ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• @โน๊ต แตน จุ๋ม ใครสั่งอะไรไว้พรุ่งนี้มาเอาด้วยนะครับ :065: @ร้านสะเอิงเน้อ จะไปกินเมนูใหม่กำเลาะ :013: หกโมง ห้ามเลทเน้อบ่อั้นจะเอาไปไจ้เอง 5555
    @คุณกอร์ฟชัยภูมิ ขอบคุณที่ติดต่อมานะครับ ตัวนี้เจ้าของไม่ยอมปล่อยครับ ขออภัยด้วยนะครับ :015: ถ้าไม่ติดเรื่องสามสีเนี้ย ตัวของดูตี้มันส์แน่ๆครับ
    @เปรม 11 เดือนหน้ามีตติ้งลำปางอย่าพลาดนะครับ รอชมหมาซุ่มสังกัดลำพูน นานแล้วครับ
    @แตน มันห้ายหยั่งแม่มันก๊า 5555
    @เสก มี้ตติงห้ามพลาดนะ
  • แหม มาที พิมพ์ยาวเลยนะ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • โฮ๊ะ...จวนกั๋นม๊อกอั้นนะ ขอไปหาตวยคนบ่าไดก่ะ...ฮี้ๆๆๆๆๆก็อบๆๆๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    208078.jpg 297K
  • มาแล่ท่าน ^^
  • ไปตวยยยยยยยยยยยยยยย
  • เหอๆ มาแล่อ้าย แต่จะมาได้แต๊ก่อเต๊อะ อ้ายเก่ง ^^
  • @อ้ายเก่ง ถ้าอ้ายมาได้แต้หนา ข่าวตี่ว่าอ้ายกลัวเมียผมจะบ่เจื้อเลยเอาะ 555555
    @ต่าย ดีก่ะท่านได้เข้ามาเสียตังค์ตัดผมในเมืองผ่อง ตัดฟรีมั่นละ 555
  • 555 ตัดเรียบร้อยแล้ว ช่างตัดผมประจำตัว (เค้ามาจากที่ราบสูง)555
    image
    ไฟล์แนบ
    01022012(001).jpg 81K
  • เอ้า มีช่างส่วนตัวด้วย ไฮโซแท้เหลา ^^ เอิ๊กๆๆ
  • อ๊าวววววว เตรียมตัวต้อนรับพี่เก่ง โชคดีไปนะ เพราะแตนงดแอลกอฮอลล์แล้ว 5555555555
  • สักกำจะออกบ้านล่ะเน้อ...ไปตังไดก่อนดีหาาาาาาา
    image
    ไฟล์แนบ
    25112011(010).jpg 91K
  • งูกะ่นั้นพี่ต่าย??????
  • ไอ้เบิ้มตอนเป็นเด็กน้อยยยยย น่าร๊ากกกกกกกกกกกก ^^

ใช่งูรึ เชือกบ่ใช่ก๊ะนั่นหน่ะ ^^
  • พี่น้องอยู่ด้วยกันหรอครับ ใบบัวกับตุ๊กกี้ หน้าใบบัวเบื่อตลอดเลยนะครับ
  • หน้าใบบัว......เหมือนอะไรไม่รู้อ่ะ......บอกไม่ถูก เหมือน..........??????
  • ใช่แล้วคับเปิ้ล .... ปีศาจมาอยู่ด้วยกัน 555
  • อิอิไปครับไปว่างแล้ว
  • มีใครสนใจ ช๊อตตี้บูลบ้างมั้ย 5555
    พี่อุ๋ย นักรบ ก๊อดด๊อท ม่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    307479.jpg 147K
  • แล้วตกลงพี่จามิตที่ไหนครับ
  • หน้าร้านหมออาจครับ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ เสาร์ที่11 เดือนสิงหา
  • พี่นัท สวนนั้นเค้าลงป้ายแล้วว่าห้ามนำสัตว์เลี้ยงเข้าค่ะพี่ แตนไปจอดอ่านมาละ !!!!!
  • เฮามิตติ้งตี้สะเอิ้งบ๋อออออ...ปิดร้านมิตติ้งเลยยยย 555
    พี่เล็กเอาไอ้โม่มาด้วยเน้ออออออ...
    image
    ไฟล์แนบ
    408819_268146659917900_100001677058881_668034_838430980_n.jpg 79K
  • เข้ามะได้แล้วปายไหนดีอ่า
  • เอาแต๊ก่ะต่าย ^^ มีตติ้งสะเอิงเลยอี๊ จะได้บ่ต้องไปไหนไกลน่อ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • ไผ่ก่ายมาเจียงใหม่เอาเสื้อ หมวก พวง บ๊อก มาฮือกำเน้อ เซาะตังค์ต่อ ครับบบ
  • งั้นมาจัดเจนแอนจอยมะ จะได้มาว่ายน้ำกันด้วย 5555
    แต่ถ้าไม่โอก็เอาตรงนั้นก่อนเตอะ มันบ่มาไล่แหะ image
    ไฟล์แนบ
    เอ็ม4.jpg 290K
  • ได้เลยครับอ้ายสม เดี๋ยวพ่วง พวงกุญแจ กะ ที่ง้างปากไปโตย ^^
  • พ่วงลูกสาวไปโตย....แหมตั๋วได้ก่อ อ้ายสม 5555555

