนักหนา ถึงได้เจอเพื่อนผีๆมากขนาดนี้ เออไปปล่อยกู้แข่งกับธนาคารดีกว่าที่จะมาเพาะหมาขาย ผมว่าเข้าท่าดีนะไม่แน่อาจจะมีผีผีในนี้ไปขอกู้ เมื่อนั้นมันไม่กล้ามาว่าอากูอีกแล้ว ขืน...............จะไม่อนุมัติ เย้....................,
  • หุ ๆ นึกว่าเรื่องไรกัน อ่านม่ะหมดอ่ะ ขี้เกียจ เยอะฉิบเลย
  • และฝากถึงอาสุธีพงษ์
    กระทู้หน้าลองตอบกระทู้แบบนิ่มนวลดูนะครับใครว่าไรลองใจเย็นๆแกล้งไม่รู้ไม่เห็นบ้างผมว่าน่าจะดีขึ้น
    เพราะการโต้ตอบแบบหยาบๆมันน่าหมั่นไส้ คนที่ไม่เกี่ยวข้องเมื่อหมั่นไส้ก็แปลงร่างเป็นผีมาตอดอา
    ผมก็หนึ่งในนั้น 5555+ทั้งๆไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรเลย
    หนึ่งเสียงกระซิบจากผีถึงคุณอา หวังว่าคุณอาคงฟังและลองปรับปรุงบ้างนะครับ
    โชคดีครับอา

จาก ผีตัวนึงที่เมนต์อาสุธีพงษ์ และฝากถึงอาสุธีพงษ์

--ที่จริงไม่ผมก็ไม่อยากตอบโต้หรอกนะครับ แต่คุณลองดูแต่ละคำที่เขาโพสซี่ มัน่าสวนคืนบ้างจริงมั้ย นี่ผมยังกั๊กๆไม่มีคำพูดหยาบๆแบบเขาเลยซักคำ ไอ้ อี มึง กู เหี้ย ก็ไม่มี ผมว่าเบาแล้วนะครับ และอีกอย่างผีพวกนี้พอโดนโต้ก็เกิดอาการดิ้นพลาดๆอย่างที่เห็น และที่มีผีมาก่อกวยเยอะๆส่วนใหญ่จะมีที่มาที่ไปต่างๆกันเช่น...ผีขี้อิจฉา ผีที่ถูกวานมาให้ถล่ม ผีที่เสียผลประโยชน์ ผีขี้โกง พอมารวมๆกันแล้วก็ดูมากหน่อย 55555555
    แต่ก็ขอขอบคุณที่แนะนำมานะครับ

CommentAuthorGhost CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    ใช่พูดถูก...ไอเเก่นี่เเม่งตอบกระทู้กวนตรีนจริงๆ+หมั่นไส้มันเป็นทุนเดิมอยู่เเล้ว( คงไม่ต้องบอก )เดี๋ยวคอยดูพรุ่งนี้เเม่งตื่นเช้ามาเเม่งก็เข้ามาตอบกวนตรีนอีกหรือเเม่งชอบซาดิสต์เเบบนี้ว๊ะ
    -นี่ไงคำสุภาพของผี...คุณไม่ต้องเดา.ผมตอบคุณแน่ๆ...เพราะคุณมันทะลึ่ง หยาบคาย และพอไม่รู้จะเอาอะไรมาเถียงก็เอาความหยาบคายออกมาแทน เช่นกวนตีนบ้าง หมันใส้บ้าง ไอ้แก่มั่ง แม่มันมั่ง ไม่รู้ว่าผู้ใหญ่ที่บ้านเขาแก่ไหม และถ้าผมจะเรียไอ้ อีบ้างจะรู้สึกอย่างไร แต่ผมว่า...ผู้ใหญ่ที่บ้านของเขาคงอบรมสั่งสอนกันบ่อยๆจนทนไม่ไหวแล้วแน่ๆ จึงออกมาเพล่นพล่านอย่างนี้....ครอบครัว พี่น้อง ลูกเมียของผีเหล่านี้ท่านก็คงจะอดชื่นชม ภูมิใจ ในความเก่งกาจ หยาบคาย ก้าวร้าว สามหาวของตัวคุณแน่ๆเลย....55555555
    -ขออภัยผู้อ่านนะครับที่ผมจำเป็นต้องตอบคืนไปแรงๆบ้าง เพราะคุณผีตัวนี้เขาโพสข้อความหยาบคายมาๆมาก่อน