โหวตมิตติ้งสะเอิง 1 โหวตเน้อ.....ขอซักกำ เหมาะๆ นอนหน้าบ้านพี่เอิงเลยงานนี้ 55555
  • นอนหน้าบ้าน รึ หน้าห้องน้ำดีลวกเพี่ยยยยยยยยยยยย
  • งานนี้มาป่ะกั๋นปุ๊บ มัดหมาปั๊บ นั่งใส่เหล้าเลย...
    กับแกล้มกะมี เหล้ากะมี
    เตรียมก่าหมุดไปอย่างเดียวววว .....หุหุหุ
  • จิงจังน่าดู มีตติ้งสะเอิงรอบนี้

จิงจังกะการใส่เหล้ามากอ่ะ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถามเจ้าของร้านก่อนมั้ยท่านๆ เอาหมาไปหลายตัวเปิ้นเป็นร้านอาหารหนา
  • ตัวอะไรว้าเนี้ย
  • มีพี่นัท แล้ว มีพี่ต่ายมั้ยหว่า
    เสียดายตัวนี้น่าจะจมูกแดง
  • ดูตั้งนานนึกว่าอะไร หุหุหุ
  • 5555 งงมุขอะดิต่าย หมามันชื่อ พีนัท ก็เพิ่งรู้ว่ามีหมาชื่อเหมือนผมด้วย
    แต่กลัวท่านจะน้อยใจเลยจะหาหมาชื่อ พีต่ายด้วย แต่ยังหาบ่เจอ555
    จากที่ถามหลายคนแล้ว ตกลงจัดมีตติ้งที่หมู่บ้านเจนแอนจอย 2 นะครับ
    ยินดีเป็นอย่างมาก เพราะไม่ต้องไปไหนไกล 5555 ครั้งนี้มีที่ลากยาง และว่ายน้ำครับ
    ท่านที่ไม่มีบ็อกมา อย่าลืมหมุดด้วยนะครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    MT1.jpg 289K
    MT2.jpg 295K
    MT3.jpg 275K
  • จองม้าหินอ่อน เน้ออออออ เอาเหล้าเอาเบียร์มาตว.......555555
  • image
    น้องชายตัวใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    007.jpg 69K
  • ผมจาได้ไปป่าวน้อ ว่าจาไปเจียงฮายวันอาทิตย์นี้ ไม่มีกำหนดกลับ มิตติ้งนี้มี เมาแน่เลย หุหุ :-((
  • หมาแม็กนั่มของพี่โอ๋ดำน้ำเก็บของใต้น้ำได้ มีโชว์เด็ดเด็ดให้ชมจากหนุ่มน้ำวัง แล้วเจอกันคับ
  • ตกลงตามนี้........ใกล้งาวมาน้อยยยยยยย
    แต่คงไปเมาต่ออยู่ดี...555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0285.JPG 222K
  • พรุ่งนี้บ่ายๆ ใครจะเอาหมามาซ้อมว่ายน้ำก่อนก็ได้นะครับ
    จะได้ไม่ขายหน้าวันมีตติ้ง 555555
  • อยู่ตากเพ้!!!!!! ไค่ปิ๊กบ้านอ่่ะ!!!!! โดนบังคับมาอ่่ะ ฮืออออ
  • วันนี้มีซ้อมว่ายกันนิสสสสหน่อยยย
    หมาผู้ได๋เนี้ย งามกระด้อกระเดี้ย 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    Jean 6 months old.jpg 270K
  • นัดใช้ตัวหนังสือชื่อไรอ่ะ สวยดีแฮะ

แล้วหมาคุณชายเค้าอ่ะ เอาลงมั่งงิ
  • ฟ้อนแวมไพร์ทไวไลท์เลยโน๊ต
    คุณชายดอง เดี๋ยวขอแก้ตัววันมีตติ้งนะ
  • อ้อ OK ครับผม ^^ จะลองโหลดไปใช้มั่ง ^^ อิอิ
    เอิ๊กๆๆ คุณชายดอง กะคุณหญิงปัง กร๊ากกกก
  • สหวัดดีครับพี่น้องชาว ลำปาง เเละ ส.ม.ช.ทุกท่าน ^_^ น้องใหม่หัดเลี้ยงพิทครับ

มีอะไรก็ช่วยเเนะนำกันบ้างนะครับ _/\_