-อีกหน่อย อากูคงจะไม่กล้าเข้ามาเวฟนี้อีกแล้ว เข็ดเขี้ยวจริงๆ มาทีไรยาวทุกที ไม่รู้ชาตินี้ทำเวรกรรมอะไรหนักหนา ถึงได้เจอเพื่อนผีๆมากขนาดนี้ เออไปปล่อยกู้แข่งกับธนาคารดีกว่าที่จะมาเพาะหมาขาย ผมว่าเข้าท่าดีนะไม่แน่อาจจะมีผีผีในนี้ไปขอกู้ เมื่อนั้นมันไม่กล้ามาว่าอากูอีกแล้ว ขืน...............จะไม่อนุมัติ เย้...................., 1 ถึง 58 จากทั้งหมด 58
    -ขอบคุณนะครับ....คงไม่เข็ดหรอกครับ เพราะทำให้ผมขายหมาได้เร็วขึ้นๆ และก็สนุกดี ฝึกฝีปาก ฝึกพิมพ์จนเกือบจะคล่องแล้ว แต่ยังเมื่อยมืออยู่นิดๆ...
    -และอีก ๔-๕ วันจะโพสลูกสุนัขชุดใหม่อีกซัก ๒-๓ ชุดครับ เป็นลูก RE 100% + Gotti 100 %พ่อแม่นอกทั้งคู่ขายไม่แพง ๑๐,๐๐๐.- ถึง ๒๐,๐๐๐.-บาทเท่านั้นครับ ส่วนอีก ๒ ชุด เป็น Re 100% มีพ่อ King Cobra ๑ ชุดครับ ก็ขายถูกๆ และมีโปรโมชั่นอีกเช่นเคยครับ รอฉีดวัคซีนรวมเข็มที่ ๑ ก่อนถึงจะโพสครับ

-
    CommentAuthorGhost CommentTime8 ชั่วโมงก่อน
    ใช่พูดถูก...ไอเเก่นี่เเม่งตอบกระทู้กวนตรีนจริงๆ+หมั่นไส้มันเป็นทุนเดิมอยู่เเล้ว( คงไม่ต้องบอก )เดี๋ยวคอยดูพรุ่งนี้เเม่งตื่นเช้ามาเเม่งก็เข้ามาตอบกวนตรีนอีกหรือเเม่งชอบซาดิสต์เเบบนี้ว๊ะ
    CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    อีกหน่อย อากูคงจะไม่กล้าเข้ามาเวฟนี้อีกแล้ว เข็ดเขี้ยวจริงๆ มาทีไรยาวทุกที ไม่รู้ชาตินี้ทำเวรกรรมอะไรหนักหนา ถึงได้เจอเพื่อนผีๆมากขนาดนี้ เออไปปล่อยกู้แข่งกับธนาคารดีกว่าที่จะมาเพาะหมาขาย ผมว่าเข้าท่าดีนะไม่แน่อาจจะมีผีผีในนี้ไปขอกู้ เมื่อนั้นมันไม่กล้ามาว่าอากูอีกแล้ว ขืน...............จะไม่อนุมัติ เย้....................,

CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    อีกหน่อย อากูคงจะไม่กล้าเข้ามาเวฟนี้อีกแล้ว เข็ดเขี้ยวจริงๆ มาทีไรยาวทุกที ไม่รู้ชาตินี้ทำเวรกรรมอะไรหนักหนา ถึงได้เจอเพื่อนผีๆมากขนาดนี้ เออไปปล่อยกู้แข่งกับธนาคารดีกว่าที่จะมาเพาะหมาขาย ผมว่าเข้าท่าดีนะไม่แน่อาจจะมีผีผีในนี้ไปขอกู้ เมื่อนั้นมันไม่กล้ามาว่าอากูอีกแล้ว ขืน...............จะไม่อนุมัติ เย้....................,

• :o024::o024:ตาลาย ไม่รู้เรื่องไม่รู้ความเป็นมา งงมั้กๆ
  • กูก็ไม่เห็นว่าคุณอาเค้าจะผิดตรงไหนนี่พวกมรึงไปหาเรื่องเค้าก่อนโดนสวนกลับมาก็ถูกแล้ว แล้วอาเค้าก็ไม่ได้หยาบคายอะไรนัก เมื่อเทียบกับพวกเหี้ยๆทั้งหลาย ผมชอบอ่านเวลาคุณอาสวนไอ้พวกปากหมาทั้งหลาย อ่านแล้วได้คิดตามด้วย นี่แหละด่าแบบคนมีความรู้ อาสุธีพงษ์ สู้เว้ย
  • กูก็ไม่เห็นว่าคุณอาเค้าจะผิดตรงไหนนี่พวกมรึงไปหาเรื่องเค้าก่อนโดนสวนกลับมาก็ถูกแล้ว แล้วอาเค้าก็ไม่ได้หยาบคายอะไรนัก เมื่อเทียบกับพวกเหี้ยๆทั้งหลาย ผมชอบอ่านเวลาคุณอาสวนไอ้พวกปากหมาทั้งหลาย อ่านแล้วได้คิดตามด้วย นี่แหละด่าแบบคนมีความรู้ อาสุธีพงษ์ สู้เว้ย
    -ยินดีมากครับ....ที่เข้าใจประเด็นว่าเรื่องมันเกิดขึ้น ขอบคุณครับ
  • เหนื่อยไม่คับคุณอา เปิดกระทู้แต่ละทีฮอทจิงๆ 30-1 นี้เจอกันคับ ยังไงผมจะโทรหาคุณอาอีกทีนะคับ
  • -ไม่เหนื่อยครับ แต่หน่าย และเมื่อยมือพิมพ์ไม่คล่อง ถ้า ๓๐ ก็ดีนะครับ วันที่ ๑ ผมว่าจะไปหาหลวงปู่ทองใบ ที่วัดนาหลวง ต้องขึ้นเขา ทางลำบากไม่น้อย และไกลจากอุดรค่อนข้างมากด้วยครับ แต่ถ้าสะดวกวันที่ ๑ ก็ไม่เป็นไร ผมจะให้น้องเค้าดูแลให้ครับ